avantgarde tìm bạn cùng sẻ chia

Discussion in 'VNAV's Fan Club' started by to khoe, 29/9/15.

1. to khoe

to khoe Advanced Member

e mới bước vào con đường đau khổ này 2nam qua.vừa rồi e có duyên đến nhà ô bạn nghe ké bộ jbl thấy có e aml avantgarde nhìn đen chũi.rất ngầu ,nhưng âm thanh từ nó phát ra nghe tê tái,rất quyến dũ,tinh tế,sang trọng,nhất là tiếng piano nghe giống thật vô cùng.mọng.tieng cộng hưởng thùng rất rõ.bass jbl thường cộc mà e nó làm ra nghe rất phê.trình e có hạn có sao e nói thế.e ko có khiếu về tả cảnh nên chỉ biết viết vậy.nói chung như kiểu ta đi nghe chộm chưa nhìn thấy ng chỉ nghe giọng nói đã biết cô này rất xinh.e lập topic này mong các ae đã có ai dc sở hũu e nó thì chia sẻ cho ae cùng biết .e định mua về ghép với e rft còi nhà e cho e nó hết đỏng đảnh,biết thế nào là...bá,nam tước.lúa e cũng có hạn lên mong có ng cùng chia sẻ.quả này e quyết lên quý tộc <nam,bá tước>chán làm thiên lôi lém roài :lol:

Attached Files:

Tags:
  2. to khoe

to khoe Advanced Member

con hàng thiên lôi nhà e đây nhìn cũng gầu phết :shock: :shock:

Attached Files:

3. Rõ Rồi

Rõ Rồi Advanced Member

Anh có nhiều "thiên lôi" quá! :mrgreen:

4. to khoe

to khoe Advanced Member

ko có ae nào đi trc chơi e avantgarde này à.ae nào đã chơi và nghe wa thì cho xin tý nxet đi .chẳng nhẽ hãng này ko có đáng để audio vn chơi???

5. nvdu

nvdu Approved Member

Bác tả nó hết lời trên kia rồi, bác còn muốn biết gì nữa...? :lol:

6. luxman58a

luxman58a Advanced Member

Hãng này đa phần sản xuất loa high-end, cũng có 1 số đời amply nhưng em chưa thấy cái nào nhìn bên ngoài và ruột gan giống con của bác, bác thử xem model cái của bác là gì?

7. dinhcat

dinhcat Advanced Member

Em tưởng loa toàn dải thì đèn công suất nhỏ thôi vậy mà bác gả em nó với chàng lực sĩ này cũng được à . Loa đài cũng thú vị thật hôm nào cho em nghe thử với nhé :D

8. to khoe

to khoe Advanced Member

A CỨ về vn đi nghe j trả dc.món chơi mà A nhiều lúc thịt chó phải chấm tương gừng mới ngon.chơi đau di ô ở vn bây h khác các cụ xưa nhiều roài A :D

9. to khoe

to khoe Advanced Member

đến nghe ké làm j giám ra chụp ngó nghiêm hỏi thui bác.thế chưa ae nào xử dụng wa à? :( :(

10. to khoe

to khoe Advanced Member

nhiều lúc choáng ngợp sợ cảm nhận mình chưa chuẩn muốn tham khảo ae đi trc đỡ tốn lúa bác ợ.e cũng mói chơi lúa lại ít lên phải lăn tăn.mà cũng có đâu mà mua.e tra google toét cả ra mà có thấy đâu bán huhu.kiểu này chuyển hướng fm acustic cho nó lành :) mỗi tội fm toàn mạch class a mà e tai trâu quen nghe pp roài.nghe thì fm đẳng cấp hơn rồi.nhưng e vẫn khoái avantgarde hơn :mrgreen:

11. luxman58a

Hãng này ở VN cũng có một số bác chơi nhưng chủ yếu chỉ chơi loa. Thú thật em thấy cái amp này nhìn như mấy đồ bên Hồng Kông, không giống hàng chuẩn của AvantGarde.

12. to khoe

to khoe Advanced Member

người ta mua cả bộ bên đức dc chính hãng acapella setup cho mà bác kêu đồ hk.ok mà hk là cái nôi củng hiend đấy bác :D mấy shop đang bán dac lumin j đấy 2 trong 1 nghe ấn tượng lém.trình e ngắn có sao nói vậy mong sư huynh lượng thứ.có ae nào biết vào chia sẻ tý nhỉ

Hãng này ở VN cũng có một số bác chơi nhưng chủ yếu chỉ chơi loa. Thú thật em thấy cái amp này nhìn như mấy đồ bên Hồng Kông, không giống hàng chuẩn của AvantGarde.[/quote]

Attached Files:

13. luxman58a

Bó tay với bác. Trên thì bác nói là amp AvantGarde, dưới thì nói được chính hãng Acapella setup. Thôi bác ạ, đồ bác hỏi mà tên hãng ko biết, tên model ko biết thì chẳng hiểu bác muốn hỏi cái gì.

14. to khoe

to khoe Advanced Member

Bó tay với bác. Trên thì bác nói là amp AvantGarde, dưới thì nói được chính hãng Acapella setup. Thôi bác ạ, đồ bác hỏi mà tên hãng ko biết, tên model ko biết thì chẳng hiểu bác muốn hỏi cái gì.[/quote]
    chết bất kinh wa..e dăng cả ảnh rồi để ae nào đã chơi,nghe qua e nó thì biết ngay e nó là avantgarde của đức hay thụy sĩ hoặc advantgerde thụy điiểm,đời a hay b model 1000,2000,2000n hay 3000 .mà nhưng ae đã chơi,nghe mới có cái để chia sẻ huhu e sợ mấy đại anh hùng...search google lại tỏ ra nguy hiểm . đưa e vào vườn đào thì e bao h mới dc thái lai :roll: e đã nói bên tây họ bán thiết bị đau đi ô nếu gia chủ cần họ sẽ đến setup sao tối ưu nhất cho thiết bị của hãng,đây acapela chọn aml avantgarde để chọi.bạn e mua cả cụm về, mong bác hiểu xxx ý của e.tui rất mong ae nào đã và sẽ chơi hay nghe avantgarrđe cungg vào chia sể đẻ ae cùng nhận ra cái hay,dở mà qđ ch chuẩn.thân

15. luxman58a

Tiếng Việt bác viết còn chẳng rõ ràng câu cú, chính tả sai tùm lum. Em đọc không hiểu bác nói gì :mrgreen:

16. nvdu

nvdu Approved Member

chết bất kinh wa..e dăng cả ảnh rồi để ae nào đã chơi,nghe qua e nó thì biết ngay e nó là avantgarde của đức hay thụy sĩ hoặc advantgerde thụy điiểm,đời a hay b model 1000,2000,2000n hay 3000 .mà nhưng ae đã chơi,nghe mới có cái để chia sẻ huhu e sợ mấy đại anh hùng...search google lại tỏ ra nguy hiểm . đưa e vào vườn đào thì e bao h mới dc thái lai :roll: e đã nói bên tây họ bán thiết bị đau đi ô nếu gia chủ cần họ sẽ đến setup sao tối ưu nhất cho thiết bị của hãng,đây acapela chọn aml avantgarde để chọi.bạn e mua cả cụm về, mong bác hiểu xxx ý của e.tui rất mong ae nào đã và sẽ chơi hay nghe avantgarrđe cungg vào chia sể đẻ ae cùng nhận ra cái hay,dở mà qđ ch chuẩn.thân[/quote]

Quá choáng với ngôn từ và chính tả của bác ợ...e đồ rằng bác đang nghe nhạc đúng với gu chính tả của bác...? E fun tí :lol:

17. to khoe

to khoe Advanced Member

các cụ xưa đã dạy rồi.đi với bụt mặc áo cà sa,đi với ma mặc áo giấy.võ đoán là sở trường của hiền tài phải ko nhỉ?thui để search google cho chuẩn.kiểu này có ae nào đã dùng qua họ cũng ko dám qua mặt các ......e xin đóng topic :(

Quá choáng với ngôn từ và chính tả của bác ợ...e đồ rằng bác đang nghe nhạc đúng với gu chính tả của bác...? E fun tí :lol:[/quote]

Share This Page

Loading...