BA ĐÌNH Audiofile

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by hallo123, 11/6/11.

1. hallo123

hallo123 Advanced Member

Gần đây chẳng hề thua kém tốc độ gia tăng của bão giá là sự ra đời của các bang hội sinh hoạt theo quy mô địa phương như Cầu Giấy, Đống Đa... Nằm ngoài khu vực phủ sóng của các bang nhóm địa phương khác nên em đề xuất tụ tập các anh em audio sinh hoạt tại Q. Ba Đình lại với nhau để giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm chơi audio cũng như các loại hình chơi khác...
    Mời các bác vô tham gia giao lưu cho xôm tụ.
    Em ở Vạn Bảo (gần chỗ nhiều quán xá cafe ở Vạn Phúc), xin đặt cái nick tại đây chờ các bác...

Tags:
  2. ADN

ADN Advanced Member

Em đã nói rồi ah, nhà em thuộc 2 Quận, trong nhà là Quận Ba Đình, từ cửa nhà ra sân và ngoài phố lại quận Đống Đa, địa chỉ nhà lại lấy theo quận ĐĐ, cuối tuần em lại ở Cầu Giấy...hic,,,hic,,,, Không biết em tham gia vào Quận Ba Đình này nữa có hợp lệ ko ah. :(
    P/s : Hộ khẩu thường trú em ở Quận Ba Đình. :p
    Nhà em lại thuộc Phường Thành Công nữa, thía mới chít. :lol: :lol:

3. hallo123

hallo123 Advanced Member

Em thấy bác đều có post tại bang Cầu Giấy và Đống Đa rồi. Nay có thêm hội Ba Đình nưã là thành Tam Hội (nghe giống Hội Tam Hoàng). Sau này nếu có ai đó đứng ra thống nhất các bang hội thì chắc em nghĩ ứng viên sáng giá nhất cần đề cử có lẽ là bác ADN :)

4. hallo123

hallo123 Advanced Member

À mà có mấy thứ quan trọng cần bác ADN nói ra là đồ Audio + máy tính vào vnav + giường ngủ bác đặt tại phòng nào trong nhà và phòng đó thuộc quận nào...? Từ đó bác suy ra bác nên sinh hoạt ở quận nào là chính.

5. ADN

ADN Advanced Member

Chỉ tất các thứ thuộc quận Ba Đình ạ, chỉ có xe cộ và cây cảnh ở ngoài sân là quận Đống Đa thôi ạ.

Share This Page

Loading...