Bán hết loa đi các bác ơi!, Loa Hi-end (new) mới ph

Discussion in 'Dành cho thành viên mới' started by Thichduthu, 15/1/06.

1. Thichduthu

Thichduthu Advanced Member

Kính chào các bác!
    Quả là em hơi bị ... rỗi hơi, nhưng hôm qua vô tình gặp được mà không thông ... báo cho các bác biết thì quả là một thiếu sót ... lớn trong cuộc đời em.
    Số là thế này này: vô tình vào cửa hàng LiOA để ... giao ... dịch, thì em phát hiện ra LiOA có chưng bày một cặp loa "Hi end" (dùng đúng từ mà ÔNG LIOA đã quởn cớu trong bảng giá bán lẻ - áp dụng trên toàn quốc từ ngày 22 tháng 9 năm 2005)
    - Model LS 602, Giá bán 3M (ối chà chà, nghe tên thấy rõ là trên tài 007 rồi, loa Hi end mà giá này thì khỏi phải "nghỉ", nhẩy các bác?)
    - Bị lôi ... quấn, hấp ... dững quá nên em tiếp tục nì nài xin cho bằng được cái "Củ-tờ-lờ" (xin lỗi, tiếng Anh biết em, em không biết nó) thì càng vui sướng hơn bởi các thông số mà LiOA đã viết, nhưng đặc điểm hấp dẫn nhất là:
    * Bộ chân ... được thiết kế ấn tượng ... làm cho âm ... và trung được tái tạo chính xác, trung thực hơn.
    *LS-602 được thiết kế 3 đường tiếng gồm ... 1 mid .... Loa đứng ... âm thanh độc đáo ... là cặp loa được thiết kế đặc biệt với tất cả niềm say mê cùng với kỹ thuật hiện đại bậc nhất hiện nay tại Việt Nam. Củ loa ... và Bass-mid được chế tạo tinh xảo đến từng chi tiết ... khả năng tái tạo âm nhạc trung thực đến mức ngạc nhiên.
    Quả thực là tờ quảng cáo ấy đã lôi em từ sự ấn tương này sang sự độc đáo khác, từ sự say mê này đến sự tinh xảo khác, và kết thúc bằng sự ngạc nhiên.
    Thế thì em phải nhanh chân thôi các bác ơi, bán hết loa Hi-Fi đi mà múc ngay con loa Hi end này gấp thôi, hình như là số lượng có hạn.
    Các bác còn không biết chạy ra cửa hàng ôm chạy mất dép nữa a?
    Chết trân, trọng kính báo!

Tags:
  2. Rumbeng

Rumbeng Advanced Member

Không biết Lioa với HungLoa , cái nào nghe được hơn nhỉ ?

Bác Thichduthu có xem kỹ là Lioa "quẩn cứu" loa đó cho nhu cầu gì không ? nếu 3M là loa cho KaraOK thì xịn đó .

Hay là bác post cái ca-ta-lô lên đi .

3. 5HIEN

5HIEN Advanced Member

:roll: Kính Chào cả Nhà,Em là thành viên mới gia nhập, nếu có nói gì bậy bạ mong Qúy Bác bỏ quá cho, chân thành cảm tạ.

Bác Thich này...Em đã được nhìn thấy cặp loa này trên Catalo và nghe nó "đánh" qua lời Bác tả... Thật là hay trong tầm tiền!!! chắc chắn là thế phải không 8O .

Nếu Bác mà "Ca" nó quá , coi chừng mạng điện để chạy dàn Noend ở nhà của Bác sẽ không còn đủ "áp" để thở ra hơi khò khè đấy.

Thân chào!

4. Aries

Aries Advanced Member

Chào các bác,

Có thể Lioa quảng cáo hơi quá, làm cho Thichduthu choáng váng...

Tuy nhiên, chúng ta nên ủng hộ hàng Việt nam các bác à. Vì trong tầm giá trên là phù hợp với thu nhập của đa số người tiêu dùng Việt nam.

Các bài viết đánh giá, nhận xét sản phẩm cụ thể của một hãng mà không có thử nghiệm thực tế hay cơ sở kỹ thuật nghiêm túc sẽ bị xóa bỏ vì vi phạm nội qui diễn đàn VNAV.

Thân mến,

Share This Page

Loading...