Bộ oánh đám cưới nhà em

Discussion in 'Giới thiệu hệ thống Nghe-Nhìn của thành viên' started by blacksoleilman, 24/4/10.

1. blacksoleilman

blacksoleilman Advanced Member

Thâm niên k phản ánh...TRÌNH ĐỘ bác ạ, mà dạo này bê bê vác vác nhiều nên tay chân...rất run! hehe

2. Elegant

Elegant Advanced Member

Hê hê, bác thích hôm nào em bê 1 con SA-590t pure tango nữa để bác làm thành mô nô bờ lốc xem oánh thằng pioneer nó có phòi ra không nhé :lol: :lol:. Còn nếu ko oánh nó phè ra được để em còn có phương án rút 4 quả blackgate ra để đeo ở cổ.

3. gaultier_guy

gaultier_guy Advanced Member

Trên diễn đàn nhà mình trước nay có bác nick là blackjack, giờ mọc thêm ra ông blacksoleiman, hay bác elegant đổi nick là blackgate... Mà hình như em nghe nói cả mấy bác đều thích nhâm nhi Johnie Walker Black khi nghe nhạc thì phải...

4. Cominup

Cominup Advanced Member

Em là em nghiện mỗi món Exclusive thôi, bác elegant đeo BG vào cổ thì em lấy 2 cái thùng horn làm tủ quần áo :lol:

5. caithang

caithang Advanced Member

Vậy Bờ nách Sô lây mần nghĩa là gì bác ?

6. blacksoleilman

Hê hê, bác thích hôm nào em bê 1 con SA-590t pure tango nữa để bác làm thành mô nô bờ lốc xem oánh thằng pioneer nó có phòi ra không nhé :lol: :lol:. Còn nếu ko oánh nó phè ra được để em còn có phương án rút 4 quả blackgate ra để đeo ở cổ.[/quote]

Nó phòi ra thì sao bác....?e nghĩ...98% là...phòi, nhưng để làm j khi e chưa dám...bán máu???Bác có tin là bác Gautier suốt ngày động viên e oánh mỗi drive 1 e, nhưng e ko dám, nếu trót nghe thì e nghĩ AMPLY ĐỂ OÁNH LOA...còn e đi OÁNH GIẦY ý....

7. blacksoleilman

Này này...bác gây cơ số thiệt hại cho e nhé. E hăm hở nghe bác lấy 4 cái đĩa làm cái kê trung horn vếch lên, hậu quả rất ...khôn lường nhé:mrgreen: !!!Còn vụ cái tấm của nợ nhà e mất trung mất tép thì còn lâu nhé, 10 bác đến 11 bác bảo: ôi trung hay thế? và...tép hơi ...chói nhỉ, chuyển SE xem nào!!! :mrgreen:

8. blacksoleilman

Gau ti ơ: Chả nhẽ lại...chụp chai quốc lủi lên đây!!!
    @bác Caithang: Tên tuổi lung tung cho vui bác ạ, ko phản ánh điện hai trăm hai hay một trăm mười, bác cứ soi e nhá, hehe :D

9. haivan9880

haivan9880 Advanced Member

Bộ dàn của bác hoành tráng quá!
    Bác ở HN bác có thể PM em xin cái số alo và địa chỉ em qua thưởng thức được không ah.
    Thanks!

10. blacksoleilman

Dạ, bác quá khen.E ở HN bác ạ, lúc nào rảnh mời bác ghé tệ xá giao lưu nhé!

11. ngtatliem

ngtatliem Advanced Member

Bác khiêm tốn giống Bác của em Quá! :lol:

12. lotritham

lotritham Advanced Member

Thoải mái bác ơi, sợ lúc đấy bác lại đàu tư bộ gấp 2 bộ e thì lại ..... :mrgreen: / Sun 300B được cái trung hay, ấm và du dương, mạch Sun có vẻ khỏe hơn 1 số mạch, xuất âm + nguồn là Tamaudio thì cũng 1-9/1-10 so với Tango rồi. Nếu bác chơi mỗi pow oánh 1 drive thì chắc phải thủ 1 e đi, kiểu j sau này cũng cần. Còn để Sun300 solo thì theo riêng e chỉ ... hay ... vừa trong tầm giá thôi ạ.[/quote]

Chừng nào bác nâng cấp amp, để rẻ cho em con sunadio 300B nhé! Em nộp đơn trước!

13. blacksoleilman

Chừng nào bác nâng cấp amp, để rẻ cho em con sunadio 300B nhé! Em nộp đơn trước![/quote]

Ơ,có phải của e đâu, đồ nhà e hầu như toàn...đi thuê đi mượn, ko cái j tồn tại ở nhà e được lâu...mặc dù tính e rất CHUNG THỦY :mrgreen:

14. lotritham

lotritham Advanced Member

Ơ,có phải của e đâu, đồ nhà e hầu như toàn...đi thuê đi mượn, ko cái j tồn tại ở nhà e được lâu...mặc dù tính e rất CHUNG THỦY :mrgreen:[/quote]

Vậy cho em thuê lại từ bác với giá... tình thương???!!! "Người trong một nước phải thương nhau cùng" mà bác. Bác từ chối khéo em làm gì, tội nghiệp em mừ!

15. blacksoleilman

Vậy cho em thuê lại từ bác với giá... tình thương???!!! "Người trong một nước phải thương nhau cùng" mà bác. Bác từ chối khéo em làm gì, tội nghiệp em mừ![/quote]

Này này bác Thâm, e TỪ CHỐI...THẾ....mà bác khen là...KHÉO à?hehe, rất vui đc trao đổi các vấn đề "thương nhau cùng với bác", chúc bác 1/5 vui vẻ cùng gđ nhé!

16. gaultier_guy

gaultier_guy Advanced Member

A Thâm ơi a Thâm, về DIY nốt con pre đi... :D

17. blacksoleilman

Ồi ồi, hóa ra công lực bác Thâm...thế cơ à?Bác thoắt ẩn thoắt hiện quá ạ, hehe

18. blacksoleilman

Bác Thâm ơi cho e hỏi cái lọ thuốc độc để trị dải trầm buổi trưa nay bác bảu e...giá thị trường nhiêu bác???Nhỡ bị lâm vào hoàn cảnh ngiện ngập thì e bán máu cổn tiền mua phát có ngay ko bác Thâm?

@bác Elegant: tuần sau bác nhớ cho e nếm cái xxx bác nhé :mrgreen:

19. caithang

caithang Advanced Member

Cái lọ thuốc độc 2A3 PPP đấy rẻ bèo :wink:

20. Elegant

Elegant Advanced Member

Chết chuyện xxx bác đưa lên đây ngại chít. Thứ 2 tuần sau em mang món xxx đó hầu bác :lol: .
    @ Cái ông Cai này chuyện gì cũng biết cứ như ma só ý nhỉ? :lol: :lol:

21. blacksoleilman

22. kevin1233343

kevin1233343 Advanced Member

ước mơ của em ko biết đến khi nào mới đi tới trình độ của bác,thèm khát kinh khủng,bộ này mà ở nhà em,chắc cả xóm em làm đám cưới cùng lúc mất :lol:

23. blacksoleilman

Bác ...lại nàm e ngại roài, hé hé, e dũng cảm bán con SH đấy, h đêm nghe nhạc, ngày mất 6 xịch xe ôm, bác mạnh dạn đê, xe ôm hơi nóng, hơi tốn, mà đêm về lại...du dương. Xã e cưới mấy đám rồi, nhưng e đek cho mượn :lol: (nik bác nhiều 3 thế :D )

24. blacksoleilman

@Bác Elegant: e đang cầm lọ thuốc chuột hòa với nước để uống đây, chắc 5p - 10p nữa...nước sôi bác ạ!!!
    @Bác Thâm: E cứ ngẫm lời bác nói chiều nay mà thấy xót xa ngậm ngùi cho Bác Polymel nhà e quá, hix...

25. le722002

le722002 Advanced Member

[​IMG][/quote]

E thì thích mỗi con Ianta mất chuông của Bác . Con này còn khó kiếm hơn bộ khủng của Bác. :D

Share This Page

Loading...