Bộ oánh đám cưới nhà em

Discussion in 'Giới thiệu hệ thống Nghe-Nhìn của thành viên' started by blacksoleilman, 24/4/10.

1. blacksoleilman

blacksoleilman Advanced Member

E thì thích mỗi con Ianta mất chuông của Bác . Con này còn khó kiếm hơn bộ khủng của Bác[/quote]

Bộ oánh đám cưới của e là thành quả 5 năm nhịn ăn tiêu + bỏ ăn sáng, con Ianta Nga ngố là của 1 tình bạn cỡ 15 năm bác ợ, nịnh mãi bạn mới kỷ niệm đấy :lol: :lol: , e đang tìm con kim la mã để nốt bên kia :mrgreen:
    @jh50_cent: bác quá khen, e cũng đang phấn đấu cho = mấy bác ....thớt bên cạnh đấy, oải quá oải quá.... :lol:

2. le722002

le722002 Advanced Member

Bộ oánh đám cưới của e là thành quả 5 năm nhịn ăn tiêu + bỏ ăn sáng, con Ianta Nga ngố là của 1 tình bạn cỡ 15 năm bác ợ, nịnh mãi bạn mới kỷ niệm đấy :lol: :lol: , e đang tìm con kim la mã để nốt bên kia :mrgreen:

Đúng là chỉ có tình bạn cùng học, củng cố suốt 15 năm mới thế. Đồ đó là đồ chơi rẻ tiền nhưng bỏ nhiều công sức lắm bác ạ, chứ ko đơn giản quẳng sìn ra rồi ôm về đâu. Chúc mừng tình bạn ngọt ngào như 300B của bác. :D

3. blacksoleilman

Bác nó có....tài sản vào đòi nhá :wink: , hê hê

4. blacksoleilman

@Bác Thâm: E đã nhận được và đang....sắc thuốc, thanks bác lắm!!! (...E đang cố được 50 pọt nên lên đây hô hào hehe :mrgreen: )

5. gaultier_guy

gaultier_guy Advanced Member

ảnh chụp dạo này lên tay gớm...mỗi tội cái đĩa Midnight Sugar là của Tàu... :D

6. lotritham

lotritham Advanced Member

Công nhận, tay này chụp "mả" thật!!!! He he...

7. lotritham

8. blacksoleilman

Dạ, bác khen, e nhận, hè hè :wink:
    Sắc thuốc 1 lúc nóng nồi thấy cải thiện rồi keke :mrgreen: , 37 nghe dày hơn nhưng có vẻ ồn hơn, 34 êm ái hơn, bay bay lắc lắc :mrgreen:

9. lotritham

Dạ, bác khen, e nhận, hè hè :wink:
    Sắc thuốc 1 lúc nóng nồi thấy cải thiện rồi keke :mrgreen: , 37 nghe dày hơn nhưng có vẻ ồn hơn, 34 êm ái hơn, bay bay lắc lắc :mrgreen:[/quote]

Cũng tùy vào gu mỗi người, thể loại nhạc nữa bác ạ!

10. lotritham

ảnh chụp dạo này lên tay gớm...mỗi tội cái đĩa Midnight Sugar là của Tàu... :D[/quote]

Nếu của tầu e biếu bác 2 cặp Tad ạ, bức xúc wa', nhịn ăn nhịn tiêu mua đĩa tàu thì oan!

Thay vì biếu 2 cặp TAD, biếu cái đĩa Midnight Sugar ý, cho nó... tiết kiệm. Nếu ai đó còn chê là ít, bác để em hứng cho!

11. blacksoleilman

Nếu của tầu e biếu bác 2 cặp Tad ạ, bức xúc wa', nhịn ăn nhịn tiêu mua đĩa tàu thì oan!

Thay vì biếu 2 cặp TAD, biếu cái đĩa Midnight Sugar ý, cho nó... tiết kiệm. Nếu ai đó còn chê là ít, bác để em hứng cho![/quote]

À, vì e đặt ở tận Tây đấy, còn giấy má giao nhận của địch nên rất...tự tin, bác Thâm ơi thế Sun 300B xuất xưởng là bóng GZ 37 phỏng bác?

12. gaultier_guy

gaultier_guy Advanced Member

À, vì e đặt ở tận Tây đấy, còn giấy má giao nhận của địch nên rất...tự tin, bác Thâm ơi thế Sun 300B xuất xưởng là bóng GZ 37 phỏng bác?[/quote]

Daọ này nhiều đồ Tầu nó xuất qua Tây, và rất nhiều Tây nó cũng xài hàng Tầu... Em vẫn khẳng định điã của bác không phải là Tầu thì cũng vẫn là Trung Hoa...
    Đừng nghe a Thâm xui mấy vụ bóng bánh, có sao chơi vậy thôi không bán nhà đới... (thông thường móng nhà bằng sắt chắc hơn móng bằng nhựa, bóng bánh cũng vậy bác cứ kiếm em nào đế sắt mà chơi...Hehe...)

13. blacksoleilman

Thay vì biếu 2 cặp TAD, biếu cái đĩa Midnight Sugar ý, cho nó... tiết kiệm. Nếu ai đó còn chê là ít, bác để em hứng cho![/quote]

À, vì e đặt ở tận Tây đấy, còn giấy má giao nhận của địch nên rất...tự tin, bác Thâm ơi thế Sun 300B xuất xưởng là bóng GZ 37 phỏng bác?[/quote]

Daọ này nhiều đồ Tầu nó xuất qua Tây, và rất nhiều Tây nó cũng xài hàng Tầu... Em vẫn khẳng định điã của bác không phải là Tầu thì cũng vẫn là Trung Hoa...
    Đừng nghe a Thâm xui mấy vụ bóng bánh, có sao chơi vậy thôi không bán nhà đới... (thông thường móng nhà bằng sắt chắc hơn móng bằng nhựa, bóng bánh cũng vậy bác cứ kiếm em nào đế sắt mà chơi...Hehe...)[/quote]

Dạo này đang mùa mưa bão - sấm chớp nhiều, sắt siếc có vẻ nguy hiểm, tạnh mưa sẽ phấn đấu thôi. Còn vụ đĩa Tàu với Tây, cho bác cầm đi giám định, biên lai gửi hàng năm 2003, Tàu lúc đấy chỉ có dây chuyền DVD, lếu ai tập trung vào CD mà ếch với nhái hở bác:mrgreen:

14. lotritham

bác Thâm ơi thế Sun 300B xuất xưởng là bóng GZ 37 phỏng bác?[/quote]

Bóng khi máy xuất xưởng là 5U4G cùng với toàn bộ bóng khác là: made in... của Nga! Hay là bác đổi qua bóng đó cho nó: NGON (cái này không chắc lắm) - BỔ (cái này cũng không chắc) - RẺ (cái này thì chắc chắn) :lol: :lol: :lol:

15. lotritham

Đừng nghe a Thâm xui mấy vụ bóng bánh, có sao chơi vậy thôi không bán nhà đới... (thông thường móng nhà bằng sắt chắc hơn móng bằng nhựa, bóng bánh cũng vậy bác cứ kiếm em nào đế sắt mà chơi...Hehe...)[/quote]

Không phải dân xây dựng mà phát biểu cứ như kỹ sư ý :lol: . Nhưng ý kiến bác gaultier_guy nêu rất chi là... Đoàn Chuẩn. Bác Bờ-lách Xô-lấy-mần quyết "chiến" đi, đời được mấy đâu. "Chơi cho kẻ khác thất kinh, cho bè bạn giật mình và toàn thể gia đình nghiêng mình kính nể" bác ợ :lol: :lol: :lol:

16. blacksoleilman

Không phải dân xây dựng mà phát biểu cứ như kỹ sư ý :lol: . Nhưng ý kiến bác gaultier_guy nêu rất chi là... Đoàn Chuẩn. Bác Bờ-lách Xô-lấy-mần quyết "chiến" đi, đời được mấy đâu. "Chơi cho kẻ khác thất kinh, cho bè bạn giật mình và toàn thể gia đình nghiêng mình kính nể" bác ợ :lol: :lol: :lol:[/quote]

E chơi vì tai...vợ con e thôi bác ơi, túm lại nếu cắm quả móng kim loại vào cái amply 500us của e nó đập chết cái 1k5 của thằng hàng xóm là e chiến đấy, hiềm khích đã dâng cao roài :mrgreen:

17. blacksoleilman

Bác nói làm e...ngại toá :lol: ..........

18. blacksoleilman

@Lotritham: Sau 2 chai quốc lủi e thấy...hay như nhau thôi, bác tin ko???

19. hbee

hbee Approved Member

Bac noi wa dung. Dao nay bac co ve it nghe hay sao ma cha thay dt gi ca :lol: .Co gi moi ko bac ma bac da kiem dc not con dho IANTA nua chua cho no can. Ma e thi co may con ko biet bac co thich :lol: .

20. blacksoleilman

Hai ngày nay e bị nổ 3 e cầu chì (Sun 300B), hỏi ra mới thấy có 1 số bác cũng tèo vài 3 e trong mấy hôm nay, hay là chuẩn bị có BÃO TỪ hay sao nhỉ??? Cả ngày t7 ăn tiêu có 7 chục bạc, cắn răng chơi 3 e cầu chì hết 150k, xót xa quá. Bi h lại chuẩn bị mặc áo lên phố mua cầu chì tiếp vì đang nghe dở tai, chán quá. Có bác nào mấy hôm nay gặp hoàn cảnh giống e thì để e sang Fanclub mở hội NHỮNG NGƯỜI CHÁY CẦU CHÌ NGÀY NẮNG ạ!!!

21. blacksoleilman

Các bác cho e hỏi xxx tí, 1 đường điện lấy từ cột vào, đường to chia ra nhiều dây 2.5, ko qua ổn áp, 1 số dây phục vụ điện gia đình cho các phòng, còn 1 dây 2.5 e chạy vào phòng nghe, làm đầu vào cho 1 lioa 10 ký, đầu ra:
    1/ 110: cho 1 pow + 1 CD + 1 điều hòa ++
    2/ 220: cho 3 pow 2 rề 2 CD ++
    Xin hỏi hậu quả sẽ thế nào ạ???

22. nquockhanh

nquockhanh Advanced Member

2 Dây chứ ko phải 1dây nha bác,sài vô tư nếu bác tính đủ tải cho ổn áp,nhưng mà cái này quan trọng nè...không cách ly :lol:

23. blacksoleilman

Uầy, ý bác là sao?e hok hỉu???Là KO NÊN CHƠI CÁCH LY hay e CHƯA CÓ CÁCH LY?

24. nquockhanh

nquockhanh Advanced Member

Trong câu bác hỏi đâu có chữ CÁCH LY nào đâu nên em hiểu là chưa có cách ly :D

25. quangaudio

quangaudio Approved Member

E thách bác mang bộ này đi oánh đám cưới đấy! :lol:

Share This Page

Loading...