C.E.C 3300R và TEAC 10

Discussion in 'Nguồn phát Digital' started by hao_phamk, 3/3/09.

1. thanhgia

thanhgia Advanced Member

Em nghe em này ở nhà 1 anh bạn cách đây gần 1 năm, hỏi mua anh ấy không bán. bác nào biết ở đâu có, hoặc muốn nâng cấp alo cho em phát nhé.

2. chaninja

chaninja Advanced Member

Em đang cần mua 1 em CDP CEC 3300, bác nào có bán em hoặc biết chỗ nào bán thì chỉ em nhé?

3. chaninja

chaninja Advanced Member

Em lùng trên mạng hết rồi bác ạ? Toàn sold out.... hĩ, chán muốn chết, giờ chẳng biết kiếm ở đâu

4. giabaodanghuy

giabaodanghuy Advanced Member

Bác hỏi đúng chỗ rồi :lol: em có một con CEC 3300 màu vàng chanh muốn bán để nâng cấp.

5. latino2721

latino2721 Advanced Member

bác này chơi đến rega cdp rồi mà còn tìm cec làm gì nữa, ko bằng rega của bác đâu.

6. inter_corps

inter_corps Advanced Member

Hôm trước em thấy nhà Dung Khôi có bán đó bác. Con màu đen không biết Japan hay China nữa. Giá đâu trên 6 triệu.

7. revoxaudio

revoxaudio Advanced Member

Nếu có C E C 3300R rồi nếu đổi thì đổi Teac 10 SE trở lên chứ đổi Teac 10 thì theo em không nên . C E C 3300R là dòng hay , chất âm đậm chất Châu Âu . Mạch đời mới thiết kế đơn giản , nhưng âm thanh hiệu quả vô cùng .

Nhưng mà các bác chủ ý : C E C 3300 khác C E C 3300R tương đối nhiều . C E C 3300R đẳng cấp hơn nhiều lắm đấy

8. chaninja

chaninja Advanced Member

Em bụp CEC 3300 và cho lên dc lâu lắm lắm rồi bác ạ !!!!
    ..... :oops:

9. capella

capella Advanced Member

Bác đã nghe và cũng đã bán 3300 rồi vậy sao bác ko cho ý kiến trung thực để giúp các bác khác lựa chọn CD cho hợp lý. :(

10. suri quynhanh

suri quynhanh Advanced Member

E thì thấy 2 con chỉ hay ở tầm 6-7tr thôi. Hơn nữa thì hết hay rồi. CEC 3300R nghe nhẹ nhàng nhưng hơi mỏng tiếng, mid ko ngọt, bass ko sâu, chưa gọn, Trep thì tạm khá, nhìn chung là tàm tạm. Teac 10 thì khô mộc nhưng còn non nên nghe nó khô khan - Teac 10SE thì nghe khác hẳn.
    Vì e lỡ mua và cho đi rồi nên có phát biểu sai vì yếu nghề trong phối ghép thì a e thông cảm dùm nhé.

11. tatu1234

tatu1234 Advanced Member

Chào các Bác, em mới kiếm được 1 em Cec 3300r vỏ đen, tiếng khá hay trong tầm giá, chuyển sang cổng balance tiếng nghe chi tiết và tách bạch hơn rất nhiều so với cổng thường, nghe giao hưởng, không lời, volca tuyệt vời.

12. chien68hy

chien68hy Advanced Member

cụ cho em hỏi đã cụ nào dùng qua cơ cec belt drive cd transport tl-2x chưa ạ ? Cơ của em bị hiện tượng cho đĩa vào rất khó nhận bài, dù cho đĩa xịn hay đĩa chép cũng phải cho ra cho vào mấy lần mới nhận đĩa, đó là hiện tượng gì ? Cơ của em rất mới và em nhìn mắt thấy rất trong ! Xin vài lời chia sẻ của các cụ. Cảm ơn...!

13. minhduc2012

minhduc2012 Advanced Member

Mỗi chiếc lại cho ra một chất âm riêng và phù hợp với 1 dòng nhạc là thế mạnh cảu nó. So sánh cũng rất khó. Tốt nhất bác mang cả hai em này về nhà, chơi cùng 1 bản nhạc bác thích chiếc nào hơn thì lấy

Share This Page

Loading...