Các bác cho ý kiến về bộ dàn Kenwood A85

Discussion in 'Loa' started by ttuananh, 24/4/08.

1. ttuananh

ttuananh Advanced Member

E tình cờ nghe nó ở chợ Giời, âm thanh khá ổn, nhưng ko rõ giá rổ cụ thể trên thị trường nó như nào, và bỏ đôi loa ra kéo bằng Amply khác có ổn như nghe theo amply có sẵn ko. Cảm ơn các bác.

Tags:
  2. ttuananh

ttuananh Advanced Member

Ko có bác nào giúp em nhỉ?

3. Lion_Heart

Lion_Heart Advanced Member

Kenwood A 85 là bộ dàn có các thớt CD, EQ, Amp,Radio, cassette, hình thức thì khá hoành tráng, chất âm xếp vào loại trung bình, tầm giá thì em ko biết chính xác, chắc vào khoảng 4m. Theo em bác ko nên mua vì nó đẹp là chủ yếu, và loa của nó chắc cũng chỉ hay khi ghép đồng bộ thôi.
    Theo em bác nên đầu tư theo hướng cách khác thì hơn.
    Thân.

4. Kiencon

Kiencon Advanced Member

KENWOOD nếu muốn chơi máy dàn Bác nên tìm Bộ CD,AMPLI,MD,TUNER các model 1001, 5002,7002 mà chơi Bác ơi. Tuy đắt một chút nhưng nghe khá mà nếu muốn Bác có thể tách từng món ra chơi riêng cũng được.

5. tieunguno1

tieunguno1 Advanced Member

topic này cũng lâu quá rôi, ko thấy thớt nào khơi lại. e new member xin phép bốc lại tý ạ
    chả là e mới có bốc dàn ken ặ này, đúng như các cụ nói thì âm thanh nghe chán fe, và e có thắc mắc, âm ly có 2 kênh loa dưới mà main font, trên là đường presence, xin hỏi các cụ cái loa presence nói co to rõ như cái loa trung ko ah, cái của nhà e nói bé sẹo, dạng như ko có gì ý ạ nghe chỉ có 3 đường loa chính .và thi hqua tự dung e mở thì lại đập ngang loa trung rõ rệt thành 4 đường loa
    cụ nào dùng rồi cho e cao kiến với ạ

Share This Page

Loading...