Các bác phán giúp e về đầu cd sony 227 esd...

Discussion in 'Nguồn phát Digital' started by Nghia-NTN, 26/10/16.

1. Nghia-NTN

Nghia-NTN Advanced Member

Em đang dùng đầu cd sony 227 esd còi , có ông là zân chưi audio bảo e rằng con cd sony 227 esd của e nghe bị dính. hic em hỏi lại rằng nghe thế nào mà gọi là dính, dính là gi vậy, ông ấy no trả lời em.
    Đầu cd sony 227 của em đọc tốt các loại đĩa, không vấp trừ đĩa xước nhìu quá thui. em nghe thấy rất tốt, đã từng lê la vài cửa hàng bán đồ audio các bác bán bẩu rằng cd 227 nghe hay trong tầm giá đó.
    Mong các bác chỉ bảo giúp dùm em đầu cd sony 227 esd có bị dính không, như thế nào gọi là dính..., ông kia nói có đúng ko hay là thánh phán hay là cao thủ ẩn.
    Thank các bác nhìu.

Tags:
  2. Nhac Hires

Nhac Hires Advanced Member

Nếu em.ko nhầm thì bác ý đang nói đến từ dính. Dắt. Tách bạch ....
    Nói chung là cdp bác ko sao cả bác cứ chơi thôi. Nó chỉ bị bệnh cỏ hơn so với nhưng đầu cao cấp hơn thôi hiii

3. tuan_th

tuan_th Advanced Member

Úi trời, dính là các ổng mang em 227 ra so với mấy em đầu châu âu trên 20tr, còn tầm tiền đó hãng nào chẳng dính dính hả bác :D , yên tâm mà chơi bác nhé.
    Còn nếu muốn dải cao chi tiết hơn bác kiếm dòng phillip sản xuất tại bỉ, điện 220v nhé, nhưng lúc chán bán khó lém, ko như sony. Sony lành, mắt mũi dễ kiếm chứ mấy em phillip mà mắt kém thì tiền thay mắt có khi gần bằng cả đầu cd.... :D

JupR74 likes this.
  4. laichautc

laichautc New Member

Xin lỗi bác chủ nhé em chẳng biết lập topic thế nào nên hỏi ké vậy. Các cụ ơi em vừa mơi vọc vạch nghe nhạc mà nhà nghèo. Em có đôi loa 7330 ULM nhưng ghép với ampli nào nghe nhạc vàng cho hay ạ, Các Cụ làm ơn giúp em với. À nguồn nhạc thì em dùng máy tính nghe nhạc Losless ở trên mạng thôi ạ (dây dợ thì em dùng dây Diy cho cả dây tín hiệu và dây loa rồi ạ) Cám ơn các Cụ nhiều ạ.

5. chauphuong

chauphuong Advanced Member

Bác chủ để lại cho tôi đi, dang cần 1 con để tập mod

6. hhiepbi

hhiepbi Advanced Member

:wink: . Rồi thời gian nhìn lại bác sẽ thấy.

7. nam73

nam73 Advanced Member

Bác có bán ko????????

8. Nghia-NTN

Nghia-NTN Advanced Member

Thank b quan tâm, em chuyển sang con khác lâu rùi ah

Share This Page

Loading...