Các loại phụ kiện + máy móc

Discussion in 'Phụ kiện' started by L.O.K, 16/4/08.

1. L.O.K

L.O.K Advanced Member

Bác không thấy chữ SOLD "sờ sờ" ra đấy à :D , em cũng đã từng mua chỗ này mấy lần rồi ạ[/quote]
    Khổ quá, chẳng nhẽ mai em lại lấy về chụp ảnh lên đây cho bác xem !

2. crystal01

crystal01 Advanced Member

Khổ quá, chẳng nhẽ mai em lại lấy về chụp ảnh lên đây cho bác xem ![/quote]

Vụ này có thật thì em cũng pó tay, chẳng hiểu nổi :). Nếu còn bán thì bác L.O.K cứ nhặt hộ em nhé :)

3. L.O.K

L.O.K Advanced Member

Thế làm thế nào chuyển về cho bác đây ?

4. tcs

tcs Advanced Member

Em thấy cũng hay, nhưng tình hình chuyển tiền với chuyển hàng hơi phức tạp, có lẽ em đợi đợt người nhà bác về xem sao. Cám ơn bác.

5. L.O.K

L.O.K Advanced Member

Các bác muốn tham khảo giá hoặc đồ gì thì cứ viết lên đây em tìm được em sẽ trả lời . còn bác nào muốn nhờ em mua hoặc ship đồ thì PM nhé !

6. L.O.K

L.O.K Advanced Member

À tớ nói luôn ở đây nhé, các bác tham khảo giá nhờ mua giùm thì nhớ cộng thêm cả tiền gửi nữa nhé, tiền gửi nếu các bác định gửi EMS thì khá mắc đấy, đặc biệt bác nào thích mua amp hay mấy cái đồ nặng ký. Có nhiều bác cứ nhờ tớ mua hộ, khi nói tới tiền gửi chạy mất tích luôn :D. ngoài ra bác nào định hỏi tham khảo giá thì cứ hỏi thẳng ở đây, tớ sẽ trả lời luôn ở đây cho các bác khác cũng tham khảo luôn, chứ đừng PM, có mấy bác cùng hỏi một món làm tớ cứ phải trả lời đi trả lời lại.

À với lại em cũng nói trước, thực ra thì cũng hơi thừa, nhưng bác nào nếu như nhờ em mua đồ thì lưu ý giùm, nếu mua hàng cũ nó gửi em thế nào em chuyển thằng về Vn cho các bác luôn, vì là nhiều bọn nó không ship thằng về vn nên các bác sẽ tốn thêm tiền gửi từ chỗ thằng bán hàng về tới nhà em. Ngoài ra về mặt chất lượng em không thể đảm bảo được cho các bác. Cuối cùng anh em giúp đỡ nhau là chính em nói từ trước không lấy một đồng tiền công, tiền lời nào của các bác tiền bác mua trên hóa đơn thế nào cứ chuyển cho người nhà em là được, nên bác nào cần mua cái gì thì nghĩ kĩ một chút, chứ không đừng hô bừa lên rồi sau lại bảo không mua nữa thì em chắc giúp đựoc vài bác xong là phá sản :D

Các bác có thể check giá luôn ở đây

http://www.post.japanpost.jp/english/index.html

7. AmaZa

AmaZa Advanced Members

Không biết bác chủ còn ở Japan không nhỉ? :)

Share This Page

Loading...