CÁc pac giúp em 1 tí về hai đôi loa nay nhé

Discussion in 'Loa' started by chiphell, 29/3/06.

1. chiphell

chiphell Approved Member

em có hai đôi loa một đôi Jamo P210 độ nhạy 89 db con này em nghe thấy tiếng bass của nó chắc chán 2 loa bass mà nhưng có lẽ là loa 2,5 đường tiếng nhưng không hiểu sao tiếng tre của nó hơi yếu (lúc hết nhạc em nghe thấy tiếng xì xì ở loa tre 1 lúc rồi hết ???? ) còn 1 đôi S90F của nga ngố đó các pac em nghe con này thấy cũng dc nhưng nó co vẻ ngốn công suất . Em dùng con ampli kenwood KA770 (rẻ tiền thui em con nghèo mừ) các pac cho em biết em phải dùng con ampli nao thi mới hợp với 2 đôi loa ghẻ này của em nhé (em có hỏi mua 1 cái ampli đèn nhưng có lẽ ít xiền quá đợi đầu tháng lĩnh lương rồi đi tậu vậy ) các pac cho em bít chỗ nào mua ampli luôn nhé (em ngại mặc cả lắm các pac chỉ cho em chỗ nào mà ko phải mặc cả nhé "có phải mặc cả thì chỗ nào nói thách ít ít thui để em chịu lỗ ít ko mặc cả họ")
    Em mới vào nghề hỏi hơi nhiều 1 tí các pac đừng giận em nhé (nhất la mấy pac mod ) có chỗ nào tụ tập nghe mấy cái loại đầu gấu các pac rủ em đi với nhé (Báo trước em xin nghỉ để đi cùng các pac hoặc pac nào đi mua bán rủ em đi với cho có chút kinh nghiệm nhé )
    em ở Hà nội khu vực thanh xuân pac nào gần nhà em cho em học hỏi giao lưu với nhé
    ĐT :0905343888 (mong chờ dc các pac liên lạc)
    Email : chiphell@yahoo.com
    Thank kíu Các pac very much
    :roll: :roll: :roll: :roll: :roll: :roll:

Tags:
  2. mogia

mogia Approved Member

Chao thay chiphell
    Mogia tui cung co 1 cap S90D RADIOTEHNIKA day.
    Hay la ta thu cung lam 1 con amplifier deu deu gi do de keo loa Nga thu xem sao nhi.

3. chiphell

chiphell Approved Member

hĩ sao pac lai goi em la thay the ngai lam :) em con tre con ma hix hix dung goi vay

4. mogia

mogia Approved Member

Tu "thay" Mo tui thuong dung chang qua de the hien mong muon ve su ton trong giua cac ca nhan, mong anh em thong cam. Quen mat roi.
    Ngay xua co cac loai thay ky (thu ky), thay cai, thay thong (thong ngon), thay luc (luc su)...Con cac loai thay bay gio thi nhieu lam: thay thuoc, thay lang, thay giao, thay boi, thay cung, thay phu thuy, thay dia ly, thay co, thay com thay tu... ui chao, co man cac loai thay.
    Than.

5. tai_lech

tai_lech Advanced Member

chào chiphell, tớ cũng mới nghe nhac, nhà tớ cũng ở quận TX, gần NTSo . Gặp đồng hương tớ chỉ cho cậu mấy chỗ, mua ampli thi phải xem cậu hay nghe loại nhạc gì còn muốn mua thi nhiều chỗ lám, khu chợ Hòa Bình là nhiều cửa hàng nhất,ở đó mua vẫn phải mả cả nhưng họ chỉ bớt 1 it thôi, mua với giá họ đưa ra cũng đựợc, hoặc lên 92 Hai Ba Trưng gặp anh Quân rất uy tín (vì chơi đồ âm thanh này gặp nhau còn nhiều) .
    tớ rất muốn đc nghe thử đôi loa Nga, vì thực ra chỉ mới đựoc nghe ở đám cưới chưa biết chát thế nào . khi nào cậu rảnh cho tớ qua nghe thử mới, tớ để lại số Dt 0903292894 có gì alo nha .

Share This Page

Loading...