Cần tư vấn ca khó về loa Monitor Audio gold 200

Discussion in 'Dành cho thành viên mới' started by geckovn, 10/3/17.

1. geckovn

geckovn New Member

Xin các pro tư vấn giúp em mốt ca hơi khó, chằng là em có ship về 1 cặp loa Monitor Audio gold 200, nhưng quá trình ship thế nào ko biết làm sao mà khi DHL vác tới nhà thì chỉ còn 1 chiếc, chiếc còn lại đâu mất tiêu mà hỏi bên bán lẫn bên DHL đều ko có kết quả gì hết. Giờ em ko biết làm gì với 1 chiếc loa hết. Các pro có tư vấn giúp em xem có loa cỏ nào ghép đôi vào được ko hay có cách gì ko ? phương pháp mua thêm 1 bộ mới thì làm ơn xin đừng tư vấn :mrgreen: . Em xin cám ơn !
    Thông số loa nó :
    System Format
    3-Way
    Frequency Response
    35 Hz - 60 kHz
    Sensitivity (1W@1M)
    89 dB
    Nominal Impedance (ohms)
    8
    Maximum S.P.L (dBA)
    114.5
    Power Handling - R.M.S. (W)
    150
    Recommended Amplifier Requirements (W)
    100 - 150
    Bass Alignment
    Bass reflex - HiVe®II port system

Tags:
  2. tai_trau

tai_trau Moderator

Loa này khá nặng và được đóng thành 2 thùng riêng. Việc mất một chiếc mà bên DHL báo là không biết thì xl bác chứ em nghe thấy không ngửi được ạ. Em mà là bác tắc kè thì em không để yên.
    Còn 1 chiếc thì ngoài việc để ngắm ra thì làm cái gì khác cũng khó. Nếu ghép 1 chiếc loa cỏ vào thì thà rằng bác nghe luôn cả cặp loa cỏ còn hơn.

3. PhanTran

PhanTran Advanced Member

Một mặt bảo bên bán cung cấp chứng từ để làm việc với DHL, một mặt chịu khó chờ thêm xem sao. Trước em ship nó cũng đóng thành 2 thùng, lạc nhau mất gần 1 tháng. Không biết do khâu nào, nhưng cuối cùng cũng về và được kê khai thuế như 1 món riêng.

4. geckovn

geckovn New Member

Cám ơn 2 bro đã nhiệt tình tư vấn, hiện tại thì ngoài để ngắm ra vẫn chưa biết làm j hết. hix

Share This Page

Loading...