Cầu Long Biên trên film

Discussion in 'Chụp phim' started by nck_kool, 18/5/11.

1. aoanhcuocdoi

aoanhcuocdoi Advanced Member

Bác khỏi phải lo ô nhiễm vì HN gần như đâu chả ô nhiễm (nhất là bụi,khói,tiếng ồn...).
    Và nữa là dự án cải tạo cầu Long Biên thì có từ đời tám hoánh, nhiều ý tưởng và dự án lắm rồi, toàn hàng chục triệu Obama nhưng đã thành hiện thực đâu.

2. nck_kool

nck_kool Advanced Member

Nhà em có cái tính là cứ phằm phặp thế đấy cụ ạ, bác thích giao lưu thứ gì em cũng chơi, xin mời bác nhưng mà đã giao lưu là phải vui mới khoái không chơi học hỏi với lỵ gì gì, căng thẳng lắm :wink:

Iem gọi người ta như thế kể cũng khó nghe thật, nhưng mà gọi thế xong vẫn chưa bõ tức, chưa nghĩ ra gì gọi cho nó ngoa hơn nữa đây :lol:

3. aoanhcuocdoi

Cái gì lúc đầu chả phải học để biết chút chút thì mới giao lưu đc nhất là tenlis,nếu không là anh cho bóng bay ra ngoài sân ngay.
    Vậy hôm nào em với anh giao lưu 1 trận,anh định ngày đi,có khán giả đông vui,em thì chưa biết bóng anh thế nào cứ chấp anh 15 và 1 dây "mềm".

4. nck_kool

nck_kool Advanced Member

Tối thứ 5 bác ra sân văn hóa Thanh Xuân đê, riêng về tennis em có quá nhiều kinh nghiệm trận mạc rồi. Các cụ mà cứ bảo ra học hỏi là không cho anh em ăn quả nào cả, còn lạ giề. Kể cả bác chấp 30 hay 40 đối với em vô vị vì ối người chấp em thế rồi mà em vẫn không thắng, chả nhẽ em lại chấp lại cho nó nhanh. Nhưng mà bảo chiến là cứ chiến thôi, tự dưng lại được oánh riêng một mình một trận

5. aoanhcuocdoi

Đức Dương số 3 VN nó ra HN chấp 1 ông dậy bóng đánh k đến nỗi 40 + 2 dây ai cũng bảo có thằng điên chấp thế,ấy thế mà xem rồi mới thấy nó k điên, ăn 5-2 rồi chỉ cần 1 bóng thôi mà tí thua ngược,đang trên đà nóng máy,nó đoa phải chệch ngoài hơn 1 bóng nên thua 4-6,cũng có thể nó dử vì trận đó nó thua 1 củ rưỡi,định gạ 50 củ a kia lại "sợ" :lol:
    Thấy a chém kinh quá nên e định làm gió cho a chém ý mà. Chấp thì thiếu gì cách,vietnamairline,2 ô giao bóng,ghế nhựa,cho vợt vào bao tải...

6. nck_kool

nck_kool Advanced Member

:lol: he he, không mắc bẫy được, không bao giờ :lol:

7. nck_kool

nck_kool Advanced Member

Mấy cái này chụp người nhưng có tí cầu :p

8. nck_kool

nck_kool Advanced Member

Share This Page

Loading...