chọn đầu cd nghe nhac vàng

Discussion in 'Dành cho thành viên mới' started by kndvan, 5/10/10.

1. choitecga

choitecga Advanced Member

dạ em chứa nghe,em ko biet gì cho em sorry nhé :mrgreen:[/quote]
    bác lại thế rồi. chỉ là e đã từng dùng cả 03 con trên nên nói thế. còn dòng 77 hay 777 đưong nhiên lại là khác. riêng con xa30 e thấy cũng khá so với tầm tiền. hiện e đang dùng philip 300r nhưng cũng không khá hơn xa30 nhiều. chỉ hơn hẳn ở giải mid (tất nhiên bác sẽ nghĩ tùy phối ghep nữa phải không ah). e cũng hơi vội vàng nhưng không cố ý, nếu có gì không phải bác bỏ quá nhé.

2. meaudio

meaudio Advanced Member

k nên đổi cdp mà bác đổi thành loa AR 15 , 16 or 17, rồi kiếm đĩa cd nhạc vàng chất lượng chơi, bác lâý cổng coaxial out của cdp 950 nối với coaxial in 880d nha.

3. choitecga

choitecga Advanced Member

bác lâý cổng coaxial out của cdp 950 nối với coaxial in 880d nha.[/quote]

tại sao lại là coãial? không biết bác sao chứ cá nhân e mà nghe qua cổng coaxial hay optical thì nghe như rang muối, chán lắm. (e hiện dùng cd có cả 02 laọi cổng này và đã thử nhưng thật sự không thể nghe nổi).

4. quankien

quankien Advanced Member

Em cũng đồng quan điểm trên. thay cả bộ cho đỡ tốn học phí.
    MÀ kỳ lạ 1 điều sao những newbie toàn rước mấy em denon về đánh nhỉ? nghe đau tai lắm.
    nếu bác muốn đổi cd thôi thì giờ chỉ chuyển sang sony thôi. Giờ này có khi bác đổi xong từ lâu rồi ý nhỉ. còn chưa đổi dc thì giờ này giá leo thang lắm rồi. cái ngày bác hỏi thêm xí xiền nữa là rước dc em sony 557essd đó còn giờ may mắn thì tìm dc em 555esj mặt đen. chúc bác sáng suốt.

Share This Page

Loading...