CLB BÓNG ĐÁ VNAV !!

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Cominup, 23/8/06.

1. ducnv

ducnv Advanced Member

Xong roài, tuần này bọn em đá giải luôn roài. Thất hứa với các bác (em nhớ thằng đội trưởng nó báo là tuần này vẫn tập mừ)

Sorry các bác nhớ, hẹn chiều chủ nhật vậy.

:wink:

2. Mr King

Mr King Advanced Member

Sau trận đấu tối qua em thấy thích đá sân Thuỷ Lợi thế..Hay đội mình với đội bác Kool gộp thành 1 đội rồi đá chung tiền sân với 1 đội nào đấy ở sân TL các bác nhỉ ? Đá ở TL em thấy sạch sẽ, ánh sáng đầy đủ, mà đường đi cũng tiện, mà đường ra quán bia cũng gần nữa... :lol:

3. PhanTran

PhanTran Advanced Member

Bác đúng là .. King, 600K/trận. Tiền đó hiện nay mình đá được 1 tháng, tuy nhiên, chuyện đó cũng chưa quan trọng lắm. Vấn đề quan trọng là 1 tháng đội mình mới ì ạch gom được ngần ấy thôi.
    Hay là đá 1 tuần, nghỉ 3 tuần :D

4. Mr King

Mr King Advanced Member

Một tháng mình đá ở TL 1 trận là được rồi bác ạ. Àh hôm qua bác Phan Tran về sớm thế ko ở lại họp bàn chiến thuật cho trận tới nhỉ.

5. PhanTran

PhanTran Advanced Member

Hôm qua nhà em có người ở xa về, với lại dạo này em bị quản gắt gao lắm. Các bác cứ bàn chiến thuật, bảo em đá thế nào thì em đá thế. Với em được đá bóng là tốt rồi.

6. crystal01

crystal01 Advanced Member

Đá sân 11 thì chạy gẫy cẳng hả bác ? Có đá cho nhà em đi mấy cho nó quen với sân cỏ, hôm trước đá cỏ nhựa rồi lần này đá cỏ thật cho mát cái chân :)

7. Mission752

Mission752 Advanced Member

Đầu hiệp cho các bác nhà mình chạy quanh sân 1 vòng. Xong ra nghỉ ngơi khoảng 80 phút rồi chạy tiếp vòng nữa về là vừa :mrgreen:

8. Revox

Revox Advanced Member

Hic... :p :p :p

Ko đá được đâu các bác. Hôm qua sân mới to một tý mà đã như gà mắc tóc rồi. Ko định hình ra sân ở đâu nữa. Thế mà đá xân 11 thì các bác ko xác định đâu là biên đâu là gôn đâu. Em có một kỷ niệm đá ở sân 7 tưởng mình sút và ban mạnh và khỏe lắm. Nhưng ra sân 11 thì ko quá 1/2 sân. Ngượng quá :oops: :oops:

RV.

9. chikien

chikien Advanced Member

Không đến nỗi ghê gớm thế đâu bác ơi, cảm giác vị trí hơi khác tí thôi. Mình không đủ gân để lật hay chuyền dài thì mình đá phối hợp bóng ngắn, sức em mà còn cày được 30' thì chắc bác thừa sức đá 1 hiệp, vấn đề là phải đá đúng vị trí và duy trì được thể lực đừng có vào sân chạy hùng hục thì chỉ được một lúc sốc là ra luôn :)

10. crystal01

crystal01 Advanced Member

Ông Chíkien này kinh nghiệm thật, đá sân 11 thì đá vị trí là chính chứ chơi kiểu Kick and Run thì chắc 10 phút thì cả đội đột quỵ hết lượt . :mrgreen: . Kể ra nếu đá sân tập của Mỹ Đình mà ngăn ra làm đôi thì cũng ngon phết đấy các bác ợ :) .

11. Mission752

Mission752 Advanced Member

Em giám chắc là chỉ cần bác cầm bóng dốc dọc biên 2 lần với tốc độ cao (có cầu thủ đội bạn đuổi theo) là chắc chắn .... xin ra ngoài. :mrgreen: Đội em vẫn thường chơi sân 11 nhưng em cũng chỉ dám chạy có 30' thôi, còn thêm tí nào là đi bộ tí ấy đó là đã đá quen sân rồi đó. Còn đá lần đầu thì rất hăng nhưng không biết đá như thế nào cả vì không quen vị trí trên sân
    Đúng như bác revox nói: Ra sân 11 phất quả bóng được 1/2 sân đã là một thành công rồi
    Em nghĩ đội mình chỉ đủ tầm đá sân 7 thôi, chưa thoát khỏi cái ao làng được :)

12. Bi_zoon_zoon

Bi_zoon_zoon Advanced Member

Hic hic, các bác ơi bây giờ đá sân 7 còn thiếu người thế này thì lấy đâu người mà đá sân 11. Hơn nữa đã đá sân 11 là có trọng tài, mà đá phải có chiến thuật, điều cơ bản khác biệt là khi mới chuyển vào đá sân 11 là hay bị mắc lỗi việt vị. Thực ra sân 11 đá đồng đều cả đội hình thì không mệt, chỉ hai biên cày nhiều thôi, mỗi cầu thủ gần như quản lý một khu vực nhỏ trên sân, nhưng thôi theo em cứ sân 7 đã các bác à, như trận hôm trước đã mệt rồi còn gì nữa.Để đủ quân đi đá sân 11 thì đội mình ít nhất phải có khoảng 16 - 17 ông cơ.

13. tran_cuong_pc1

tran_cuong_pc1 Advanced Member

Có đánh nhầm số 2 thành số 1 trong mấy con số bôi đen ko đấy ông iẻm?

14. Cominup

Cominup Advanced Member

@cuong: Ông lằng nhằng bỏ xừ, đá thì không đá toàn vào đây bắt việt vị. Tôi không vì nhiệm vụ phục vụ tầng lớp lãnh đạo thì tôi cho ông ra khỏi đội từ lâu rồi. :D Hôm nay có làm tí coffee kô? Qua Jet Li cho tôi ngắm lại cái dung nhan cuối tuần nào cũng về HP xem nó có được tí muối biển nào không?

15. tran_cuong_pc1

Vưỡn ngon, mà ông rủ cafe ko gọi điện cứ nhắn trên này thì h này tôi mới đọc được. Chán ông! Ông phục vụ lãnh đạo nào thế? Có bị dung nhan như tôi ko? :lol:

16. Batigol

Batigol Advanced Member

ôi các bác vui vãi :) lần sau cho 1 trân CĐV nhá

17. Cominup

Cominup Advanced Member

Lãnh đạo vnav bác ah, các lãnh đạo bây giờ có tuổi nên sợ very gút nên chuyển sang thể thao hạng nhẹ, hê hê.

18. Bi_zoon_zoon

Bi_zoon_zoon Advanced Member

:evil: Mình có quen nhau không nhỉ??? Cà khịa rồi đấy ông anh, lâu lắm rồi không thấy mặt ông anh, chấn thương của ông anh thế nào???

19. tran_cuong_pc1

Vẫn bị đau xương mu chân phải, ngày nào cũng phải gel lại rồi đi làm :(

20. chikien

chikien Advanced Member

Là nói chuyện vậy thôi chứ VNAV mà đá sân 11 thì có mà thuê taxi tải mà chở bóng về :lol:

Trở lại với thực tế, chủ nhật này đá với đội nào các bác nhỉ?

Không biết có bác nào đăng ký vắng mặt nữa không đây :?

21. Audiodeaf

Audiodeaf Advanced Member

LOA LOA LOA,

Theo thông tin từ bác Giang Mai do BQL sân Thanh Xuân thông báo:
    Giờ thi đấu chính thức của VNAV: 17h30' (sớm hơn 30' so với giờ cũ do sân đang tổ chức giải "Thanh Xuân open chanllenge" gì gì đó....).

Kinh mong các cụ đến đầy đủ và đúng giờ để buổi tiệc rượu được bắt đầu như dự kiến!

Trân trọng

Không phải ban tổ chức nên không kí

22. fee_2006

fee_2006 Advanced Member

Em lại xin nghỉ chủ nhật này

Lý do: Đi nghỉ mát Cửa Lò

Kính đơn :D

23. DQAudio

DQAudio Advanced Member

và con tim đã vui trở lại :lol:
    một lần nữa anh lại phải xuất hiện để cứu giúp đội bóng trong lúc khó khăn :roll:

24. Revox

Revox Advanced Member

chắc em cũng xin nghỉ ngày mai. Chấn thương đầu gối cn trước vẫn chưa khỏi, chắc phải 1 tháng mất :roll: :roll: . Thế mới đau chứ. Nhưng em vẫn ra để uống bia cùng các bác. Ơ tình hình cn này lại đá với đội bác kool à....

Bác kool nhớ thảo luận với anh em về ý kiến của em nhé.... :x :x

RV.

25. Revox

Revox Advanced Member

Mr king nói đúng ( Hướng phát triển cho tương lai - chuyên nghiệp và có kỷ luật )

Mr Phantran nói đúng hơn ( Quá khứ và hiện tại - ko có kỷ luật và ko chuyên nghiệp )

=> Tóm lại là cứ giữ như thế này cho nó lành. Chứ em thấy bàn đi tính lại mà có thấy hơn được đâu. Vì hình như tất cả anh em đều thích như hiện tại thì phải... :lol: :lol:

Đến bao giờ chúng ta được như đội bác mission (Lúc nào cũng đủ 25 người chở lên) thì chúng ta mới bàn tiếp... :lol: :lol:

RV.

Share This Page

Loading...