Clone Dynaco ST70 MKII-Ampli đèn phổ biến nhất mọi thời đại.

Discussion in 'Đèn điện tử' started by Ultraline, 18/7/11.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. tranguyennguyen

tranguyennguyen Advanced Member

Trên trực thăng có "diệu" không bác?
    Chưa có hình bác cho ký hiệu cái trực thăng nhé :mrgreen:

2. vuthehoa

vuthehoa Advanced Member

Trên trực thăng có "diệu" không bác?
    Chưa có hình bác cho ký hiệu cái trực thăng nhé :mrgreen:[/quote]

ẤY chết bác ơi nhỏ nhỏ thôi không mấy bác giao thông nghe được là phiền lắm lại đo nồng độ thì chít em.
    còn ký hiệu thì bác luận nhé ALT hàng Việt Nam chất lượng cao mà bác.

3. truong_tran_van

truong_tran_van Advanced Member

ẤY chết bác ơi nhỏ nhỏ thôi không mấy bác giao thông nghe được là phiền lắm lại đo nồng độ thì chít em.
    còn ký hiệu thì bác luận nhé ALT hàng Việt Nam chất lượng cao mà bác.[/quote]
    Uống Riệu nút lá chuối không ông Hòa

4. tai_trau

tai_trau Moderator

Gửi bác chủ topic Ultraline và các bác yêu DIY.

Trong thời gian qua, phong trào DIY luôn luôn là một thế mạnh của diễn đàn chúng ta vì nó thể hiện cả khả năng kĩ thuật lẫn tinh thần chia sẻ đam mê theo đúng những gì chúng ta hướng tới. Điều đó có sự góp phần rất lớn của các bác giỏi kĩ thuật và sự nhiệt tình hưởng ứng của các bác thành viên.

Tuy nhiên, gần đây BQT đã nhận được những phản hồi tiêu cực về 1 số hoạt động DIY mà chủ yếu liên quan đến vấn đề tiền bạc. Một số thành viên đã phản ánh việc họ đưa tiền cho 1 bác giỏi DIY nhưng phải chờ đợi rất lâu để có câu trả lời (đôi khi là không được như ý muốn). Gần đây nhất là phản ánh của bác khongbietgi về giao dịch chuyển 7t500 ngàn đồng cho bác Ultraline để thực hiện dự án trong topic này. Tuy nhiên trong 2 tháng qua chưa nhận được hồi âm gì của bác Ultraline.

Với nỗ lực làm lành mạnh hoạt động này, bảo vệ lợi ích của thành viên cũng như nghiêm cấm việc lợi dụng các topic thảo luận kĩ thuật để xúc tiến thương mại với mục đích cá nhân, em thay mặt BQT đóng topic này. Tuy nhiên, với nhiều nội dung kĩ thuật sẵn có, các bác vẫn có thể vào tham khảo các post đã có từ trước. Nếu mọi khúc mắc được làm sáng tỏ và không có vi phạm, topic sẽ được mở trở lại.

Chúc các bác 1 cuối tuần vui vẻ.

@Bác Ultraline: Bác nên lưu ý việc cấm xúc tiến các hoạt động thương mại của bác trên VNAV vẫn luôn có hiệu lực.

lê ngọc Dũng likes this.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...