Có lúc HiEnd vừa mắc tiền, đo không tốt, nghe không hay?

Discussion in 'Dành cho thành viên mới' started by supermode, 28/9/09.

1. supermode

supermode Advanced Member

Ôi các bác giúp em với! Đương thời chỉ có 2 bác đề cử ra 2 dàn thôi ạ. Chắc còn nữa chứ các bác hỉ ? :?

2. ClassA

ClassA Moderator

Dưng túm lại cụ Sup định làm gì với danh sách liệt kê này? Hi-end là không thống kê được đâu đấy nhé :lol:

3. supermode

Bác đã không giúp em mà còn hỏi khó em! :(
    Bác cứ yên tâm sau khi mọi chiệng xong xuôi thì từ nhiên có kết quả thiết thực thôi. Nếu nó chưa có kết quả mang tính thiết thực thì em sẽ làm việc không nghỉ ngơi để tìm ra kết quả cho đúng với tiêu chí của topic ! Và lợi ích của cộng đồng và Audio VN (Made in VN) sẽ đặt lên hàng đầu ! Đương nhiên em rất cần sự góp ý và giúp đỡ của các bác nếu không là nó sẽ khó có kết quả được như mong muốn :wink:

4. supermode

Buồn quá các bác nhỉ? Cả show HIEND mà mới chỉ được có 2 dàn là nghe ấn tượng :( Còn mấy dàn khác thì sao hở các bác?

Em nghĩ chắc là phải còn nhiều dàn nghe ấn tượng nữa chứ các bác hỉ vì nếu chỉ có 2 dàn thôi trong cả 1 cái show là cái topic này là sẽ bị đúng vì nó vô tình đúng theo tên của topic là "dàn HIEND nhiều lúc mắc tiền nhưng nghe không hay và đo không tốt" thì không dzui đâu :( :mrgreen:

Share This Page

Loading...