Cùng nhau mua dây Loa nhé !

Discussion in 'Phụ kiện' started by PKHAUDIO, 4/12/06.

1. PHNL

PHNL Approved Member

Vâng ạ. Hình như ở Hà nội có mỗi em và bác nxHung thì phải

2. PHNL

PHNL Approved Member

Chiều nay em đã nhận được dây loa của bác PKHAUDIO gửi. Kính mong các bác nào ở Hà nội thì liên lạc với em để nhận dây.
    Chúc bác PKHAUDIO dồi dào sưc khỏe để tiếp tục giúp đỡ mọi người

3. PKHAUDIO

PKHAUDIO Advanced Member

Các bác nào dùng qua loại dây loa này rồi cho xin vài lời bình phẩm nhé, cho vui vẻ
    --------------------------
    Riêng Tôi dùng qua thấy về hình thức bên ngoài rất tốt, đẹp, vượt tầm giá. Về nguồn gốc, mình chắc 99% là hàng sản xuất trong nước, nhưng có phải hàng doanh nghiệp nước ngoài sản xuất trong nước (Trung Quốc, HongKong hay Korea, ...), hay ko ? (dây không ghi rõ nhãn hiệu, bao bì cũng ko nhãn hiệu xuất xứ, nhưng THEO TÔI CHẤT LƯỢNG DÂY RẤT KHÁ)

Tôi lắp cho bộ xem phim 5.1 , âm thanh nghe rất hoành tráng. Không biết tại dây loa tốt, loa tốt hay Receiver tốt ? :), nói chung mình nghe thấy "đáng đồng tiền bát gạo" HƠN nhiều dây không rõ nguồn gốc và "HongKong" bên hông Chợ Lớn

4. trantu

trantu Advanced Member

5. PKHAUDIO

PKHAUDIO Advanced Member

Trantupl: So với dây VDH CS122 thì kém hơn thấy rõ (Bass không chắc gọn bằng, Mid hơi đục và treble mờ hơn)
    ------------------
    Lỗ nhỉ Bác này khá quá :shock: , lỗ nhỉ tôi không phân biệt được dây này với dây nọ đâu :lol: . . . . . . . . . . . . . . chỉ phân biệt được . . . . dây dẫn điện được và dây ko dẫn điện được mà thôi :cry: . Với lại mình chả có dây xịn (dây mắc tiền) để nghe qua thử xem nó thế nào :(
    Do đó mua được dây đẹp :D + hợp túi tiền là tôi :D . . ."MÚC" ngay :oops:

6. acflame

acflame New Member

Thui em đã mua dây loa mới rùi, tks các bác.

7. G5

G5 Approved Member

Sau một thời gian dài nghe ngóng, 2 cái tai của em nó bảo:
    Nghe = cái gì không quan trọng, mà quan trọng là nghe cái gì, để dành tiền mà đi nghe offline 1 tháng đôi lần cho đã. Vậy nên em quyết định không đầu tư chiều sâu nữa mà đầu tư theo chiều rôngj = 1bộ home theater. Có 1 bác trong SG mua hộ dây loa nhưng mà sức em chỉ dùng hết có 30m, còn thừa 70m, bác nào cần thì đăng ký để ngày mai gửi luôn thể nhé. Lại còn mấy chục cái giắc thì dùng loại gì cho hợp lý, bác nào biết tư vấn em cái.

8. horizon

horizon Approved Member

có bác nào nghe wa dây của hãng QED chưa???em ở nga đọc what's hifi thấy bình chọn dây này 5 sao!!! mẫu mã rất khá em đang định mua để về lắp dàn nhạc cho nhà ở vn
    link trang web chính của nó đây các bác vảo xem. http://www.qed.co.uk
    2 loại dây em đang kết là dây loa là Xtube300 và aniversary silver XT
    còn dây tín hiệu thộc dòng Qnex 1

9. Nacon

Nacon Advanced Member

Sau khi dùng dây CẠT rồi chuyển sang dây VDH CS122 em cũng có cảm nhận giống bác , nên đã từ giã luôn em CAT.

Share This Page

Loading...