Dây chuyển HMS Energia để sd cho máy Audio jack số 8

Discussion in 'Linh kiện - Thiết bị khác' started by Giang Nguyen linh, 27/4/24.

1. Giang Nguyen linh

Giang Nguyen linh Approved Member

Tên mặt hàng: Em giao lưu thêm 1 dây nguồn chuyển cổng cắm hiệu HMS Energia để sd cho máy Audio chỉ có jack số 8...HMS là thương hiệu 2end lớn rất được ưa chuộng tại Đức và EU....Hãng này có những SP linh kiện phụ trợ cho Audio rất độc đáo và cao cấp...Em đã sd jack nguồn số 8 Furutech ( tầm giá 2trd) cho máy...nhưng so với sd dây chuyển này thì đánh giá dây này hiệu ứng âm sắc và 3D ....tăng ít nhất gấp 2 lần... Dây này các tiếp điểm đều mạ vàng 24K, có sd cả cọc mát mạ Rhodium...Dây này được xài để nối vào các dây nguồn sd jack C19 Female thông dụng...Chỉ cần dây nguồn thông dụng quá khẩu nối HMS...nguồn điện cung cấp được chuyển mình thành 2end...Mời các bạn trải nghiệm....nếu kg đúng...cứ mắng em nhé...Giá HMS này em nhường lại 2.000.000đ. Tks ủng hộ....
    Tình trạng, mô tả: Like new...bao bì như hình chụp..
    Giá bán:
    Khu vực: HCM
    Điện thoại: 0918056520
    Giao hàng:
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:

Attached Files:

Tags:
  2. Giang Nguyen linh

Giang Nguyen linh Approved Member

Em thành lý thêm 01 dây Digital 75ohm hàng chính hãng Đông Thành mua khá lâu...model hiệu Taralab RSC Digital 75...dài 1m...Sd rất kỹ còn mới toanh...Giá SV là 2,6trd. Tks quan tâm...

Attached Files:

Hung Huynh likes this.
  3. Hung Huynh

Hung Huynh Advanced Member

Bác chơi toàn Độc Dược .... Thiết bị ngoại vi cực kỳ quan trọng ... 1 trong những mắc xích làm nổi bật nền âm ...
    Ủn Bác Chủ

Giang Nguyen linh likes this.
  4. audioinear

audioinear Advanced Member

Xin phép bác chủ. Bác nào lấy jack chuyển HMS thì lấy thêm dây nguồn HMS Energia dài 1.5m của em nữa là đồng bộ và rất hay ạ. Giá 1tr8/sợi ko jack.

Giang Nguyen linh and Hung Huynh like this.
Tags:

Share This Page

Loading...