Dây tín hiệu Vandenhul

Discussion in 'Phụ kiện' started by Aries, 6/5/06.

1. Aries

Aries Advanced Member

Cho em hỏi VDH D102 MK3 và VDH D300 MK3 thì sợi nào nghe hay hơn ạ?? Trước đây em có nghe cả hai thì thấy VDH D300 mk3 hay hơn nhưng lúc đó cũng không xác định được là đúng dây của hãng không ? vì các đầu giắc đều không có tên tuổi gì cả. chỉ có chử ở trên dây mà thôi. Nay em muốn kiếm một sợi dây tín hiệu đồng OFC loại tốt và cũng đang tìm hiểu thêm một vài hãng nữa. Các anh có dùng qua rồi thì tư vấn giúp em nhé ! Em thì em thích nghe bass nặng đô mới phê được ạ. Em cảm ơn các anh nhiều nhiều ! Nếu có thể được thì cho em địa chỉ để mua hàng hoặc nhường lại cho em cung được ạ. Kính các anh..

// Bài của Migiang //

Tags:
  2. Scorpio

Scorpio Moderator

- D102 đẳng cấp cao hơn D300
    - OFC của hãng loại tốt bạn có thể tham khảo mấy sợi của Kimber
    - Nếu ở TPHCM ban có thêm nhiều lựa chọn hơn, tham khảo showroom của Nghệ thính, Đông thành

3. kanehoshi

kanehoshi Advanced Member

Anh đã mua giúp em 1 cặp interconect hiệu ACROLINK, vậy nếu em không cần thì cho anh hay, để anh có cách giải quyết.

4. migiang

migiang Advanced Member

Cám ơn anh Kanehoshi nhiều nhé !Em thích sợi dây này và cũng cảm ơn các anh đã tư vấn giúp nhé...

5. AudioTo

AudioTo Advanced Member

Nếu bạn migiang không cần thì bác đến biên giới nước Nhật ném sang bên này cho em ..Đỡ công gửi ! Chúc bác vui

Share This Page

Loading...