đồ đánh tanoy devon

Discussion in 'Dành cho thành viên mới' started by audiohieu, 21/4/13.

1. audiohieu

audiohieu Advanced Member

chào các bác A bạn E định mua cặp loa tanoy devon này về ghép với Accuphase 405 ko biết có hợp ko? có bác nào có kinh nghiệp phối ghép cặp này xin tư vấn dùm. cảm ơn các bác nhiều.

Tags:
  2. audiohieu

cặp này chắt ít bác chơi quá , sao ko bác nà giúp E hết, nhờ các bác tư vấn dùm âm li đèn nào ghép hợp với E nó , accuphase lực điền quá E nó chịu ko nổi rồi. cảm ơn các bác nhiều

3. pheulong

pheulong Advanced Member

ít thì không ít,khoảng 6,7 năm trước em ghép với fourier otl power rất hay.hay là bác bê bộ này về cho hết thuốc luôn Power Einstein - The Final Cut MK60+ Pre Einstein The Tube :)

4. Levit

Levit Advanced Member

Cặp này bác kiếm mấy âm li đèn cổ của mĩ , Anh có chỉnh bass ,trep chạy bóng công xuất El84, 6l6, như philot , dynaco lafayate ... rẽ mà lại hay . mua chi acuphase 405 phí tiền mà lại ko hợp loa . thân.

5. audiohieu

Cảm ơn các bác . cặp này đèn SE kéo nổi ko ạ? VD đèn SE l84 .

6. berryfun

berryfun Advanced Member

Cặp này bác kiếm amp ít nhất phải 30Watt mới mong ra hết hồn em nó. SE EL84 đánh thì đánh được nhưng bass sẽ bị bùng nhùng.
    Cái Accu 405 của bác hơi thừa công suất dẫn đến nghe như bị tấn công cảm giác mệt mỏi khi trải qua khoảng 3 bài nhạc.

Em đang có anh bạn chơi EATON same same như loa của bác nhưng củ HDP 295 còn kém củ HDP 315 của bác.

Cấu hình đang ghép Pow mônô block 300B Thivan. Pre bác Kiên Hải phòng - CDP Revox B225 - Dây loa và tín hiệu của lão Yes sir mà bác này chơi được 3 năm nay rồi giờ vẫn đang phê chưa muốn đổi vì tầm tiền đó ko biết mua gì.

Share This Page

Loading...