ĐÔI LOA HUYỀN THOẠI KLIPSCH LA SCALA

Discussion in 'VNAV's Fan Club' started by jimbivn, 3/1/12.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Hai72

Hai72 Advanced Member

Cảm ơn Bác. Hôm qua E mới đổi CD rồi. Xuất âm đèn như của Bác (7 ngàn Obama )về tự nghe lấy cảm nhận là các Bác chưa chơi Kl có khi cũng là một thiệt thòi :) chứ nghe các Bác chém cứ như là kĩ sư của bổn hãng E chả hiểu gì :D

2. jimbivn

jimbivn Advanced Member

Đã pm cho pác rồi đó

3. Không Tâm Thái

Không Tâm Thái Advanced Member

Bá Jimbivn hằn học quá rồi, có thể bác chưa biết bác Kim. Về âm nhạc thì trên forum này quá nhiều người am hiểu sâu và rộng, cũng kO đến mức phải được bác chỉ bảo. Với đường link và các bài viết của bác chắc bác có kiến thức đã lâu nhưng mới ở ngưỡng cửa thôi. Cứ bình tĩnh chơi và tìm hiểu, trên vnav này kO thiếu quái kiệt để thấy mình lúc nào cũng là newbie đâu. Bác nên chọn thầy mà bốc thuốc, nhiều khi anh em ở ngoài lại sáng suốt hơn

4. jimbivn

jimbivn Advanced Member

Tôi mở topic mục đích là ea nào có chút kinh nghiệm về đôi loa này cho ý kiến đặng giúp ea có phương pháp phối ghép hiệu quả hơn chứ không hoan ngenh những thầy bói xem voi không có thiện chí vào ném đá . pác nào thích ném đá có thể mở topic khác mà tự ném nhau (Bác nào thì cũng vậy thôi, vì chúng ta bình đẳng trên diễn đàn này). tôi nghĩ người cẦN PHẢI BÔC THUỐC KHÔNG PHẢI LÀ TÔI mà là những người hay ném đá phải bốc thuốc trị bệnh chọc ngoáy cho chính mình hicccccccc
    ps; Đây là lần cuối tôi phúc đáp những dạng bài như thê này

5. Không Tâm Thái

Không Tâm Thái Advanced Member

Qua bao trang nhiều người nói khéo mà bác kO hiểu. Đã vậy nói thẳng ra là bác đang bị thuốc bị chăn bị luộc theo ý đồ ai đó, thoát ra hay kO nhìn nhận thế nào là ở bác. Tùy.
    Biết điều này bác sẽ tự ái, nhưng nhiều người đang thấy bác tội nghiệp. Chọn thầy bốc thuốc là chọn bạn mà chơi.
    Tôi kO quen bác, cũng kO va chạm gì với thầy thuốc hiện nay của bác.

6. jimbivn

jimbivn Advanced Member

Pác hoarv ơi. em có mua cái gì của pác chưa nhỉ kể cả đồ của bạn bè bác cũng có ai gạ bán cho em cái gì chưa nhỉ? chưa mua gì đúng không. trên diến đàn này tôi đã mua cái gì của pác nào chưa nhỉ? Chậc chậc. mình phải bình tĩnh xem nào, phải giữ cho TÂM NÓ THƯ THÁI chứ tâm không thư thái bình thường rồi phát biểu linh tinh thì chết pác nhảy
    ps; mà pác ơi, em chưa mua cái gì chứ mà có mua mà bị chăn đi nữa thì mất đến trăm triệu là cùng chứ gì pác nhẩy. coi như đêm qua đánh trận chắn gặp thằng toàn ù bạch thủ trì ù chi tám đỏ hai nèo thôi pác nhẩy :lol:

7. ADN

ADN Advanced Member

Té ra ông này cũng biết món này cơ ah. Ù liên tọc cước 2 gà này thì ăn no gà mất. :lol:

Happy lascala rồi thì chơi thôi.

Chán thì âm thầm bán ra shop cho lành.

Ko lại ăn 1 mớ gạch ngói vào nhà. :lol:

8. jimbivn

jimbivn Advanced Member

ps; mà pác ơi, em chưa mua cái gì chứ mà có mua mà bị chăn đi nữa thì mất đến trăm triệu là cùng chứ gì pác nhẩy. coi như đêm qua đánh trận chắn gặp thằng toàn ù bạch thủ trì ù chi tám đỏ hai nèo thôi pác nhẩy :lol:[/quote]

Té ra ông này cũng biết món này cơ ah. Ùn liên tọc cước 2 gà này thì ăn no gà mất. :lol:
    Happy lascala rồi thì chơi thôi, chán thì âm thầm bán ra shop cho lành, ko lại ăn 1 mớ gạch ngói vào nhà. :lol:[/quote]

Thế nó mới vui chứ, buổi sáng ngồi nhà cũng buồn lém, đã thế chứng hôm qua lại xuống mất 13 điểm mấy nữa chứ ((mất hơn cả số bị chăn (trong tưởng tượng) trong có nguyên ngày hôm qua)) :lol:
    Ps; kìa chú, mọi người đếu bình đẳng việc gì phải sợ muốn bán đâu thì bán. nhưng mà vừa xuống nhà thằng em nhạt được mấy bộ bóng mulard và amperex để phục vụ em nó thì làm sao mà bán được. mà có bán thì mấy thằng em làm công chức nhưng cũng máu âm thanh đang đăng ký rồi

9. Cai thang

Cai thang Advanced Member

Đôi trơn và đôi II khác nhau những cái gì các bác ?

10. Cai thang

Cai thang Advanced Member

11. HoaRV

HoaRV Advanced Member

Cha này ném đá thuộc vào hàng khủng ném cả hai tay vào hai nơi khác nhau đều trúng cả :lol:

12. ADN

ADN Advanced Member

Em ko dám nhận 2 từ "hàng khủng" bác Hòa "mến tặng" em đâu ạ. :mrgreen:
    tay chủ Topic này mấy hôm nay trúng Chứng mấy mã cứ kịch trần liên tiếp cả chục phiên, bác Hòa xõa đi. :lol: :lol:
    Rước được HUYỀN THOẠI về nhà bác thì bác nhớ khao em nhé. :mrgreen:

13. jimbivn

jimbivn Advanced Member

Vui phết các pác nhẩy. thôi tôi ngủ trưa đây

14. ADN

ADN Advanced Member

Chúc "bé" ngủ ngon và có nhiều giấc mơ đẹp..........về nàng Lascala. :lol: :lol:

15. jimbivn

jimbivn Advanced Member

Tôi thấy tây nó đồn là la scla 2 được cải tiến thùng loa để làm dải trầm sâu hơn nhưng chưa được nghe lần nào. pác nào có hoặc nghe nhiều rồi review lên tí cho ea nâng cao kiến thức cái

16. jimbivn

jimbivn Advanced Member

Cảm ơn Bác. Hôm qua E mới đổi CD rồi. Xuất âm đèn như của Bác (7 ngàn Obama )về tự nghe lấy cảm nhận là các Bác chưa chơi Kl có khi cũng là một thiệt thòi :) chứ nghe các Bác chém cứ như là kĩ sư của bổn hãng E chả hiểu gì :D[/quote]
    Chúc mừng nhé. Hôm nào lên phải khao anh chầu bia rửa cd đấy nhé (dạo này nóng uống bia ngon lắm đấy). nếu chú không khao thì anh ù uuuuu khao chú rượu vậy ke ke eeeee

17. An TN

An TN Advanced Member

em có thằng em đang sở hữu loa này nên vào đây hóng hớt, ko ngờ bom rơi đạn lạc ghê quá. em thấy hễ topic naò hot thì có chém nhau, cao thủ trùng trùng...

18. audio509

audio509 Advanced Member

Để tránh những hiểu lầm đáng tiếc xảy ra ... Em đề nghị Các Bác nên đóng Topic này lại kẻo quá mù ra mưa mất !
    p/s . thế này cũng quá huyền thoại rôi !

19. Hai72

Hai72 Advanced Member

Chúc mừng nhé. Hôm nào lên phải khao anh chầu bia rửa cd đấy nhé (dạo này nóng uống bia ngon lắm đấy). nếu chú không khao thì anh ù uuuuu khao chú rượu vậy ke ke eeeee[/quote]
    Xuống QNinh đi Bác E đón Bác ở Hạlong. vào nhà bác E biết rồi toàn rươu tây với hạt điều đúng sở đoản của E mới đau chứ. nhưng Bác xuông E khao Bác ghẹ chân dài :?

20. kim

kim Advanced Member

Nếu la scala là HUYỀN THOẠI thì HORN và BELL không biết gọi là gì đây ta? Bác Jimbivn phòng ngũ tôi 6m-10m theo bác thấy có để được la scala không vậy bác?,hỏi nhỏ bác ở đâu mà không biết rằng ở THÀNH PHỐ rất nhiều nhà lớn đất rộng nếu có tiền thì--------phãi không bác Jimbivn :D

21. Nero

Nero Advanced Member

ha ha nói như bác ấy thì " Không biết chơi tổ tôm thì cũng là thiệt thòi" :lol:
    " Chưa nghe Kìu Las thì cũng là thiệt thòi" :lol: bán càng phát biểu càng .... bác nên dừng lại ở đây tiền bạc ở đây chưa nói lên điều gì cả bác ạ. :(

Attached Files:

22. Muzich

Muzich Advanced Member

Có một con ếch sống trong một chiếc giếng nông, ngày nào cũng rất vui vẻ. Một hôm, nó nói với một con ba ba từ biển Đông Hải đến rằng: “Tôi sung sướng biết bao, đi ra ngoài chơi, chỉ nhảy nhót trên lan can thành giếng, về nghỉ thì nằm trong vách giếng đã cũ nát; khi giẫm xuống bùn, bùn chỉ ngập đến đôi chân của tôi, nhìn những chú sâu, con cua và nòng nọc, chúng làm sao bì được với tôi, hơn nữa tôi một mình chiếm một vũng nước, muốn nhảy thì nhảy, muốn nghỉ thì nghỉ, quả là rất sướng. Anh cớ sao không xuống đây tham quan xem sao ?”

Con ba ba biển chân trái còn chưa bước vào giếng, chân phải đã bị mắc vào vách giếng. Do đó nó lui trở ra, kể chuyện biển cả với ếch. Ba ba biển nói: “Đường xa nghìn dặm anh thấy có xa không, nhưng nó không thể hình dung được sự rộng lớn của biển; thiên nhẫn quả thực rất cao, thế nhưng nó không thể hình dung nổi độ sâu của biển. Thời Hạ Vũ, mười năm có chín năm xảy ra nạn lũ lụt, thế nhưng nước biển cũng không tăng nhiều lên; Thời Thương Thang, tám năm thì có bảy năm hạn hán, thế nhưng nước biển cũng không giảm xuống. Ôi biển cả vĩnh hằng, nó không thay đổi bởi thời gian dài hay ngắn, cũng không lên xuống vì lượng mưa nhiều hay ít. Đây mới là sự sung sướng lớn nhất của việc ở trong biển Đông Hải.”

Ếch trong giếng nông nghe lời nói của ba ba biển, hốt hoảng lo sợ, hai mắt trố to như mất thần, cảm thấy mình quá ư nhỏ bé.

23. Only Time

Only Time Advanced Member

Chuyện hay quá, em quote lại phát cho bác đỡ del :mrgreen:

24. jimbivn

jimbivn Advanced Member

Lạc đề rồi các pác ơi. đây là topic để phối ghép loa chứ không phải NHO NHE Khổng Mạnh.
    To hai72; cd mới ghép vào nghe thế nào, có cải thiện giải trầm không?

25. ADN

ADN Advanced Member

Hình như Topic này hết chuyện để bàn liên quan đến "Huyền thoại" roài, giờ toàn chuyện đâu đâu.... em tranh thủ làm vài pót. :p :)

mà chữ ký bác Jim vi phạm nội quy đó, ko được quá 4 dòng đâu nhé. :mrgreen:

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...