EL-34 HỘI DIỄN VĂN NGHỆ QUẦN CHÚNG

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Tanbinhgroup, 14/12/06.

1. Vincin

Vincin Advanced Member

chắc phòng em hợp với 300b hơn :roll:

2. Teablue

Teablue Advanced Member

Phòng bác làm tiêu âm quá tốt, nên hụt nhiều đi-bi

3. caithang

caithang Advanced Member

Oái,
    Lúc chụp trong phòng nghe bác nào bác nấy trông rất audiophile,
    Khi chụp ở ngoài hàng trông bác nào bác nấy rất Hotdogphile,
    Đến khi 5/7 món giải quyết xong trông các bác rất Vodkaphile
    :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

4. Tanbinhgroup

Tanbinhgroup Approved Member

Chúc mừng hội diễn văn nghệ EL-34SE thành công vượt mong đợi với sự tham gia cổ vũ của rất rất đông các thành viên VNAV từ nhiều bang, nhóm, hội, solo, lẫn lạ hoắc...(ý em là ngang cùng ngõ hẻm đấy ạ..HDVNQC mà)

Các âmpli EL-34Se tham gia hội diễn đều thánh thót ca vang không có sự cố gì như bốc khói hoặc "thị hến" xảy ra.

Các Ampli El-34SE tham gia gồm có: Thomas, RùmBeng, HST, SAA, Saigoncotien2k

Các Ampli khác: Via (GU-50), Nonew (GU-50), Thanhtruc03 (Pre-amp), Vincin (300B).....

Nhìn chung các bác cao thủ đều gật đầu khích lệ....có bác cao thủ đến hơi trễ 1 tí liền bị đặt lại nick từ ...less > ...plus ạ.

Khác với không khí của các buổi contest với thành phần BGK mặt ngầu ngầu, đội ngũ KTV căng trán đo sóng, db lần này là bầu không khí vô cùng vui vẻ và thoãi mái toát trên các khuôn mặt của các bác đến dự (chắc có bác vừa hẹn được bạn gái xinh ơi là xinh đi chơi đêm noel...): đứng, ngồi, quì, nằm, hếch hông, nghiêng mông... để nghe nhạc + nhâm nhi cafe chồn.

Đúng là 1 buổi offline bổ ích, mọi người trao đổi thông tin, kinh nghiệm, d.i.y, bidding, mua đồ audio, quán nhậu....

Thay mặt TanBinhGroup, xin cảm ơn bác Vincin đã tạo địa điểm giao lưu + bưng bê (ampli+cafe) + cắm jacks (tay bác ấy nay đã nổi chuột), bấm remote điều khiển CD (đầu Transport Audio Note của bác ấy không có nút mà chỉ có màn hình Index xanh xanh) và toàn thể các bác VNAV đã (lỡ) có mặt hoặc (may) không có mặt.

TBG xin chúc các bác luôn vui vẻ, thể lực dồi dào để tiếp tục D.I.Y thêm những sản phẩm hay hơn thỏa mãn được cơn khát Audio vô tận của các bác.

(em thấy còn nhiều hình nữa, sao khong thấy các bác post lên, hình trên thấy giống chụp các thuyền viên tránh bão quá...he hehe)

Thân chào,
    TBG

5. xom_lich

xom_lich Advanced Member

Chu choa, em cứ tưởng là "hội diễn văn nghệ" đúng nghĩa thời bao cấp==> kô ghé vào xem topic lày, thiện tai thiện tai, quả là đắc tội thiếu sót, xin hẹn lần hội diển sau vậy.
    Rgds

6. 208

208 Advanced Member

hội diễn đã thành công tốt đẹp , sự trình bày của disc..."chó giả cầy !" đã làm thành phần tham dự ngất ngây ! :)

Share This Page

Loading...