Gặp mặt đầu xuân 2012 - VNSO và những người bạn

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Virgo, 10/1/12.

1. Virgo

Virgo Moderator

Chào toàn thể cộng đồng VNAV

Nhân dịp năm mới 2012. Dàn nhạc Giao hưởng Quốc gia Việt Nam - VNSO tổ chức buổi Gặp mặt với chủ đề : VNSO và những người bạn.
    Mạng nghe nhìn Việt Nam chúng ta hân hạnh là đơn vị đồng tổ chức.
    BQT chúng tôi trân trọng kính mời toàn thể thành viên, đặc biệt là các thành viên đam mê nhạc Cổ điển tham gia và ủng hộ.

Trân trọng

Tags:
  2. BAB

BAB Advanced Member

Với mong muốn tạo ra một không gian giao lưu trao đổi và chia sẻ sau một mùa diễn nhạc cổ điển của Dàn nhạc giao hưởng Việt Nam (2011) và chuẩn bị cho mùa diễn mới (2012). Gặp mặt đầu xuân 2012 - VNSO & những người bạn là chương trình giao lưu giữa Dàn nhạc giao hưởng Việt Nam (VNSO) và những người yêu nhạc cổ điển do VNSO & VNAV lần đầu phối hợp tổ chức.

Ban quản trị Mạng nghe nhìn Việt Nam (VNAV) trân trọng mời những người yêu nhạc cổ điển tham gia chương trình. Các bác tham gia vui lòng đăng ký tại topic này hoặc qua điện thoại. Xác nhận tham gia và nhận vé tại:

11 Đoàn Nhữ Hài
    Đ/t: 0904112598 (anh Tuấn)

Gặp mặt đầu xuân 2012 - VNSO & những người bạn
    Thời gian: 18h00 ngày thứ bảy 14/1/2012
    Địa điểm: Dàn nhạc giao hưởng Việt Nam, 226 Cầu Giấy, Hà Nội

Nội dung chương trình:

18h00:

Khai mạc chương trình
    Biểu diễn nghệ thuật (VNSO và chỉ huy Tetsuji Honna)
    Giao lưu giữa VNSO và những người bạn

19h00:

Tiệc buffet (tiệc mặn đồ Âu, bia tươi, rượu vang)

xxhxx:

Tiễn khách, tặng quà (đĩa DVD chương trình biểu diễn của VNSO ở Carnegie Hall, New York, USA)
    --------------------------
    Mức đóng góp: 750k / người

Attached Files:

3. kim phuc

kim phuc Advanced Member

Có bác nào đi hội này không nhỉ, e thì e thích rồi đấy mà chẳng lẽ đi 1m :wink:
    Bác BAB làm PR kém quá đi , VN vẫn xa hội nguyên thuỷ bầy đàn lắm ạ, thấy đông mới đi bác ơi :lol:

4. Niagara

Niagara Advanced Member

Chiều hôm qua em qua khuân đôi chiếc để cuối tuần đi rồi, có khá đông các bác tham gia đấy ah. Tại bác "hội trưởng" hôm nọ vụ "Gặp nhau và ừu" bác ấy không nói luôn, toàn chơi alo nên không có nhiều người biết.
    Đề nghị bác BAB cho danh sách các AE đã tham gia lên đây cho bà con biết, để cùng tham dự cho đông vui. Nhiều người cũng có thắc mắc là không biết có đông người đi không để còn tham dự.

5. BAB

BAB Advanced Member

Chào các bác, em xin nói rõ hơn (hôm Kìu bác tyro cũng đã giới thiệu rồi ạ), đây là chương trình giao lưu theo dạng giấy mời tham gia. Thành phần tham dự là thành viên Dàn nhạc giao hưởng Việt Nam, các khán giả của Dàn và những người yêu nhạc cổ điển. Tổng số người tham dự là 250, trong đó VNAV có 80 giấy mời. Các bác vui lòng đăng ký trước và nhận giấy mời tham gia ở Đoàn Nhữ Hài, khi đi vui lòng cầm theo giấy mời. Hiện có hơn 50 bác đã đăng ký, nhận giấy mời. Trong đó rất nhiều bác là người chơi audio lâu năm chưa có nick trên diễn đàn. 18h chiều mai khai mạc, kính các bác yêu nhạc còn dùng dằng đang thu xếp, khẩn trương đăng ký và nhận giấy mời ạ :D

6. BAB

BAB Advanced Member

Kính các bác đã đăng ký qua 11 Đoàn Nhữ Hài nhận vé muộn nhất là 12h ngày mai để chuyển danh sách tham gia của VNAV qua BTC ạ.

7. newpower

newpower Advanced Member

Emkhg có điều kiện thamdu75 nhưng vẫn mong có 1 đĩa quà tặng ,đánh lại cũng được để tập nghe giao hưởng biết đâu mai mốt làm BGK các cuộc thi Amp đèn chuyên dùng cho giao hưởng

Share This Page

Loading...