Giá để đĩa của hãng Avec - Hong Kong

Discussion in 'Phụ kiện' started by haylachinhminh, 2/9/06.

1. haylachinhminh

haylachinhminh Advanced Member

Chào các bác
    Có Bác nào biết loại giá để đĩa của hãng Avec-HongKong không chỉ cho em với ? Không hiểu ở Việt Nam có bán ở đâu ? http://www.avec.com.hk

Mấy tháng trước em có dịp ra nước ngoài nên mua được cái giá của Avec để đĩa DVD, em thấy rất tiện lợi và đẹp. Hãng này có rất nhiều loại giá để Đĩa CD, DVD đẹp. Các giá riêng lẻ khi mua sau có thể ghép chung lại thành 1 khối nhìn rất hay (nếu chung 1 design type cho CD, DVD...). Hôm trước em có đọc 1 bài của Bác nào đó nhắc đến tên Hãng này, nhưng tìm lại mãi chẳng nhớ nó ở topic nào.

Em cảm ơn nhiều, chúc cả nhà vui :) :) :)

PS: Em rất thích loại giá đĩa của các Hãng làm sẵn rồi mình ghép vào, Bác nào biết cũng chỉ giùm em luôn nhé. Tks

Tags:
  2. Jacky5555

Jacky5555 Advanced Member

em cũng bê 1 cái ở Sing về, rất thích, để được 250CD, giá cũng hợp lý (650K). Nó xếp rất gọn nhẹ, trong hộp, về tự lắp, nếu mua loại gấp đôi cũng có, và có thể xếp chồng lên nhau. Nếu lắp để đựng DVD thì để được ít hơn.

Mua tại siêu thị Carrefour ở tầng 2 Suntech city. Bác nào đi Sing thì nên xách về. Hôm rồi đi em định xách thêm nhưng ngại xếp hàng thanh toán quá nên thôi.

3. fulam

fulam Approved Member

Bạn không nói sớm. Tiếc quá, mình mới ở Sing về tối qua, có cô em đang còn ở bên đó, nhờ nó qua mua xem sao.

4. hdcd

hdcd Approved Member

cái đó đâu có khó làm lắm -các bác cứ theo kiểu như vậy mà làm lấy-mua về chết tiền .như rm em cứ làm hai cái giá sắt cao 2mx1.5mx25' chia làm 12 ngăn cả sơn cả công cả sắt hết 600.000/chiếc.để thoải mái lai rẻ nữa dùng đến bao giờ cho nó hỏng. kính

5. DũngAudio

DũngAudio Advanced Members

:p kệ cd AVEC hả ? lúc trước em bán quá trời . bị chửi bán mắc nên em dẹp rồi :p
    có cả tÚI đựng camera , camera-R ... Rất nhiều loại, mà công nhận hãng này làm pro thật
    cây đĩa đẹp và bán được nhất là loại 80 cd và 405 cd, dvd. còn hộp đựng cd ( 60 --- hình đưới ) tiện và gọn nên bán chạy nhất
    ..... mà hàng này họ cũng hết luôn rồi , nhập về giá cao--bán chậm---chôn vốn ---không hiệu quả KD

Attached Files:

6. haylachinhminh

haylachinhminh Advanced Member

[ :p kệ cd AVEC hả ? lúc trước em bán quá trời]

Hik,,hik bây giờ Bác còn bán thì hay quá,,,em sẽ đến ủng hộ Bác ngay và giới thiệu cho mọi người nữa :lol:
    Nói vậy thôi chứ em nghĩ cũng là kinh doanh cái này thì không hiệu quả thật, vì giá hơi cao.
    Khi trước em mua 1 giá DVD của hãng này ở Sydney, về thấy cũng đẹp nên đang định mua nốt cái giá CD lớn để chứa đống đĩa của em (nhà em có cái giá gỗ xấu quá, hik,,,) Hôm em sang bên đó thấy Hãng nó trình diễn việc lắp ráp cả 1 bộ hoàn chỉnh nhìn cũng phê lắm, nhưng mà cũng nhiều tiền.

Thôi chắc sau này có cơ hội thì mua sau vậy
    Chúc cả nhà zvui

7. pdq

pdq Advanced Member

8. haiphile

haiphile Advanced Member

Bác để vào hộp này thì bỏ hết bìa đĩa đi à.Theo em kệ nào để được cả bìa thì thú vị hơn

9. DũngAudio

DũngAudio Advanced Members

:p
    hộp này chuyên chứa các đĩa " nóng" xách đi cho gọn :p

Attached Files:

10. ThaoNguyen

ThaoNguyen Advanced Member

Có bác nào biết chỗ bán cái hộp đựng đĩa giống của bác Dungaudio ngoài HN ko ạ? Chỉ giúp em với, con em nó vừa phá tơi bời cái ngăn kéo đựng đĩa của em xong.

Share This Page

Loading...