Jamo D870

Discussion in 'Loa' started by phu_phunv, 12/1/07.

1. constructionhp

constructionhp Advanced Member

Bác mua d870 này made in danmark hay china vậy bác?
    Em này đồ secondhand giờ bao nhiêu thì có thể quất được vậy thế bác?
    Thanks

2. phuocjbl-denon

phuocjbl-denon Advanced Member

Hàng này chỉ có chính quốc DM thôi bác ạ, loa này hiếm đấy, ở VN mình tính trên đầu ngón tay có vài cặp thôi. Em mua 34 củ nghe phê lắm. Có bác biết em mua xong trả em 38 mà em không bán :)

3. constructionhp

Nghe bác nói thôi em đã thấy giá trị đôi loa này tăng lên rất nhiều rồi, hihi.
    Bác ở chỗ nào hải phòng thế, hôm nào rảnh bác cho em qua nghe thử tí nhé. Em vẫn đang loay hoay với bộ giàn của mình quá, mĩa vẫn chưa đi tìm được chân lý. Mệt

4. phuocjbl-denon

Nghe bác nói thôi em đã thấy giá trị đôi loa này tăng lên rất nhiều rồi, hihi.
    Bác ở chỗ nào hải phòng thế, hôm nào rảnh bác cho em qua nghe thử tí nhé. Em vẫn đang loay hoay với bộ giàn của mình quá, mĩa vẫn chưa đi tìm được chân lý. Mệt[/quote]

Bác biết em ở HP à, em ở Kiến An bác ạ, Em đang nghe với cái ampli còi Marantz pm90 mà đã thấy phê rồi, đang tìm ampli gấu hơn tí cho em nó ra hết chất bác ạ. Vâng nếu rảnh mời bác qua em :)

5. constructionhp

Bác biết em ở HP à, em ở Kiến An bác ạ, Em đang nghe với cái ampli còi Marantz pm90 mà đã thấy phê rồi, đang tìm ampli gấu hơn tí cho em nó ra hết chất bác ạ. Vâng nếu rảnh mời bác qua em :)[/quote]
    Bác chỗ nào kiến an thế? Em cũng Kiến An đây, em tên Dũng 30t. Bác tên gì, bao tuổi? Cho tiện xưng hô.
    Em sinh ra và lơn lên ở Kiến An nhưng hiện giờ em ở Hà Nội rồi, em đang có bộ am và cd denon S10III ko biết đánh với loa của bác kô nhỉ?

6. phuocjbl-denon

Bác chỗ nào kiến an thế? Em cũng Kiến An đây, em tên Dũng 30t. Bác tên gì, bao tuổi? Cho tiện xưng hô.
    Em sinh ra và lơn lên ở Kiến An nhưng hiện giờ em ở Hà Nội rồi, em đang có bộ am và cd denon S10III ko biết đánh với loa của bác kô nhỉ?[/quote]
    Ối trời ơi, Denon QS10 là niềm mơ ước của em đấy, em gom thóc lúa lấy 2000ae đây mà chưa đủ đây. Bác mà ở gần em mượn S10 của bác 1 giờ ghép thử nhỉ không biết nghe thế nào, hình như là bộ hoàn hảo đấy:) . Em tên Phước SN 1981, nhà đi xuống dưới hoàng quốc việt 2 km bác ạ :wink:

7. khaivctv

khaivctv Advanced Member

Bác Phước gần nhà em. Em đang có đôi loa đàn em của D870 nó là D590 cũng đang rất thèm Denon mà chưa có thóc để khuôn về nhà.

8. khaivctv

khaivctv Advanced Member

9. phuocjbl-denon

Khuyên bác chân thành là không nên chơi 890D, khỏe thì có nhưng tiếng không hay đâu bác, nên 2000ae đi bác ơi. Bác gần nhà em thì anh em mình giao lưu cho 2 cháu nó đọ giọng đi bác :D

10. khaivctv

khaivctv Advanced Member

Ok. Anh em mình giao lưu cái cho nó đọ giọng. Em thèm con 2000Ae lắm nhưng chưa đủ thóc. sang mai bác có rỗi không qua em nghe thử d590 em đang ghép amp của Đức RFT2030 em ở số 42 ngõ 337 Phạm Văn Đồng qua Metro 1km là tới Dt:0912441661

11. phuocjbl-denon

Em vừa nhắn tin cho bác rồi đấy, số em 0912969767. Bác gần metro té ra gần đường 5 à, vậy em cách bác cỡ chục KM đấy :wink:

12. khaivctv

khaivctv Advanced Member

OK. Hôm nào em xuống Hải Phòng ghé qua nhé.

13. constructionhp

Hi bác Khải!
    Em tên Dũng, sdt: 0914758632 em có bộ am và cd nghe rất hay với loa jamo d590 của bác đây. Hôm nào rảnh anh em mình giao lưu tí nhé

14. khaivctv

khaivctv Advanced Member

Ok. Hôm nào rảnh em ghé bác giao lưu.

15. cuongvsd

cuongvsd Approved Member

hi all
    mình cũng đang muốn tìm hiểu về D870, nếu ghép với Denon S10III thì có hợp không?
    rất mong được sự chỉ dẫn của các bạn.

16. congafquys

congafquys Advanced Member

Các bác có ai có dư đôi 870 chán muốn bán không ah?hú em với

Share This Page

Loading...