KHOA ĐỊA VÀ ANH EM ĐẠI HỌC TỔNG HỢP HÀ NỘI.

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Steelman, 9/6/11.

1. nghn20004

nghn20004 Advanced Member

Attached Files:

2. quankien

quankien Advanced Member

Re: ĐỊA LÍ DU LỊCH K37 ĐẠI HỌC TỔNG HỢP HÀ NỘI.

Đồng chí REEL này chắc chắn học cùng lớp rồi mới nói như vậy? mà tại sao k xưng danh a e biết, còn giao lưu giao đồ.
    trang facebook dạo lâu náy ít các bạn vào up bài và ảnh nên cũng k có gì?
    mà sắp kỷ niệm 15 năm ngày ra trường mà cán bộ lớp chưa thấy ai có y kiến gì xem có ọp ẹp gì k? Chắc mọi ngươi mải gdinh, cơm áo, gạo tiền, và lo trách nhiệm như mấy lần tổ chức trc nên k ai hào hứng
    K biết năm ngoái bác reel có ọp ở thác đa k biết? tốm lại bác cho biết cái tên cúng cơm ah. em là Quân con bác Tuấn Vũ giới thiệu ở trang đầu rồi.

3. quankien

quankien Advanced Member

Dạ em xin phép bác Tuấn Vũ ah ! lớp DL1 của bác mới thua nhiều thôi, còn bọn em (lớp DL2) lọt vào trận chung kết cơ ah em và Tưởng hâm ( thủ môn của đội) dc gọi vào tuyển khoa cơ ạ. bọn em giã cho khoa môi trường 6-0. chung kết thua 2-4 k nhớ là lớp địa lý gì nữa chỉ biết sau này em phát hiện ra đội đó có mấy cầu thủ của toán cơ tin đá thuê.==> thua là phải.

4. KING

KING Advanced Members

Chắc đội bác ngày đó quên mất đôi chân này :D nên mới thua nhiều đến thế :(

Attached Files:

5. Steelman

Steelman Advanced Member

Dạ, em tận K37 bác ơi, bé quá. :lol:

Nói chuyện "ra sân" thì K37 chúng em ở trên sân...thượng ,chơi tá lả với xóc đĩa :shock: nhiều hơn trên sân bóng (sân thượng căng tin KTX). :shock:

Vụ thăm trường cũ, em giống bác khi dạo trước về thăm trường Cát Linh, buồn ghê gớm vì toàn sân xi măng với lớp và lớp.

"Nắng Hạ...ơ..ờ..ờ đi, mây trôi...ấy..ờ...lang thang cho Hạ buồn..."
    Hi với Ba cái gì, không thấy xấu hổ à, kẻ giấu mặt? :twisted:

Ra HB đê.

Ờ mà cái huy hiệu ở đâu ra ấy nhỉ?

6. Mike

Mike Advanced Member

@Steelman: Cũng giống như lần em về thăm trường củ mà sao thấy Tuấn Vũ hát rất mùi: "Thầy đó trường đây bạn hữu đâu rồi...?" :oops:

7. Hainhi

Hainhi New Member

Bây giờ thì AE Tổng hợp chỉ có thể hát câu "trường đó, thầy đâu? bạn hữu đi rồi" :lol:

8. Steelman

Steelman Advanced Member

Đố các bác K37 cặp đôi "huyền thoại" nào đây? :lol:

Attached Files:

9. cuongnaci

cuongnaci Advanced Member

Cặp giời sinh, khít khìn khịt cứ như thể Phillips với AE ấy nhờ :lol:

10. gokien75

gokien75 Approved Member

cái quán này ở đâu mà đẹp quá vậy nhỉ ???

11. Reel

Reel Advanced Member

Re: ĐỊA LÍ DU LỊCH K37 ĐẠI HỌC TỔNG HỢP HÀ NỘI.

Hi All,

Đồng chí REEL này chắc chắn học cùng lớp rồi mới nói như vậy? mà tại sao k xưng danh a e biết, còn giao lưu giao đồ.

Em vốn nhà quê , đồ đạc cũng lởm khởm toàn đồ vứt đi mới lại em cũng hay phải đi công tác nên ít giao nưu với ACE trên này.

trang facebook dạo lâu náy ít các bạn vào up bài và ảnh nên cũng k có gì? [b]Cái ni thì buồn thật . [/b]

mà sắp kỷ niệm 15 năm ngày ra trường mà cán bộ lớp chưa thấy ai có y kiến gì xem có ọp ẹp gì k? Chắc mọi ngươi mải gdinh, cơm áo, gạo tiền, và lo trách nhiệm như mấy lần tổ chức trc nên k ai hào hứng.--- Hình như đã có Ban liên lạc rùi đóa.

K biết năm ngoái bác reel có ọp ở thác đa k biết? tốm lại bác cho biết cái tên cúng cơm ah. em là Quân con bác Tuấn Vũ giới thiệu ở trang đầu rồi.[/quote]

------->>> Da. Em ko off ẹp mấy khi . Em còn nhớ lúc học Bác có ý tưởng làm dự án du lịch vũ trụ. Ngày ấy ai cũng cười nói Bác hài , dưng mà bây giờ thì người ta đi ầm ầm.Có cái nhà ông tỷ phú USA gì đó đi mà ầm mỹ cả thê giới . Thời đó chưa nghĩ đến ĐK bản quyền , chứ bác mà ĐK có khi bây giờ giàu to chứ nhỉ ? Chúc vui.

*****Nhân tiện vụ huy hiệu, Em nhớ đến một Bác đứng ra lo làm huy hiệu và liên hoan của cả lớp ..........Sau vụ đó có tên mới lun. Chắc bây giờ chưa đổi dc nick :D Hài vãi

12. gokien75

gokien75 Approved Member

ah
    thì ra bác REEL này là bác quân con ah ! :lol:

13. gokien75

gokien75 Approved Member

công nhận K37 lớp Du lịch đa ngành nghề, món j cũng có mặt. Thế mới tài !

14. Reel

Reel Advanced Member

Chào bác Kiến..

Em không có ý tưởng du lịch vũ trụ bác ợ.

Thân ái,

15. quankien

quankien Advanced Member

Cái ông REEL này khó chịu quá đi thôi là ai thì nói ra, mà k nói thì vào mục của K37 lớp này làm gì cho rách việc ra!. Mục đich của ông Tuấn Vũ mở topic này ra để a e giao lưu học tập và ôn lại kỷ niêm cũ thơi sv, mà ông REEL này cứ úp úp, mở thì k mở cũng k biết là ai, cũng bàn về lớp du lịch. K xưng danh thì tham gia làm gì cho mệt. Ông làm tôi khó chịu rồi đấy!
    các bạn khác, ở khoa khác k biết giao lưu thì k sao, đằng này biết rõ nhau mà cứ ''làm trò''
    dạ bác Nam Khánh Trương Phi ơi, em đây mới là Quân con nè bác.

16. Reel

Reel Advanced Member

Hi All,

17. quankien

quankien Advanced Member

ý tôi hỏi ở đây là, cùng lớp du lịch với nhau thì cho cái tên còn biết là ai ở lớp, còn nếu giấu tên k muốn giao lưu với bạn bè ở lớp thì thôi tôi cũng k hoi, còn chuyện giao lưu 4r này thì chả có gì phải xưng danh cả, vì tôi thấy ông học cùng lớp mà k biết tên là gì thì hỏi thôi, còn ông k muốn bạn bè biét thì thôi, dẫu sao năm nay kỷ niẹm 15 năm ra trường rồi! có lẽ ở lớp chắc ông chả chơi với ai đâu nhỉ, ông bảo ông post bài trên FB ở lớp, thì tôi cũng chả biết ông là ai cả, tôi ghé vào suốt.
    thôi dù sao lớp mình cũng có vài người trên 4r này cũng đều biết nhau cả mà, nếu ông k cần giao lưu bạn bè thì thôi. chào ông!

18. AudioTransit

AudioTransit Advanced Member

Khoa Địa thì có hồi năm 1 Em hay xuống thí nghiệm vài lần, vì Em khoa Hóa ở trên 19 Lê Thánh Tông. Ngày đó mỗi lần xuống thí nghiệm hoặc nộp giấy tờ cho phòng giáo vụ là lọc cọc xe đạp. Đường xa mà phóng như bay, ước gì khỏe được như ngày ấy!

Các bác nhắc lại Đại Học Tổng Hợp Hà Nội nghe lại bồi hồi. Mới đó mà nhanh thật.

19. Reel

Reel Advanced Member

Thân chào Ông,
    Ông vẫn vậy, ý tưởng vẫn rất nhớn, ông mà làm QUẢNG CÁO hay PR chắc hạp lắm đóa . Ông ghé vào FB suốt mà tôi cũng chưa thấy ông đâu. Mà ông có biết nick của tôi ở trên FB đâu mà nói tôi ko có tham gia ở đó :? Hài vãi.
    Còn tôi chơi với những ai ở lớp ĐLDL nói riếng và xã hội ....liệu có phải khai báo với ông không ?
    Ai cũng cần có bạn nhưng không phải tất cả bạn bè là phải giao nưu. Ở đây là VNAV nên tự thấy trình tôi về audio còn nhìu hạn chế, chơi đồ cỏ nên chắc không dám giao nưu với ông đâu, còn các bạn khác ở lớp ở trên này nếu đọc thì cũng chia sẻ với tôi. Chúc ông ngày một nhớn. Ahh, mà câu chuyện của Ông gây tốn tài nguyên trên này quá cơ . STOP HERE

Thân ái,
    Reels

20. Johnie

Johnie Advanced Member

@ Các bác: aem chịu khó vào đây tức là cũng có ý thức giao lưu những người học khoa Địa rồi, chấp nhau làm chi các bác ơi. Muốn biết ai là ai các bác cứ pm cho nhau, tranh căng thẳng mà làm gì phỏng ạ? :) Peace on you all

@ bác Transit: hóa ra cũng Tổng hợp hả bác? Khoa Hóa có cái sướng là được cư ngụ tận trên phố, nhưng có cái thiệt thòi là hơi bị cách ly với phần còn lại của trường. Em cũng mấy lần chơi dạ hội Sinh viên và nhiều lần đá bóng ở cái sân bê tông tại Lê Thánh Tông đó bác. Hồi đấy muốn chơi thì toàn tự biên tự diễn như thế, nghèo nhưng mà vui bác nhể.

21. Steelman

Steelman Advanced Member

Em vừa nhắn tin cho bác Quankien để bác ấy và bác Reel edit mấy cái post trên cho nó vui vẻ.

Em ghét bác Quankien và bác Reel quá đi. Oánh nhau không? :twisted:

Bác AudioTransit học khoa Hóa, em khoái xem các ông khoa Hóa đá bóng ''gôn tôm" ở sân xi măng sau dãy giảng đường chính. :)

Bác Reel và bác Quankien edit đê...đê..

22. AudioTransit

AudioTransit Advanced Member

2 bác Jonie và Steelman nhắc lại xúc động lắm! Ngày đó đúng là nghèo, ra chơi là lam bạn với bánh rán và kẹo lạc. Vô tư và vui đáo để.
    Chắc ai đa bóng gôn tôm ở đó thì chắc đầu gối còn lưu kỷ niệm vài cái sẹo, vì cái sân bê tông :) Em thì ít đá bóng mà chơi cầu và bong rổ bên sân trường Dược nhiều
    Dạ hội sinh viên ngày đó xa rồi! Nào là Beatles với Tùng John Desire, Eagles, The Wall ... Vui và bồi hồi biết bao. Giờ cấm thấy được các dạ hội chất như ngày đó.
    Địa điểm đó quá tuyệt cho ca nhạc. Hôm rồi em đảo qua thấy treo băng rôn cuối tháng này có chương trình của Trần Thu Hà thì phải

23. gokien75

gokien75 Approved Member

tình hình rằng : các bác đã nộp tiền và xin phép vợ để đi họp lớp vào ngày 09 / 10 này chưa ??

24. Steelman

Steelman Advanced Member

Vui xong rồi. 8)

Ôn chút kỉ niệm trước đã ( Chụp lại từ phông sân khấu ) :p

" Tình ca trên lúa"

Attached Files:

25. Steelman

Steelman Advanced Member

" Thầy của chúng em "

Từ trái sang, hàng trên : Thầy Văn Ánh, Quang Anh, Đức Thanh.

" Bạn tôi "

Người của núi rừng, chủ vựa rượu ngô : Gokien75. :lol:

Attached Files:

Share This Page

Loading...