Mắt Kenwood L-D1

Discussion in 'Nguồn phát Digital' started by anhquyen2828, 15/3/15.

1. anhquyen2828

anhquyen2828 Advanced Member

Bác nào đã dùng qua em này giúp em với,em mới bê dc em ấy về nhà ,em nghe nói mắt mũi em này khó kiếm,và em cũng đang lo cho con mắt của em nó cụ thể em tét như sau:
    Đĩa CD xịn thì nhận và chạy rất nhanh ko vấp váp
    đĩa cd tung của lòng trắng cũng nhận rất nhanh và không vấp,tuy nhiên đối với đĩa chép F1 lòng xanh thì em ấy nhận lâu hơn và chuyển bài lâu hơn gấp đôi cd xịn va cd tung của lòng trắng ,chạy không vấp váp gì cả
    em không biết là do nó không thích cd chép hay là do con mắt của em nó có vấn đề gì không,nếu hư thì có mắt để thay thế hay không,các bác đã dùng cho em chút kinh nghiêm nhé..
    trân trọng....

Tags:
  2. tuansalon112

tuansalon112 Advanced Member

Nếu dùng thấy ok thì khỏi lăng tăng gì bác ơi,đôi lúc đĩa chép nó chậm xíu thôi nhưng vẫn đọc là ok rùi,đừng kén dia là được rùi.Eũng đang dùng em nó đây nhận dia ok.Một cd đáng chơi trong tầm giá. :D

3. trinhquy77kt

trinhquy77kt Advanced Member

không phải lăn tăn đâu bác, em này của bác dùng mắt sony kss 331 đây cũng là loại mắt tương đối bền của sony, hay được sử dụng trong các máy phone sony discman. bác lăn tăn thì tìm một em phone dicsman còn chạy tốt về dự phòng khi cần thì tháo mắt ( phone dicsman giờ khoảng 300-500k/con tùy người bán)

4. quangminh

quangminh Advanced Member

Con CD E ko nhầm là bạn cũ của Em . Con này tiếng rất hay . Còn về mắt đúng vậy dùng mắt Sony là OK Bác ạ .

Share This Page

Loading...