Nhờ cả nhà tư vấn giúp em chọn Ampli với

Discussion in 'Thiết bị khuếch đại' started by rock0em_h_x, 10/3/12.

1. bach su

bach su Approved Member

Bác mua được loa gi rồi, e có mấy loa pioneer cho bác thử đặc biệt loa cs G204 hàng mỹ sx bác nhé- 0936361639

2. Zjnchip

Zjnchip Approved Member

Xin lỗi bác chủ chút, vì e chưa tạo được chủ đề mới nên xin ké bác chút. E muốn cả nhà tư vấn giúp e chút, chẳng là e mới bắt đầu chơi cái món "đau khổ" này vì vừa đc Bố tặng cho đôi loa ss sp150 ê đang định ghép em nó với con amply ss 221. Em cảm thấy tiếng bass k dc hay. E đang định ghép em nó với rc ss 3000a. Em nhờ các bác tư vấn giúp e với
    Thân!

3. Hoàng Triều Tiên

Hoàng Triều Tiên Approved Member

Em loa này bác phải ghép mấy dòng xuất tụ cổ cổ : Sansui au 777 D hoặc 888, 2000x . Còn nếu bác thích Pioneer thì kiếm : SX 1500 TD, SX 1000 TW mà chơi nhé. Chúc bác vui . :)

4. dcborussia

dcborussia Approved Member

Mình đang có cái loa PIONEER Private Pro S-X720 - thấy thông số của nó là Maximum Power (EIAJ) = 160W . Điện trở 6 Ohm.

Muốn hỏi các bác Amply Jarguar PA-303XG - công suất thấy để 240W/2 kênh - kéo nó nổi không?

Ông bán hàng ở Thiên Hoà kêu là kéo không nổi, kêu mình mua cái Jarguar 600A - 6 triệu rưỡi.
    Ổng bảo amply 303XG nghe không hay, mấy cái paramax còn kém nữa, chỉ có cái 600A trở lên mới hay và kéo nổi loa của mình. Mình thì chỉ có thể bỏ ra tối đa 5 triệu cho 1 cái amply - mà phải là hàng mới.

Xin hỏi các bác ổng nói vậy có đúng không.

Share This Page

Loading...