Nơi giao lưu các member, Audiophile đất Kinh Bắc

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by ThuyLT, 5/6/06.

1. nguyenquoctri

nguyenquoctri Advanced Member

Hôm nay xum họp chúc mai
    Tình chung một khắc nghĩa dài trăm năm!

Là một người sinh ra, lớn lên và công tác tại đất Kinh Bắc, xin gửi tới các Bác Thủ Đô lời cảm ơn và xin lấy lời của một bài hát Dân ca quan họ Bắc Ninh để bày tỏ tấm chân tình của em tới toàn thể các bác. Chúc các bác chuẩn bị bước sang một năm mới năm 2010 tràn ngập niềm vui, may mắn, hạnh phúc và thành đạt trên tất cả các lĩnh vực công tác cũng như trong cuộc sống và cả trong sự nghiệp Audio nữa! :D
    http://www.mediafire.com/file/immjmznzm ... %20Ngo.wma

2. quad

quad Advanced Member

Các bác TV Bắc Ninh có nghé qua đây cho em hỏi: chẳng là sáng mai em có chương trình lên Bắc Ninh và muốn ghé qua quán chim trời có hát quan họ kèm. Vậy bác nào biết địa chỉ / số điện thoại thì cho e biết với nhé. Cám ơn các bác.

3. Excel Man

Excel Man Advanced Member

Bắc Ninh - Anh em audio Miền Quan họ hội tụ

Các ACE đam mê nghe nhạc TP Bắc Ninh thân mến!
    Em mời các anh em TP Bắc Ninh yêu âm thanh sinh hoạt trên vnav vào đây "chém gió" ạ.

Mục đích là cùng nâng cao kỹ năng nghe nhạc, chia sẻ kinh nghiệm mua sắm thiết bị, cách phối ghép và cùng offline với nhau ạ.
    Xin mời các bác.

Attached Files:

4. Excel Man

Excel Man Advanced Member

Ôi, cho em giao lưu với các bác. Em mới nhập khẩu về Bắc Ninh. Hiện tại em phải lọ mọ chơi một mình. Nhọc quá ạ. Hôm qua em tưởng BN chưa có hội em lập topic. May mà mod đưa em vào đây ạ.

Share This Page

Loading...