Quĩ ủng hộ đội bóng VNAV

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Aries, 5/5/11.

1. Aries

Aries Advanced Member

Thưa các bác,

Vậy là cộng đồng VNAV chúng ta đã có 1 đội bóng đá mang màu cờ sắc áo VNAV một cách đúng nghĩa sau 4 năm đầy thăng trầm, vất vả: không có áo chính thức của VNAV, không có tài trợ thường xuyên, không có huấn luyện viên chính mặc dù có rất nhiều bình luận viên…

viewtopic.php?f=10&t=15074

Sắp tới đây, đội bóng mang tên VNAV sẽ tham gia giải do hãng Acer tài trợ, sẽ phải đương đầu với rất nhiều đội bóng mạnh trong lĩnh vực IT…

Song song với việc xin tài trợ từ quĩ phát triển VNAV, em mở topic này và rất mong nhận được sự ủng hộ về tinh thần cũng như vật chất của các VNAV Football fan. Hy vọng với sự giúp đỡ của các bác, đội bóng mang tên VNAV sẽ thi đấu nhiệt tình hơn và có thêm nhiều tài năng mới cho các giải sắp tới.

Em đề nghị bác Mission752 làm đầu mối tiếp nhận tài trợ và báo cáo chi tiêu để cộng đồng VNAV được rõ. Cá nhân em xin ủng hộ quĩ 500k.

Xin chân thành cảm ơn.

Attached Files:

Tags:
  2. Mission752

Mission752 Advanced Member

Em xin thay mặt các anh em đội bóng VNAV xin được cảm ơn những tình cảm quý báu của BQT diễn đàn và Bác Aries đã dành cho đội bóng VNAV. Em xin ghi nhận tấm chân tình đó và sẽ đề xuất với thành viên Trancuongpc01 sẽ đứng ra tiếp nhận sự ủng hộ và đóng góp trong thời gian giải Acer diễn ra từ ngày 08/05 đến ngày 19/06.

Qua đây cũng xin được cảm ơn CLB Tennis VNAV đã ủng hộ anh em đội bóng 500K.

Xin trân trọng cảm ơn.

3. danlangven

danlangven Advanced Member

Mấy ảnh trên hình như là ảnh cũ????
    Em góp 200k thôi :lol:
    Với lại hôm mở màn em ráng chộp đẹp đẹp các cầu thủ VNAV để quăng lên đây nhá :mrgreen:

4. Aries

Aries Advanced Member

Vậy bác Trancuong_pc01 cho anh em xin số tk để thuận tiện ủng hộ nhé.

@danlangven: ảnh cũ mèm, chờ ảnh mới của bác đó.

5. tran_cuong_pc1

tran_cuong_pc1 Advanced Member

Đã pm cho cụ :)

Share This Page

Loading...