VNAV NHA TRANG - GIAO LƯU 4 MÙA

Discussion in 'Bang hội / Câu lạc bộ' started by Phongpk, 17/5/09.

1. giangnt131

giangnt131 Advanced Member

Bồ cu đầy, thiếu rượu mạnh. Cụ nói gì mặc kệ, em thích chơi Lp, nghe loa kèn cho đến khi nào hết thấy dui thì chuyển qua cái khác, giờ sướng cái đã. Hê hê khổ cho Cụ hết thấy sướng mà ráng đu đưa.... :lol:

2. JETLEE

JETLEE Advanced Member

Mờ nói chả phải mê tín hoặc là tín hay mê dưng mà ở đời con người ta hay sống rất bản năng, có sách vở ngâm kíu hản hoi nhá ... phàm là cái đấng nam nhi hay so kè kẻ hơn rồi người kém... mờ tốt khoe rồi xấu lại che thành thử kém cái giề lại hay đề cao cái ấy..ông **spam thời ngồi đâu cũng nói thí cái chiện chiếu giường từ đời Đường sang đời La Mã, chinh chiến đông tây... ông sợ chết ngất ngây ngồi đâu cũng phán đàm mình có khả năng tiên phong xung trận...cụ nhát đòn lại hay bàn thù hận..chuyện Võ đông Sơ thời nay trong cái lồng tám cạnh ...lão nào bất hạnh hay bị vợ nó bợp tai thì ngồi với ai cũng thao thao giang thủy... anh mà không cần chỉ mới nói nó đã ..ái ra quần...hehe...tay thì mặt rất đần chả hiểu chi ất Dần lại hay nói về dân gian phong thủy...hay cạnh nhà iem có cha kia mặt mày như quỷ mà ...lại lại tòan chê thần tượng Mí chèn Bóp bơ...có ngài cực dở về thơ dưng nói ra phải là Hoàng Cầm hay nguyễn Khuyến ...có thầy chưa bào giờ nghe ''lai'' hay trực tuyến lại chỉ thích nõi chiện Live show... :lol: :lol: ..mà nói chung ở Á hay Âu thì cái môn rung cây doạ khỉ nó đã là bản năng hay tôn chỉ của các cánh mày râu... :lol: :D...còn em thời biết có quái gì đâu nên đành ngồi hóng chiện...hệ hệ

3. giangnt131

Chỉ cần ngồi hóng chiện mà cũng thông thoáng cả Cửu dương thần công lẫn Cửu âm chân kinh. Kinh thặt!

4. giangnt131

Phần 8 cô dâu 8 tuổi kết thúc nha bác J. Chỉ cần biết mình là ai?, còn lại chỉ là truyện dân gian ! Cuối tuần cafe.

5. JETLEE

JETLEE Advanced Member

:D :D Êm sắp đác đạo gòi :lol: ...nên bỏ qua nét văn hoá đấu tranh dai dẳng kiểu Tàu...hay những câu chuyện u sầu kiểu Ấn...em đang tu luyện môn nầy... :lol: :lol:

Attached Files:

6. Lonelywolf

Lonelywolf Advanced Member

BROKEBACK MOUNTAIN ?! :lol:

7. JETLEE

JETLEE Advanced Member

:D :D Lên núi rong ruổi nghe nhạc là lành nhứt đó anh :lol:

8. JETLEE

JETLEE Advanced Member

Tổng đà chủ đang truyền khẩu quyết ''Chém gió đại pháp'' và '' Phi tẩu giải giáp loa đài thần công'' cho quần hùng sống sót ...mới bắt bồ cu trong bụi ra :lol: :lol:

Attached Files:

9. Nemoqn

Nemoqn Advanced Member

Chuẩn bị hội ngộ Phú Yên bác Jet!

10. Phongpk

Phongpk Advanced Member

Chiều nay có a Long đại phụ & 2 gđ BTA về Nha Trang nhậu cá nướng A Thành :D

11. Phongpk

Phongpk Advanced Member

Uống mất cái CD xịn roài :oops:

Attached Files:

12. JETLEE

JETLEE Advanced Member

lâu lâu phải đổi tí gió cho nó bớt hâm...chống chỉ định..ném đá :D :lol:

Attached Files:

13. Phongpk

Phongpk Advanced Member

Thư giản,
    Nằm nghe là sướng nhất :D

Attached Files:

14. JETLEE

JETLEE Advanced Member

Với xu hướng nghe nhạc theo thời đại khủng hoảng, tuổi càng cao lương càng thấp mắt lại ngày thêm kèm nhèm ,nhưng với tềnh êu âm nhạc là bất tử nên em nhám thử con nầy coi nó có độp chết được Dune ''2Guns'' thần thánh không :)

Attached Files:

15. nghiapiping

nghiapiping Approved Member

Chào các bác,

Nhìn ảnh em thấy có mấy bác quen quen hình như làm ở Huyndai-Vinashin ấy (nếu nhầm xin bỏ qua)

Em con nhà nghèo và mới tập tành nghe nhạc nên mạn phép xin các bác giới thiệu vào hội VNAV Nha Trang để học hỏi các cao thủ về phối ghép và thưởng thức .

Em la Nghĩa (sinh năm 1976 để các bác tiện xưng hô)
    Nhà em ở Phương Mai Vĩnh Phước.

Xin cám ơn tất cả anh em.

16. Phongpk

Phongpk Advanced Member

Lên lịch lang thang ngày Lễ đi các cụ :)

17. JETLEE

JETLEE Advanced Member

HEHE...iem có ba ngày...ngày 2 thì luợn lờ tìm độ bát bồ cu...ngày 3 thì vất vưởng lang thang tìm cờ tây...còn ngày 4 thì dự nà ôm đèo Phượng Hoàng ngắm cảnh mây mù ròi zìa Xì Te mần tí đồ rưng choa noá thú ... :lol: :D

18. JETLEE

JETLEE Advanced Member

Cụ lào có độ cho iêm đánh đu...hong thì đu với em đi vọt...kkk

19. Phongpk

Phongpk Advanced Member

Attached Files:

20. JETLEE

JETLEE Advanced Member

Đúng theo sờ lô gần của YAMAHA là Natural sound...nên đội loa đài lên đường đi tìm cái âm vang trung thực nhứt...của núi rừng Tây nguyên :lol: ...thực tới độ không dám show vì sợ mod treo giò :lol:

Nhưng có lẽ ...theo em đây mới là tềnh iu đích thực...vì thấy anh nào cũng thả hồn mình, phiêu hết cỡ và cười không dấu răng :lol:

Attached Files:

21. JETLEE

JETLEE Advanced Member

Chào bác, nếu có thời gian thỉnh bác ra cafe 88 Hồng bàng vào T7 và CN giao lưu với anh em. Ở đây anh em đến với nhau bằng tình cảm và niềm đam mê...và chia sẻ đam mê chứ không phải soi đồ này đồ nọ, giàu hay nghèo, đảng cấp hay không đẳng cấp, mỗi người một kiểu, của ai nấy nghe :) vì âm nhạc và thể thao là tình yêu không biên giới...nên bác cứ giao lưu rồi sẽ hiểu :D
    Dân HVS thì có mỗi em thôi :)

22. giangnt131

Lâu nay chán loa đài vì không tìm đâu ra thứ âm thanh hay ho như máy nhà mình, hôm nay thì khác các Bác ạ, có cặp Estelon ở Overture nó nghe gần bằng máy nhà mình mới đau chứ !(KKK...)
    Em ít soi đồ khi nghe nhưng có lẽ là cặp Estelon XA Hay XB gì đó các Bác thông cảm và xác minh chính chủ.

Mấy cái hãng audio hay quảng cáo sản phẩm tôi không màu mè gì, có sao ra vậy... dốc ... màu đặc quện, Estelon gần như không màu thật các Bác à, nghe rất tự nhiên, giọng nữ thì quá hay không thể tin được, giọng nam thì ban đầu có vẻ hơi thiếu trung trầm, nhưng nghe kĩ thì không phải, vẫn đủ nhưng do nó không rền nên nghe vậy, Piano khó nghe hả? oK luôn, thật kinh ngạc????

Lâu rồi có dòng loa nghe hay Vậy, các bác có máu cứ múc đi, không lẽ em đang quảng cáo không công cho Overture á?

23. nghiapiping

nghiapiping Approved Member

Chào bác, nếu có thời gian thỉnh bác ra cafe 88 Hồng bàng vào T7 và CN giao lưu với anh em. Ở đây anh em đến với nhau bằng tình cảm và niềm đam mê...và chia sẻ đam mê chứ không phải soi đồ này đồ nọ, giàu hay nghèo, đảng cấp hay không đẳng cấp, mỗi người một kiểu, của ai nấy nghe :) vì âm nhạc và thể thao là tình yêu không biên giới...nên bác cứ giao lưu rồi sẽ hiểu :D
    Dân HVS thì có mỗi em thôi

Xin chào,
    Mình không nói đến so sánh đồ nọ đồ kia, đẳng cấp hay không đẳng cấp mà vì không có điều kiện mua đồng bộ nên mua mấy đồ lung tung nên nhờ anh em đi trước có kinh nghiêm tư vấn thôi mà :)
    Hiện tại đang đi công tác không có điều kiện giao lưu ngay được, đến tháng 11 mình về hy vọng sẽ được giao lưu với anh em :)

24. JETLEE

JETLEE Advanced Member

Cá sẩy là con cá to :lol: ...Hỏng lẽ mới lượn có vòng chưa kịp húp miếng cháo bồ cu mà phải đành vô khoa nằm lại ta :lol: :D :mrgreen:
    Khẳng định chắc như đinh với cụ là dòng loa trung thực nhất và được dân Việt mènh chuộng nhất , oánh giá cao nhất và thích họp với mọi loại nhạc chỉ có loa...PHƯỜNG...thôi nhóa :lol:

25. giangnt131

Lâu quá không thấy Cụ ra viện , em đành vào thăm vậy. Hello!

Share This Page

Loading...