XIN TƯ VẤN TARALABS RSC AIR 3 SERIES 2 Vs PURIST MUSEUM(RCA)

Discussion in 'Phụ kiện' started by tuanphv, 11/2/12.

1. tuanphv

tuanphv Advanced Member

Em có nhu cầu ngắm đến 2 em này vì giá nó cũng chênh nhau ko nhìu, purist thì 7tr5 còn taralab thì 10tr . Bác nào từng biết qua 2 dòng này cho em xin cái review ah....em xài pre pow hydrid và loa jmblab nghe nhạc vocal sâu lắng , cũng nghe tả bí lù dc nhưng mấy cái kia ít hơn còn giao hưởng thì em chạy :lol: Xin cảm ơn các bác trước :p

Tags:
  2. huyvuacobac

huyvuacobac Advanced Member

Re: XIN TƯ VẤN TARALABS RSC AIR 3 SERIES 2 Vs PURIST MUSEUM(

đồ uýnh o bít nên mạn phép tư vấn bác vầy nè! bác mua dây mắc trc nếu nghe o đc bán mua dây rẻ! tổng thịt hại 10 chai nhưng chơi dc 2 sợi :lol:

3. tuanphv

tuanphv Advanced Member

ah ý em hỏi là 2 dây này là loại đồng tinh khiết hay có pha bạc ko, chất âm thế nào để em dự liệu vậy mà hihi...... Em xài Pre Pow Counterpoint Hydrid bác ah.... các bác đã dùng qua tư vấn cho em chút với.

4. hugoboss77

hugoboss77 Advanced Member

Hôm qua lang thang, e gặp 1 bác bán cặp dây hàng bãi TaraLabs RSC Air 3 SVT Air Tube. Mình đang muốn cải thiện cặp dây RCA của em tiếng bass bị kéo đuôi. Có bác nào thử qua xin cho em cao kiến. Em đang đánh BW 602 S3 với amp Denon 2000II. Nếu được bác cho em hỏi cặp dây này tầm giá bao nhiêu em mua được. Xin cám ơn các bác quan tâm. :). Em cám ơn bác chủ thớt em xin ké bài của bác nha.

Share This Page

Loading...