1. korien

korien Advanced Member

Tên mặt hàng: Focal Celestee
    Tình trạng, mô tả: mới 100% nguyên seal 2 lớp thùng
    Giá bán: 13t9 chưa fix (new 23t5)
    Khu vực: Hà Nội
    Điện thoại: không 9o2 09 hai o06
    Giao hàng: toàn quốc

Thông tin thêm:
    Em cần bán tai nghe Focal Celestee. Tình trạng mới 100% nguyên seal, em mua và tự cầm về, có hóa đơn điện tử tên em luôn.

Tai nghe dạng Closed-back (earcup kín), giúp cách âm tốt hơn và không bị lọt âm ra môi trường bên ngoài hay bị ảnh hưởng ngược lại từ âm thanh bên ngoài vào bản nhạc. Trở kháng 35Ohm, độ nhạy cao 105Db nên tai dễ kéo và không kén nguồn phát, đương nhiên nguồn phát và đồ kéo tốt thì chất lượng cũng đi lên tương ứng.

Tai nghe được The Absolute Sound đánh giá tốt. Người mua trước của em (tháng 11/2023) cũng có phản hồi tích cực về tai nghe này.

Tham khảo:

Đợt này chi phí đầu vào lên (giá đô + vé máy bay tăng) nhưng giá em bán vẫn không đổi, rất tốt cho người dùng.

Bác nào có nhu cầu mua tai nghe Inear thì em cũng có Campfire Solaris đầu bảng của hãng một thời (giá mới > 36tr) kèm dây Satin Medusa 3 tết 4x (tổng combo hơn 40tr) - giá em bán chỉ 1x triệu (x tiểu học). Faceplate của tai nghe bị ô xy hóa, bệnh chung của dòng này ở Việt Nam, nhưng hoạt động hoàn hảo, hoàn toàn có thể là điểm dừng lâu dài cho audiophile trước khi lún sâu hơn

Cảm ơn các bác đã đọc tin

Attached Files:

Tags:
    Trần Đình Lê Vũ likes this.
Tags:

Share This Page

Loading...