Bán amply Moon i7 - rao lại giảm giá cho dễ giao lưu

Discussion in 'Amplifiers' started by apham, 8/1/24.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. apham

apham Advanced Member

Bữa rao bán 59 triệu và em có ngỏ ý giao lưu với bác nào có CD tầm 80-120tr em bù mà chỉ có 3 bác ở Hà Nội, Hải Phòng quan tâm. Mà do em lại muốn giao lưu với mấy anh em ở loanh quanh SG cho tiện đường vận chuyển nên tuần này tranh thủ còn rảnh rang, em đại hạ giá 1 lần nữa cuối năm con Mèo cho ae nào sắm đồ nghe Tết. Ae nào quan tâm, ở loanh quanh SG có nhu cầu mua hoặc có CD trao đổi thì nào ta cùng khớp lệnh nha. Em để giá bán còn 50 triệu luôn, giá này chắc là cực rẻ rồi (1/3 giá sách). Ngay cả bác chủ trước em mua lại năm ngoái còn giao bán 76 triệu. Ae cứ search “bán Moon i7” là ra kết quả liền.

Em rao lại cái amply Moon i7, tình trạng bề ngoài hơi trầy xước, máy em mua từ bác chủ trên vnav đã chuyển cầu điện từ 100v sang 220v theo hướng dẫn của nhà sx. Moon i7 lúc ra mắt giá rất cao.

Cái amply náy khá lực, tiếng bass mạnh nên nó kéo cặp loa của em nghe bass lồi hết cả, không gian ở nhà nhỏ mà không có tiêu tán âm xử lý tiếng bass rất lực nên em thanh lý ạ.

+ Máy chạy dual mono khá mạnh, công suất lớn. Từ 0-5W thì máy chơi class A, sau đó là class AB, (2 nguồn riêng 2x0.5kva), 2 mạch của 2 kênh riêng, công suất 150w-8ohm, 250w-4ohm
    + Trừ việc chuyển điện từ 120v qua 220v cho dễ dùng thì máy còn nguyên bản, mạch điện tụ tị còn zin
    + Ngoại hình khá gấu và đẹp, công suất cao đánh được rất nhiều loa

Điểm trừ:
    - Không còn box zin
    - Không có remote zin, nhưng kèm khiển học logitech hamony 700
    - Đồ bác chủ cũ mua lại nên lúc vận chuyển bên ship làm cấn nhẹ phần lưng máy phía sau nhưng nhìn tổng thể vẫn ổn, hoạt động hoàn hảo

Bác nào không quan tâm lắm về ngoại hình, cần amply khỏe để kéo loa đói công suất thì em Moon i7 này chơi rất ổn.

Bề mặt hơi xước nhưng nhìn xa thì cái amp này vẫn đẹp trai lắm, các bác xem hình chi tiết nha.

Bác nào quan tâm thì hú em nha. Em Dương apham, số phone em vẫn thế 0903331 bốn bảy chín.
    Ae ở loanh quanh SG thì em xung phong chở cái amp này đến tận nhà giao lưu, có CD đời cao cao đổi thì em bù tiền bê về luôn. Anh em cứ thoải mái giao lưu, em chịu thiệt thòi tiền giao lưu chênh lệch cho 2 bên vui vẻ.

Em cứ chụp ảnh chân thực nhất cho anh em dễ coi dễ mua

Hahio, Nnhiep and LeHuy like this.
  2. TranVanThanh

TranVanThanh Advanced Member

Bán hàng mà tính cách dễ thương như vậy chắc ai cũng khoái :).

3. apham

apham Advanced Member

Em giao lưu trên VNAV cũng nhiều năm nhiều món hàng lắm rồi. Món nào cũng bán được ạ, hihi em cám ơn bác

4. To Tuan

To Tuan Advanced Member

giống con trước của bác bên Thủ đức thì phải,nhìn gấu thật

5. apham

apham Advanced Member

Đúng rồi, chính chiếc đó, em mua của bác Phúc ở TĐ ạ

6. To Tuan

To Tuan Advanced Member

trc bác ấy cũng rao khá lâu đó, tầm tiền này ng chơi họ lại chuộng hình thức, bác đem nó đi spa thử xem kaka

7. truongv0ky

truongv0ky Advanced Member

Giá này của bác chủ thì quá dễ thương.

8. Thế Thịnh

Thế Thịnh Advanced Member

Amli nhìn gấu thật , chúc bác chủ bán nhanh

Sent from my iPhone using VNAV Community

9. TranVanThanh

TranVanThanh Advanced Member

Cụ cứ giỏi xúi dại, để như vậy thì nhiều người chê, lắm người khen. Còn đi spa lại thì cũng có lắm người khen, nhiều người chê.... mắc công tốn tiền spa.

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...