Bán cả bô Maranzt pm14Sa,CD 14ve2 loabJBL 4428

Discussion in 'Digital - Computer' started by ductran116, 15/11/18.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. ductran116

ductran116 Advanced Member

Tên mặt hàng:bộ âmlymaranzt pm14SA CDP 14ver2 JBL
    Tình trạng, mô tả:Đẹp zin hết chưa 1mối hàn lạ loa chưa sửa 1 vét xước nhỏ góc loa.
    Giá bán:16800000
    Khu vực:Hà Nọi
    Điện thoại:0903478698
    Giao hàng:
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:
    Chào các bác tình hình là e cần bán bộ audio nhà em gồm CD maranzt pm14ver2 điện 220v 50hz giá không điều khiển là 16tr800k nếu kèm điều khiên zin cd11s1 thêm1trieu bác nao ko khó tính thì mua DK TQ giá 200-600k để giảm chi phí chơi vì e mua ca bộ chỉ kèm 1điêu khiẻn thôi ạ cái này tự y mua riêng 1.8trieu năm 2012. . Tình trạng zin từ con ốc ko một mối hàn lạ cơ vân hành êm ái màn hiện thị căng rõ từng nét sáng đúng chuẩn khimới ( vấn đề rất quan trong hàng đầu khi các bác mua đầu CD cũ)e chụp rất focus cho các bac nhìn, mắt thần nhận đĩa nhanh và SACD đọc tốt từbài 1-kịch đĩa ko chút vấp váp trừ đĩa xước nát.Khi mua các bác mang SACD đên thử trực tiếp ko nhận em tặng luôn các bác CD 14ver2 ạ.
    Giá 16.8tr ko điều khiển kèm điều khiên theo marantz cd11s1 xịn còn rất mới thêm1trieu ạ
    Âm ly pm14SA cũng zin từng con ốc từng cái long đen mối hàn ko có mốihàn lạ hoạt đông trợn tru hoàn hảo đồng hồ báo nhiệt độ trên máy vận hành chính xác ko dột rột roạt xì xì xoẹt giá ra đi cả khiển zin của nó la 20tr800 điện 100v 50hz
    Bác nào mua cả cặp e sẽ bớt giá tiếp cho các bác giá đẹp nữa ạ.

jBL 4428 zin chưa đụng chạm thùng khá đẹp ko xước xát hay cháy hàn sổ nhện...là ko có ạ . giá em bán giá 48tr800 E chụp rất nhiều ảnh mà ko up được hết chụp chi tiết từng con ốc cả long đen ôc...nếu bác nao alo e gửi thêm qua zalo vài chụp hình nữa ạ cả JBL củ phân tần vách ngăn thùng chi tiết nhưng trên ảnh nhìn không rõ
    Các bác LH 0903478698 em ở đường Láng ngã tư sở Đóng Đa Hà Nôi em cảm ơn các bác ghé qua xem đọc tin.

Attached Files:

Last edited: 15/11/18
    Tags:
    Nam Ngọc likes this.
  2. AudioLongKhanh

AudioLongKhanh Advanced Member

Cho thêm mấy cái hình mặt tiền, mặt hậu luôn bác! Hình loa cũng chưa có! Anh em tham khảo cho dễ

3. Thichnhac14

Thichnhac14 Advanced Member

Amply giá bằng ngoài shop Bá Hùng luôn!

vtcvodich likes this.
  4. an1234

an1234 Advanced Member

Bác thik thì đt trực tiếp ,chắc gì hàng của shop ngon hơn,e kg quơ đủa nhưng giờ shop thì khó nói...?,em klq gì thớt nhưng em thấy khg nên so sánh ở đây,
    và củng kg nên comment như vậy trên bài đăng của thớt,bác có thể pm mà ,đôi lời góp ý chân thành bác buồn em chịu .

5. ductran116

Em cảm ơn bác thích nhac14 Em thì ko care ai nói gì cốt la em bán hàng đúng chất lượng em nói chứ hỏi nhau 1 câu thì em sms hay pm giá nếu ưng mời các bác ghé qua xem đúng như lời em nói la zin từng con ốc cái zoăng ôc chứ đưng nói là ruột ạ...xưa e cũng 1 vài lầntrar giá vậy và ăn quả đắng cũng nhiều và ai bán cho em rẻ mà nguyên vẹn cả nếu ko chấp nhận hình thức xấu nhưng đôi khi xấu vỏ xấu cả ruột ... Thấy shop BaHung treo 20-21 ra đén có thể la 23-24tr bác ạ. Ra đó bác được mặc cả không ạ chắc 50k-100k đc phanh ra hết sô kỹ từng phần soi thoải mái ko ạ hay dán cai tem BH là antâm Bá Hùng là nhà phân phối M ạ hay là thương gia bánđồ cũ hả bác...Bác hiểu chứ ạ. em thấy a e treo từ 21&23trieu e cứ lấy cái giá này để các bác tham khảo nếu ưng em gả em nó liền với mức giá hợp lý ạ. Trà ngon và tuốc nơ vít bác muốn mở gì thì mở ạ e đê nguyên ko lâu bụi chứ ko dung si đánh ạ. Em cảm ơn cácbác đọc tin cảm ơn bác Yeunhac14 em cung ko bgio bình luận topic ng khác có đọc chit có UP UP chúc bay nhanh hoặc hỏi kinh nghiem các bác, chứ ko bgio quăng đá ạ. Chúc cac bác sức khỏe

Last edited: 15/11/18
  6. Thichnhac14

Vâng, cảm ơn bác đã góp ý. E cũng góp ý chân thành với thớt thôi ạ

7. ductran116

Vâng em cảm ơn bác ạ . theo nhú e biết shop ng ta có lúc bán rẻ như trên này a e bán với nhau nhưng tùy lúc và tùy thời điểm ạ. Của e cung nguyênban và khuyến khích mở ra đễ các bác kiertmtra tai chỗ muốn mở hết e m cung gật ạ ngoài ra e hơn shop có điều khiẻn zin theo âm ly cái nay bác mua ngoài 1.7-1.8trieu ạ vde này e chưa đề cập. Trên này là đa phần mọi ng chơi và góp y chân thành với nhau e cũng cảm ơn bác ạ e ko lấy đủ 20tr800 đâu ạ e có bớt nhất la lấy cả 2 cd va amp và cả loa ạ . Nếu lấy cả bộ của e so vơi shop la rẻ hơn kha khá1khoan đủ để mua dây dẫn và day nguồn và ổ căm furrutek loại dùng đc rồi ạ. E cảm ơn bác góp ý em và chân thành chúc sức khỏe bác ạ

Thichnhac14 likes this.
  8. Thichnhac14

Vâng, e up phụ bác chủ cho nhanh bay ạ

9. mrhatuvu

mrhatuvu Advanced Member

ampli cua bac la pm14sa hay la pm14sa ver2. thanks

10. ductran116

Em cảm ơn bác thích nhạc 14 chúc bác sức khỏe !!!Loa e bán cho bác thợ 48tr500 rồi ạ. Còn cd 16.5tr bác thợ khác. Còn amp ai cần e để lại18triệu no fĩx luôn bên trong nguyên bản zin từng cái long đen bắt ốc. hìnhthức sạch sẽ khá mới điểu khiên zin theo tuy có gạch nhưng e ko nhận gạch.Mở trên dưới kiểm tra thoái mái Cảm ơn các bác ạ

Last edited: 26/11/18
Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...