Bán dây nguồn silent wire Ac12 MKii, Nordost Vishnu, bộ jack nguồn furu Fi11-G

Discussion in 'Cables' started by Vu01, 13/6/22.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Vu01

Vu01 Approved Member

Tên mặt hàng:Bán dây nguồn silent wire Ac12 MKii, Nordost Vishnu, bộ jack nguồn Fi11-G
    Tình trạng, mô tả:qua sử dụng
    Giá bán:122
    Khu vực:hcm
    Điện thoại:0903748595
    Giao hàng:
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:nâng cấp mình thanh lý dây nguồn silent wire Ac12 MKii, Nordost Vishnu, bộ jack cắm furu FI 11 G như sau:
    1-dây nguồn silent wire Ac12 MKii: dài 1.5m, còn hộp, dây và jack còn đẹp,chữ trên dây hơi mờ nhưng còn đọc được ( tình trạng chung)dây mình đang cắm cho amply,mình đã trải qua dòng oyaide Tunami v2-R nên so sánh trên bộ dàn mình dây silent tĩnh hơn, tách bạch hơn…. giờ nâng cấp tiếp nên bán,các bác search gg sẽ khách quan hơn, nguồn gốc mua lại của thành viên vnav,giá:5tr
    2- Dây nguồn Nordost Vishnu: dài 1m dây cắt đôi từ sợi 2m hàng demo,mình để lại dùng 1 sợi, bán 1 sợi gồm 1 đầu jack đực zin 1 đầu cái là jack watgate 320i, dòng này mình ko cần giới thiệu nhiều, trên bộ dàn mình sau khi trải qua nhiều dòng khó có sợi nào tầm giá 5tr qua nổi nó khi dùng cho nguồn phát, hiện mình nâng cấp jack furu Fi11-G, đã dùng qua dây zin nguyên hộp nên phải nói rằng nâng cấp jack lên hay hơn jack zin. Dây đẹp ko gãy gập, nguồn gốc mua lại của thành viên uy tín trên này nên phát hiện fake mình xin bồi hoàn 100%, giá bán:3tr5, lấy dây ko jack 3tr2
    3- cặp jack nguồn furu Fi11-G: đang gắn trên dây nguồn nordost Vishnu, mua mới nguyên hộp tại shop Dũng, rất ít cắm rút nên phải nói là như mới, giá bán:1tr9
    Cần thêm thông tin chi tiết từng món các bác nhắn zalo giúp, thanks các bác đã xem tin

Attached Files:

Tansonnguyen and ngocthangpt like this.
  2. Khắc vũ

Khắc vũ Approved Member

Chuẩn bị lên đồ mới hả anh... dây giá mềm chất âm hay

Vu01 likes this.
  3. maitrang1217

maitrang1217 Advanced Member

Em vừa lấy dây ND Vishnu của bác nhé. Số 098...6726

Vu01 likes this.
  4. Vu01

Vu01 Approved Member

Cảm ơn bác rất nhiều
    Cập nhật Còn lại sợi nguồn silent wire ac12mkii, cặp jack furu mình ngưng giao dịch để sử dụng việc khác ạ
    Cảm ơn các bác

5. Vu01

Vu01 Approved Member

Sp silent wire rất đáng để trải nghiệm, mời các bác ạ

6. Vu01

Vu01 Approved Member

Đã xong hết, cảm ơn các bác đã ủng hộ

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...