Bán SUB YAMAHA NS SW300 mới tinh, Laptop Dell Vostro 3400, Apple Watch Hermès 4 44mm

Discussion in 'Speakers' started by mAd_lOvE, 20/7/23.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mAd_lOvE

mAd_lOvE Approved Member

01/. Em bán SUB YAMAHA NS SW300 full thùng xốp như mới tinh, mua ngày 23/6 vừa rồi tại HDradio

Lý do bán thì là như thế này:

- Em có con SUB SVS SB13-Ultra bị hỏng trên main (Amplifier), 2 Bác sỹ ở HN đã trả về nên em order cái main mới từ bên Mỹ thay thế. Nhưng biết sẽ mất thời gian tầm 1 tháng mới về được tay, trong khi đó nhu cầu xem film giải trí vẫn phải có, vậy nên đọc review và em quất em SW300 ngon bổ và cực hợp lý này. Chờ lúc nhận được main mới thì cho em nó về với chủ mới.

- SUB không 1 vết xước dăm, nguyên thùng như lúc mới mua, còn bảo hành hơn 11 tháng. Nói chung không có gì để cá chê được cả nên em xin phép lấy ảnh hãng :D

- Giá 6.950K ạ.

2/. Apple Watch Hermès 4 44mm:

Đây là phiên bản cao cấp hơn bản thép, em thấy thị trường cũng không có nhiều người dùng hay biết thông tin về nó. Em có mấy quả ngồi uống bia dọa ma mấy bác dùng bản thép thường =))

Giá mới phiên bản Hơi Mệt này luôn đắt gần gấp đôi so với bản thép thông thường. Em dùng nó nghe thời gian có vẻ lâu nhưng sử dụng lại chả mấy, do làm việc ở nhà cả ngày, chỉ đeo khi ra ngoài nên nó nằm 1 chỗ là chính :)) Bản thép thì nồi đồng cối đá, mặt Sapphire cọ tường các thứ mái thoải không xước, đeo sướng hơn bản nhôm nhiều ợ :D

[URL unfurl="true"]https://tinhte.vn/thread/tren-tay-apple-watch-series-4-phien-ban-hermes-dep-va-dat.2877091/[/URL]

[URL unfurl="true"]https://donghohaitrieu.com/tin-tuc/...gi-dac-biet-nen-mua-khong.html#co-gi-dac-biet[/URL]

Đã là bản Hermès nên nó có những thứ khác bản thường, dây da, dây cao su các thứ có thể gắn vào bản thép thường được, nhưng riêng các mặt đồng hồ độc quyền cùng logo Hermès thì chỉ những bản này mới có:

Ngay từ bước setup đã toát ra sự trả giá gần gấp đôi rồi ạ :))

Giá ra đi của em nó gồm body, dây cao su, sạc 5.850K.

3/. Laptop Dell Vostro 3400 i5 1135G7/8GB/256GB/OfficeHS/Win11 (70270645):

[URL unfurl="true"]https://hoanghamobile.com/lap-top/laptop-dell-vostro-3400-70270645-chinh-hang[/URL]

Cái này em mua về định dùng exel công việc khi ra ngoài, nhưng rồi toàn bật rồi lại tắt chứ chả dùng gì cả.
    Số lần khởi động vài ba chục lần là do em cài cắm phần mềm, làm bản backup, chứ để không gần 1 năm nay, máy mới bóc hộp như thế nào thì máy em vậy :D

Vừa hết BH chính hãng Dell Việt Nam từ 19/7 này, thấy chỗ chuyên Lap đang bán 10.900K hàng đã qua sử dụng, của em còn gần như chưa dùng, giá 9.900K ạ :D
    [URL unfurl="true"]https://ngocnguyen.vn/dellvostro/dell-vostro-v3400-i5-1135g7[/URL]

Số em, nhà em chắc nhiều bác không lạ gì 0983781183 :D

Nhà em ở mạn Cát Linh với Tôn Đức Thắng, An Trạch ạ,

Em xin cảm ơn mọi người đã đọc tin :)

hieuvo likes this.
  2. mAd_lOvE

mAd_lOvE Approved Member

REVIEW CHIẾC SUB YAMAHA NR SW300 _ BASS 25 | CHẤT LƯỢNG VƯỢT NGOÀI MONG ĐỢI

3. takimkhoa

takimkhoa Advanced Member

ui, cụ mad_love có thâm niên ở đây nhỉ

mAd_lOvE likes this.
  4. mAd_lOvE