Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Gà mờ

Gà mờ Advanced Member

Em bán bộ 5 block esoteric đang dùng. Hàng cực chuẩn chạy êm ái ko một tiếng động, mã hàng D-01(giải mã 2 thớt rờiD/A) ,P 01 Cd transport. , G -02 clock ( tác dụng đồng bộ chống jitter và tăng mức tín hiệu của cd từ 44.1 hz lên 192hz đều trong cơ và giải mã ) và cục nguồn của cd transport đi kèm .Bộ này cũng là huyền thoại đứng gần như đầu bảng của cơ giải mã hãng esoteric. Chỉ kém mỗi bộ tham chiếu cùng dòng Grandioso D1P1.giá grandioso D1P1 giờ cả clock giờ tầm hơn 40 ngàn us hàng đã qua sử dụng .Hàng mới của Grandioso tại Việt nam thì mời các bác tham khảo link này https://vnav.vn/threads/mqa-0908-52...num-wilson-alexandria-xlf-odin-2.45049/page-2 . Còn giá của D-01 P01 đây ạ: http://www.ultrahighendreview.com/s=posted+review+esoteric+p01Bác nào chơi cầu kỳ cùng mono block pow sẽ hơn rất nhiều dùng 1 đầu cd liền cùng tầm tiền. Tại tính e thích thay đổi để trải nghiệm chứ e chưa chê e nó đc cái gì.
    Tình trạng, mô tả: như mới hơn 90%, còn tem niêm phong của shop Hoàng Hải audio . Mặt 1 cục D/A và cục G clock bị 1 vệt xước do cọ vào nhau lúc chuyển nhà . Dây nguồn , điều khiển , dây tín hiệu Rb -in có theo máy luôn. Điện chế độ 220.230.120.100. Gin của hãng
    Giá bán:16 ngàn us .( hàng ebay chưa ship về mới tương đương đủ đồ cắm rút cũng có giá hơn 24 k)
    Khu vực: hà nội
    Điện thoại:0976148888
    Giao hàng:xem và mua hàng tại nhà khu võ thị sáu quận hai bà trưng
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:

Attached Files:

Last edited: 21/4/19
    Tags:
    Giang Nguyen linh and haivintage like this.
  2. bentau-audio

bentau-audio Approved Member

Hàng đẹp thế bác ơi bao giờ mời mơ được em nó

Gà mờ likes this.
  3. Gà mờ

Gà mờ Advanced Member

Thanks bác khen. E up thêm tổng thể cả bộ

Attached Files:

tranthanh and haivintage like this.
  4. Vunhat

Vunhat Advanced Member

Nhìn mà thèm quớ ...[emoji7]

5. Gà mờ

Gà mờ Advanced Member

Xúc đi bác. E thì đang muốn thử con vivaldi xem nó ra làm sao

6. CXX

CXX Advanced Member

Nội lực bác chủ quả là hùng hậu. Vivaldi cả tỷ bạc.

7. hongvinhvictory

hongvinhvictory Advanced Member

Hôm trc qua bác thây e nó rồi, chơi đồ nhiều tiền thì cũng rất ok. Xong hiểu thiết bị và setup cũng cực quan trọng, hôm nay mình vừa bò ra setup giúp một bác đôi scansonic mb 2.5 hjjj bác này có 1 rừng dây dây nguồn, tín hiệu, dây loa..( mình chưa thấy ai nhiều dây như vậy) toàn tầm nghìn vài nghìn usd cả vahalla... trước bác ý chơi MBL mới bán đc hơn tỷ, hjj giờ chơi lại electrocompanie 250r. bác báo nếu mình ko nên setup nghe tạm ổn như hôm nay. Chắc bác cho em MB 2.5 ra đi mặc dù vừa lấy đc 2 tuần của nguyenaudio ... chúc em nó sớm gặp anh giai mới...

Gà mờ likes this.
  8. Gà mờ

Gà mờ Advanced Member

bác có duyên với dây quá, e ko có hiểu biết nhiều, nick e gà mờ là thật sự gà mờ mà. cứ chơi trải nghiệm thôi, vừa lỗ tai mệt quá, chắc xong đợt này chuyển về setup đĩa cho nó lành

9. Gà mờ

Gà mờ Advanced Member

có đâu bác, nghe cắm rút trải nghiệm thôi, chắc gì đã trụ lại được, ăn đời ở kiếp mới tính bác ơi. thực tế bộ cơ thấy bảo cũng VRDS neo như grandioso thôi. hơn tín hiệu mức 384S/s và chip giải mã chơi trực tuyến hay hơn, tích hợp chơi nhạc số ngon hơn, e khoái nhạc số mà .

Last edited: 21/4/19
    CXX and Namskagen like this.
  10. Gà mờ

Gà mờ Advanced Member

Hôm nay e vừa bỏ pre đánh trực tiếp thẳng vào pow . Hay quá nên xin phép giữ lại trải nghiệm tiếp. Sory các bác đã trả giá. Tks

CXX likes this.
  11. hongvinhvictory

hongvinhvictory Advanced Member

Chúc mừng bác, hii còn nhiều thứ hay lắm, nếu bác biết thêm về kiến thức âm nhạc như đặc tính nhạc cụ, các kỹ thuật thanh nhạc, kỹ thuật thiết bị âm thanh, thu âm, kỹ thuật truyền dẫn, một số bí quyết phối ghép... thì có khi bác chẳng bán mà chỉ cần thay đổi 1 chút bác đã có cả một hệ thống với màu sắc khác nhau

Gà mờ likes this.
  12. Gà mờ

Gà mờ Advanced Member

Biết hết chắc mình tẩu mất rồi. .vừa lo cuộc sống lại vừa học để biết nhiều thứ thế chắc chết quá . Trong audio nó là 1 bộ môn mà ai giỏi 1 thứ đã khó chứ đùng nói 1 lô ra thế. Mình hãi

13. quochung1812

quochung1812 New Member

Hôm trước e điện thoại cho bác đấy. Định tiện mấy hôm nữa bay ra công tác thì tới bác xem được thì lấy luôn. Ai dè bác lại dừng. Bác cứ xem xét nhé. Nếu định chuyển đổi bác gọi e sớm nhé. Cám ơn bác

14. Gà mờ

Gà mờ Advanced Member

Thanks Hùng . Ok e ....

quochung1812 likes this.
  15. Wilson Fans

Wilson Fans Advanced Member

Bộ này đỉnh quá rồi,chúc mừng bạn !

Gà mờ likes this.
Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page