Ban Loa Lo-D 1400w và một số đồ

Discussion in 'Speakers' started by hunglv, 7/1/22.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. hunglv

hunglv Advanced Member

Tên mặt hàng: bán Loa Lo-D 1400w và 1 số đồ
    Tình trạng, mô tả:đã sử dụng
    Giá bán: 123456 (có giá từng món)
    Khu vực: quận Long Biên - Hà Nội
    Điện thoại:eek:913o28969
    Giao hàng: thỏa thuận
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm: có giá bán từng món; các bác alo có thể mình chưa nghe được, mình sẽ alo lại. Do giới hạn ảnh post, mình sẽ gửi thêm ảnh qua zalo.
    I. đồ Audio
    1. Đôi loa Hitachi Lo_D 1400 w(c:115cm, ngang 44cm) loa zin toàn bộ, đã mở chụp ảnh ở bên trong còn rất mới, loa trước khó mở nên để nguyên. Trích cảm nhận của vnaver "loa có sự quyến rũ của dãy trung âm qua sự cân bằng âm thanh ở dãy trên nên "rất dày" nhưng lại mềm mại, mộc mạc và tự nhiên, các nhạc cụ Guitar, Violin hay Kèn như xích lại gần nhau hơn mang lại bức tranh âm thanh sống động giàu màu sắc đầy nhạc tính và đúng nghĩa Acoustic" loa gồm 1 loa trung và chép giấy ở mặt, 1 loa bass ở trong thùng đánh úp xuống. Giá bán là 9,5 triệu + tặng Receiver Fisher Đèn(tình trang mua về, do ko có t/gian trải nghiệm, điện 115v, cắm lên điện, khi mua là 3,5 tr đ). http://audio-heritage.jp/Lo-D/speaker/hs-1400wa.html

2, Máy hút ẩm, quạt, sấy và điều hòa (4 in 1 ) Corona điện 100v, mua (giá 2,9 tr đ) về ko dùng, còn đẹp. Nay bán lại giá 2 triệu đồng

3. Nồi cơm điện cao tần Mitshubishi NJ – XS H10J – 100v màu trắng, đẹp có hộc nước bù ẩm (mau về do con nhỏ ko biết sử dụng căn nước bù ẩm, lúc mua là 2,3 tr đ) nay bán lại 1,8 triệu đ.
    4. Đồ tượng gỗ Nu
    - Bình "Thiềm thừ" cụ cóc gỗ Nu kháo (nu sịn) bày ở phòng khách, audio đẹp và phong thủy. Giá Cụ là 2,2 tr đ.
    5. Tranh gỗ cành mai chữ Lộc gỗ Nu kháo, dày, đẹp có giá trị sưu tầm. Giá 2,6 tr đ.
    6. Khay trà hoặc dùng làm tranh treo gỗ Nu kháo rất đẹp, nhìn như tranh 3d, có giá trị sưu tầm. Giá 3,2 tr đ.
    Tks các bác đã đọc tin & Tks Mod !
    P/s: các bác cần thêm thông tin và ảnh, mình sẽ gửi qua zalo.

Thông tin thêm:

Attached Files:

Tags:
  2. hunglv

hunglv Advanced Member

Mình gửi thêm ảnh máy hút ẩm, khay, tranh và bình gỗ. Tks các bác !

Attached Files:

3. duongvandung

duongvandung New Member

Em mới về mấy cặp lo-d hitachi hs-500 bác nào cần alo em em cung cấp hình anh cụ thể.
    Dt 0908895695!!!cảm ơn bản quản trị phố nhiều!!!

4. hunglv

hunglv Advanced Member

Cập nhật đồ đăng bán:
    1. Ban Loa Lo-D 1400 : tặng thêm 01 đầu CD Denon DCD -830
    3. Đã bán Nồi cơm điện cao tần Mitshubishi NJ – XS H10J.
    2,4,5,6 vẫn còn. Tks các bác !

Attached Files:

5. hunglv

hunglv Advanced Member

Xin được cập nhật: Đã bán các món 2,3,4,5,6.
    Còn lại món 1: Loa Lo_D 1400 ư: giá bán 9,5 triệu đ, tặng: tặng Receiver Fisher Đèn(tình trang mua về, do ko có t/gian trải nghiệm, điện 115v, cắm lên điện, khi mua là 3,5 tr đ) + 01 đầu CD Denon DCD -830.
    Tks các bác !

Lotustech likes this.
Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...