Bán Sub Jamo J110 màng nhôm và bô loa AAD KM8 hàng cty còn đẹp

Discussion in 'Speakers' started by cusuc, 25/4/19.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. cusuc

cusuc Advanced Member

Tên mặt hàng:Sub điện Jamo J110 loa AAD K8 ( 2 cặp)
    Tình trạng, mô tả: còn đẹo mới tinh nguyern bản có thùng và dây nguòn zin hết
    Giá bán:3300000
    Khu vực:Hà Nội
    Điện thoại:0903478698
    Giao hàng: no code
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:
    cần bán bộ loa hát karaoke loa AAD KM8 chính hãng hàng Tân Cương Bảo Châu ...phân phối tốt hình thức còn khá đep mình ko ù rè bất cứ noi nao nguyên bản chưa quấn lại vì hát gia đình nên nghe rất đúng tầm o mở quá to. Giá bán mới 7.9tr 1 cặp hiệu đang phân phối các đại lý Giá mình là 3.2trieu 1 cap ai dọn cả 2 cặp mịn bán 6tr xin đửng mạc cả thêm nhé.Bộ loa AAD Km8 đc tạp chí và ng dùng đánh giá cao tâm tiên 8trieu Vì giá bán ca 2 cặp chỉ băng 2/3 giá 1 cap đang bán mới. Loa xin mà bán như loa nhái loa đểu fake vớ vẩn . Loa nhái loa đểu mình bố láo thì đên minh tang luôn. 4 loa của mình trủng seri nhé theo cặp có đánh số thứ tự hamg made in usa 6 om củ bass và tress siêu to công suất khỏe hơn hẳn bmb bose jbl...bass 20 .

Sub điện Jamo J110 hình thức 98% gàn như mới nguyên bản thủng xốp Anh Duy phân phối đủ dây nguồn dây tín hiệu zin theo chưa bgio sửa chữa zin 100% nếu bị sửa tặng luôn các bác là hàng mua mới tại đại ly phân phối. Dùng ồn định o lỗi nhỏ . Giá hiện bán 9.5tr tai các đại ly giá mình bán 5trieu (kmc) nguyên thùng nang 19.5kg . Các bác o nẻn so với các loại sub rẻ tiền nhẹ như bấc như Jamo J10-J12... hay klischp bass 25cm chỉ nặng 11-12kg hay bass 30cm năng chỉ 16-17g mà đúng ra phải 25-27kg đó phân khúc giá rẻ chỉ nghe đc phòng bé vì chât liẹu màng loa chỉ đên vậy cs bé chỉ đên vậy thunhf nhẹ hều đánh bass quay tứ tung trong nhà. em xin nhắc lại giá 5tr kmc nếu nhã ý mua tất cả bộ e se bán giá hợp lý hơn cho các bác thks all

Attached Files:

Last edited: 25/4/19
  2. cusuc

cusuc Advanced Member

Đa bán 1cập aad còn1 cap thanh ly nốt3 triệu còn Sub jamo giữ lại dùng thks all

3. huukhang

huukhang Approved Member

Bác k bán loa sub nữa à?

4. cusuc

cusuc Advanced Member

Vâng ai cân cư lh truc tiếp bác ạ.Thùng xóp Amh Duy phân phối dây ngyuon và dây sub zin e bán đúng 5trieu các bác ạ. Nếu bị sửa dù là nhỏ nhất e thân tặng luôn đỡphải bán ạ còn đẹp 98%. Hầu như o xước xát

5. cusuc

cusuc Advanced Member

Loa jamo đaz bán aad k8 đã có 1 bácgạch tạm thơi e ngừng bán và trả lời tin nhắn thsks all

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...