Cần bán Amp Lavardin-Tube-Ambeo-Vertu....

Discussion in 'Amplifiers' started by star385960, 22/5/21.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. star385960

star385960 Advanced Member

Tên mặt hàng:
    Tình trạng, mô tả:
    Giá bán:
    Khu vực: Hà Nội
    Điện thoại: O9O2O7O7O2
    Giao hàng:
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm: Đã bán loa và CD giờ em cần dọn nhà bán tiếp các món sau, bác nào ưng món gì thì nhắn em nhá, anh em giao lưu là chủ yếu.
    1: Ambeo soundbar sennheiser mua mới ở Techland dịp 30/4 giá 67tr. Do không tìm được chỗ treo setup nên bán giá 55tr, còn mới tinh đầy đủ nguyên thùng phụ kiện, các bác mua như loa mới.
    2: Amply Lavardin IT, Molde đình đám, hàng châu Âu giá sánh cao ngất ngưởng. Trước em để ghép với HB giờ để lâu cũng phí nên mang lên giao lưu với các bác. Amp còn như mới nguyên zin cả thùng xốp. Thông tin các bác có tham hảo thêm GG nhé. Giá bán (sold).
    3: Amply tube chạy bóng EL34 pp, kit lắp ráp đặc biệt ở VN. Linh kiệp em ship về ráp mới tinh đập hộp nên các bác đừng so sánh với hàng cũ nhé. Trước ghép với Proac- Marten Duke cho ra chất âm hoàn hảo nên em tự tin giao lưu với các bác. Bên trong linh kiện jensen blackgate... bác nào quan tâm nhắn em gửi thêm ảnh, am có điều khiển xịn xò. Giá bán 40tr, bảo hành trọn đời.
    4: Con điện thoại Vertu Ayxta theo em chinh chiến khá lâu trước khi em chuyển sang ai phôn. Để lâu cũng phí, máy hoạt động bình thường, hình thức cũ theo theo thời gian, kèm cáp. Giá 10tr.
    Em tên Dương, ở Hoàng Mai, Hà Nội.
    Cảm ơn các bác đã xem tin, kết món nào các bác cứ alo ép giá, giá nào em cũng bán..miễn được giá :)

Attached Files:

Last edited: 22/5/21
    Tags:
  2. Trần Thế Anh

Trần Thế Anh Approved Member

Đang dồn tiền định lấy cặp marten của bác chủ mà bác bán mất tiêu, có anh bạn thân khen bác chủ là người rất uy tín.
    Em mà có tiền Em bốc ngay cái âm li Lavardin IT, chắc do covid nên giá nó quá tốt.Em từng nghe ở HP và 1 vài bác ghép Harbeth hay đặc biệt là spendor,jmlabs,proac...Rất ngọt ngào và cá tính. Đợt dưới hp ông bạn em ghép lavardin IT còn hay hơn cả Sugden ia4 ,ông ý mua cách đây 2-3 năm gì đó tận gần 100tr. Amp chắc bay nhanh thôi,có điều kiện vô Biên Hoà ghé Em giao lưu

Trancoi and star385960 like this.
  3. star385960

Cảm ơn bác đã tin tưởng dù chưa có dịp giao lưu :). Amp đã bán, Còn món 1: Ambeo và điện thoại chờ người đến rước ah.

Trần Thế Anh likes this.
  4. star385960

Dịch lây lan kinh quá, các bác mua loa ở nhà xem phim thôi :).

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...