Dây loa, dây nguồn dũng audio,jack loa INA amply , cambrige audio

Discussion in 'Cables' started by Trada.wifi, 16/11/22.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Trada.wifi

Trada.wifi Approved Member

Tên mặt hàng: Dây loa, dây nguồn, amply kiêm cd dàn mini denon M37, dây tín hiệu VDH
    Tình trạng, mô tả: qua sử dụng
    Giá bán: 900000
    Khu vực: Hà Nội
    Điện thoại: 0 chịn 75 một 41 141
    Giao hàng: thoả thuận
    Thông tin thêm:
    1. Dây loa dài 2.5m, nguồn gốc dungaudio. Em mua lại, dây đã bọc xác rắn, ép nhiệt , jack palic chắc chắn. Giá bán rất tốt 1.5 triệu.
    2. Dây nguồn 1.5, nguồn gốc dungaudio, dùng cho cdp, đã bọc xác rắn. Giá 1.5 triệu .
    3. Dây nguồn lioa dài 1.25 m, cũ theo thời gian. 1 đầu jack cắm bị tuột tý. Giá lioa niêm yiết 2.6 triệu, e bán 750k
    4. Amply kiêm cd của dàn denon M37 ( đã hỏng mắt đọc CD). Dùng làm amply nghe qua AUX, USB. Hình thức nom đẹp. Em bán 1.3 triệu , bao gồm dây nguồn.
    5.CDP Cambrige audio aur 752BD black. Trước mua mới, ít dùng, còn đẹp, nguyên bản, có thể làm DAC, stream nhạc...v...vv . Nói chung là cũng đa zi năng ạ. Điện 220. Giá 11.500k
    6. Dây tín hiệu VDL cắt mét, mua ở trên vnav. Lúc mua bác ấy bảo bộ giắc RCA khá ngon. Em bán 900k. Hình thức hơi cũ tý.
    7. 4 jack bắp chuối + 4 jack càng cua Inakustic. Hình thức đẹp, nam thái nguyên đang bán 400k/ cái. Em bán 1.850k / 8 cái. Mua bộ 4 cái cũng đc ạ
    Em ở HN. Bác nào cần thêm thông tin thì pm em ạ. Cảm ơn các bác đaz quan tâm ạ

Attached Files:

Tags:
  2. Trada.wifi

Dây nguồn lioa mã là pc3s. Dài 1.25m, giá 2.9 ấ

Attached Files:

3. Trada.wifi

Về mấy sợi dây, bác nào về ghép nghe ko ưng thì gửi lại em. Em hoàn đủ tiền luôn. Ở hà nội cho tiện ạ.

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...