Dây loa Naim, RCA Wireworld, dây nguồn Nordost

Discussion in 'Cables' started by korien, 29/12/23.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. korien

korien Advanced Member

Tên mặt hàng: dây loa Naim A5, RCA Wireworld Silver Eclipse 7, Nordost Blue Heaven
    Khu vực: Hà Nội
    Điện thoại: o90 hai o92 0.o6
    Giao hàng: toàn quốc

Tiếp tục dọn nhà e bán

1. Dây loa Naim A5, jack bắp chuối, dài 2.5m/vế. Dây trung tính, chi tiết, trên bộ nhà e thì hợp với nhạc cụ, jazz hay nhạc tây. Giá 2t5
    2. Cặp RCA Wireworld Silver Eclipse 7 cắt mét, xuất xứ shop Dế Mèn, dài 1m. Nâng cấp đáng giá nhất trong các dây cùng tầm tiền mà em đã từng chơi (Red Dawn, Linn Silver). Giá 4t2
    3. Dây nguồn Nordost Blue Heaven, dài 1m5, co nhiệt mờ chữ như bao dây ND khác. Em đã mạ Ruthenium và đông lạnh Cryo ở shop bác Hiền Feeling, nâng dây lên một tầm cao mới. Giá 4t3.
    4. Tiện có đôi vòng tay gỗ Bách Xanh, hạt 10 li, vân đẹp, e bán 300k cả đôi.

Em vẫn đang bán Music Server kiêm DAC HANOI của Master Audio ở đây: https://www.vnav.vn/threads/music-server-kèm-dac-và-1-món-chẳng-liên-quan-gì-audio.182464/. Bác nào có nhu cầu nhắn em.

Cảm ơn các bác đã đọc tin.

Attached Files:

Trần Đình Lê Vũ likes this.
  2. korien

korien Advanced Member

Cặp RCA Wireworld em bán rồi

3. korien

korien Advanced Member

Dây loa Naim đã bán. E còn dây nguồn Nordost (rất hay so với Blue Heaven thường) với đôi vòng hạt thôi

4. Duc tam

Duc tam New Member

Thấy Bạn mình nói chuyện lại là trao đổi cặp RCA rồi và thành giá rồi. Bên mua cũng OK rồi mà bác lại bán đi mất. Xong cũng không báo lại cho một câu để họ khỏi đợi. Nghe xong thấy không đẹp lắm.

5. korien

korien Advanced Member

Em ko hiểu lắm, mấy bác gọi hỏi cùng một lúc, và bác kia bảo mua hộ bạn của bác?

Với lại thống nhất giá xong bạn bác nhắn 'Ok' nhưng cũng ko hỏi stk để chuyển tiền, hẹn qua lấy, hay nhắn e gửi Grab v.v... Một lúc sau mới nhắn địa chỉ và cũng vẫn ko thống nhất phương thức thanh toán, trong lúc bác kia gọi nói mua hộ bạn bác rồi chuyển tiền luôn.

6. Duc tam

Duc tam New Member

Ok rồi kìa. Không bán cho họ nữa thì báo lại họ 1 câu là để cho bác khác rồi( do bác kia là bạn là nhóm cùng … hoặc là bác kia giả cao hơn) . Lý do vì ko cái lọ ko cái chai làm gì. Cuộc nói chuyện của các bác không quá 15phút kìa,

7. korien

korien Advanced Member

Nhắn gọn lỏn 1 câu như vậy ko rõ là bác ghi nhận mức giá đó, hay đồng ý mua, hay suy nghĩ thêm?

Mất gì thêm khi nhắn xin stk, hoặc báo qua lấy dây. Em rao giá kia thì bác thừa hiểu là ko quan trọng cao thấp rồi.

Em là người dùng, ko phải shop, cũng chưa có ràng buộc gì với bạn của bác, em có nhất thiết PHẢI bán cho bạn bác khi trao đổi như thế kia ko? E mua bán trên đây nhiều rồi, ko mua bán được là do không có duyên với nhau thôi, không việc gì phải ôm cục tức vào người cả.

dvh2806 likes this.
  8. TrungHĐ78

TrungHĐ78 Advanced Member

Còn bác nào dư rca ww như này ko ạ ! Zalo em 0988002257

9. To Tuan

To Tuan Advanced Member

Lên thêm dây thanh lý cuối tuần đi nào mấy bác, núp lùm tìm sợi trải nghiệm nào

10. korien

korien Advanced Member

Em còn một mớ dây nguồn, dây USB, LAN với ổ cắm mà chưa có thời gian tổng hợp cho lên sàn

11. To Tuan

To Tuan Advanced Member

Chord epi
    Có dòng bình dân ko bác kaka

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...