Dây nguồn, tín hiệu và dây loa Nordost Val., Shunyata, Argento, Oyaide, Transparent

Discussion in 'Cables' started by thangvc, 19/3/24.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. thangvc

thangvc Advanced Member

Tên mặt hàng: Dây nguồn, tín hiệu, dây loa
    Tình trạng, mô tả: Hàng đã qua sử dụng, ít dùng
    Giá bán: theo từng mặt hàng
    Khu vực: HCM
    Điện thoại: 0913628949 (Nhắn tin, Zalo)
    Giao hàng: Free Ship

Thông tin thêm:
    Em cần tiền gấp nên giải tán bộ dàn dây do em dày công thử nghiệm, sưu tầm.
    1/Dây nguồn tổng và ổ chia do chính A.Dũng Audio thi công:
    Dây nguồn Oyaide Tunami - 102SSC V2 dài 3m + 02 ổ cắm Furutech GTX-D NCF + Dây đi bên trong cũng là Oyaide Tunami - 102SSC V2 + Bộ vỏ nhôm Dũng Audio + Cọc cắm dây mass + Cọc kẹp dây nguồn = Giá fix 9tr
    2/Dây nguồn Shunyata Sigma V1, dài 1,75m, tình trạng còn rất đẹp vì em mua mới 100% và ít cắm rút, ít sử dụng, còn đủ bao zin, giấy chứng nhận: giá 33tr, em có 02 dây tiện Bác nào chơi Ampli Monoblock (Bác nào mua 02 dây em bán 64tr/02 dây)
    3/Dây nguồn Argento Flow Master Reference, dài 2m, tình trạng còn đẹp nhưng k xuất sắc, còn bao zin (Bác nào chơi Amp hoặc Pow nên quan tâm, giá ổn tiếng rất hay): giá 35tr.
    4/Dây tín hiệu Nordost Valhalla V1, XLR, dài 1m, Tình trạng còn đủ hộp gỗ, giấy tờ, dây còn đẹp: giá 35tr
    5/Dây Loa Transparent MM2 XL nhì bảng chỉ dưới Opus, dài 2,5m, tình trạng đẹp, không hộp (em chuyển nhà k thấy hộp, em sẽ tìm lại sau), đầu jack càng cua, Bác nào chuyên B&W, Wilson thì dây này là hết bài trừ Opus. Giá 135tr

Các Bác muốn xem hình vui lòng nhắn Zalo em sẽ gửi hình chi tiết. Do em cũng bận cày sâu cuốc bẩm nên Bác nào thật sự quan tâm thì hãy nhắn em ạ, em cám ơn. Giá trên là giá đã bao gồm ship, giá trên là giá rất tốt em cũng sẽ chú ý fix nhẹ cho Bác nào có thiện chí.

2. luuduc272

luuduc272 Approved Member

Bác check zalo giúp e

3. thangvc

thangvc Advanced Member

Em xin cập nhật:
    Mục số 2: 2 dây nguồn Shunyata Sigma NR V1 đã bán ạ.
    Cám ơn các Bác đã ủng hộ

4. thangvc

thangvc Advanced Member

Em xin cập nhật mục số 4 dây tín hiệu Valhalla V1 đã chốt, em xin cám ơn ạ.
    Em còn
    Dây + ổ chia nguồn tổng
    Dây nguồn Argento Flow Master Ref.
    Dây loa Transparent Ref. XL MM2
    Mại dzô mại dzô

5. thangvc

thangvc Advanced Member

Em xin cập nhật mục số 3 dây nguồn Argento đã bán.
    Em còn:
    - Dây + ổ chia nguồn tổng (Em tặng thêm đuôi cắm Furutech FI06 NCF (R) cho Bác nào k thích kẹp dây hoặc dây cắm đang có chuối cắm) giá 9tr
    - D6ay loa Transparent Ref. XL MM2 dài 2,5m, jack càng cua, không hộp, giá 135tr

6. thangvc

thangvc Advanced Member

Ah ai mua Dây loa em tặng bộ chén hứng gỗ Yamamoto Sound Craf FP-18 8 chân dùng kê cục lọc dây loa ạ.

7. thangvc

thangvc Advanced Member

1/Dây nguồn tổng và ổ chia do chính A.Dũng Audio thi công:
    Dây nguồn Oyaide Tunami - 102SSC V2 dài 3m + 02 ổ cắm Furutech GTX-D NCF + Dây đi bên trong cũng là Oyaide Tunami - 102SSC V2 + Bộ vỏ nhôm Dũng Audio + Cọc cắm dây mass + Cọc kẹp dây nguồn + Jack nguồn Furutech FI06 NCF = Giá fix 9tr
    Giá này quá đẹp vì các Bác mua ổ cắm không phụ kiện hàng used đã > 3tr/ổ, dây nguồn cũng gần 2tr, vỏ > 3tr, cọc kẹo dây và jack FI06 gần 1tr

5/Dây Loa Transparent MM2 XL nhì bảng chỉ dưới Opus, dài 2,5m, tình trạng đẹp, không hộp (em chuyển nhà k thấy hộp, em sẽ tìm lại sau), đầu jack càng cua, Bác nào chuyên B&W, Wilson thì dây này là hết bài. Giá giảm còn 130tr
    Em tặng thêm bộ chén hứng gỗ Yamamoto Sound Craf FP-18 8 chân dùng kê cục lọc dây loa. Thời điểm này mua dây loa với giá này là quá hợp lý, dây rất hay mà giá rất ok. Các Bác nào chơi loa B&W, Wilson thì đặc biệt nên nghiên cứu dây này vì nó đặt trị cho 2 dòng loa này giúp cho cân bằng hơn, âm trầm tròn dày và xuống sâu hơn nhưng mid và treble k bị hao hụt đi.

Các Bác mua thì nhắn em qua zalo, k mua thì đừng nhắn em ạ (nhiều Bác rãnh nhắn xem hình rồi thôi, em bận quá k có thời gian chi việc này đâu ạ)
    Free ship

luuduc272 likes this.
  8. thangvc

thangvc Advanced Member

Lễ đến nơi em hạ giá bán nhanh dây loa lấy tiền đi du hí, giá cuối cùng là 120tr ạ.

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...