Dọn nhà bán CD Wadia 850, BACL Isoclean, ổ cắm lọc nguồn Ansuz XTC và nhiều thứ linh tinh

Discussion in 'Digital - Computer' started by Danaminhtuan, 26/12/21.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Danaminhtuan

Danaminhtuan Advanced Member

Tên mặt hàng: Dọn nhà bán CD Wadia 850, BACL Isoclean, ổ cắm lọc nguồn Ansuz XTC và nhiều thứ linh tinh
    Tình trạng, mô tả: đã sử dụng, đẹp hoàn hảo
    Giá bán:CD giá 48tr, BACL giá 30tr, lọc nguồn 25th, dây XLR Onix 1.5m giá 5tr, 2 cục lọc nhiễu iFi giá 3tr
    Khu vực:Hà Nội
    Điện thoại:0904223246
    Giao hàng:toàn quốc
    Ảnh chụp thực tế 3CA7B8B3-5B19-4A89-AD3B-50FE345E4354.jpeg BBB81478-A5F6-47FE-90F9-8724522A45E1.jpeg F4DB64AD-2560-4588-AD94-3C56FF0EFA2F.jpeg

Thông tin thêm: Đã nâng cấp xong nên thừa ra nhiều món, thanh lý cho các bác chơi Tết. Toàn bộ đều rất mới và đẹp, ngoài ra mình còn đám dây Kimber dùng vẫn rất tốt nhưng không còn đẹp nên sẽ tặng kèm các bác đến xem và mua đồ.
    Mình gửi link để các bác tham khảo từng món
    https://audiohoanghai.com/loc-nguon-isoclean-pt3030g-iv_id2710.html
    Dây XLR Onix https://www.audiogon.com/listings/i...-meter-2016-01-12-cables-28625-statesville-nc
    Ổ cắm lọc nguồn Ansuzhttps://congaudio.com.vn/phu-kien/bo-loc-dien-ansuz-xtc.html
    Cục lọc nhiễu iFihttps://images.app.goo.gl/Az1wtJQeaDnXGRXR9https://stereo.vn/tin-tuc/hi-fi-hi-...i-loc-nhieu-thong-minh-ac-ipurifier-6862.html
    Các bác tham khảo giúp, cần chi tiết món nào mình gửi ảnh qua Zalo nhé

Nguyentu2904 and Võ Hoàng Gia like this.
  2. bimaxqt

bimaxqt Advanced Member

Sợi dây nguồn có bán ko bác

Sent from my iPhone using VNAV Community

3. ninhnhs

ninhnhs Advanced Member

Dàn em loại cỏ thì không biết gắn thêm cục lọc nhiễu của Bác chủ thì có nên không? Hiện em đang dùng 1 đường dây riêng kéo từ công tơ vào phòng cho các thiết bị nghe nhạc. Các Bác rành vụ điện đóm và lọc nhiễu cho em xin lời khuyên. Em cảm ơn!

4. Danaminhtuan

Em chơi vậy là quá chuẩn rồi, làm mass cẩn thận nữa là ngon lắm rồi em. Không cần 2 cục này đâu

ninhnhs likes this.
  5. Danaminhtuan

Dây này tặng kèm ổ cắm Ansuz đó bác, nếu bác mua thì em cũng bán và giảm giá cho bác nào mua ổ cắm Ansuz. Nhưng mà dây ngắn lắm, để tặng chứ bán thì được bao nhiêu đâu bác

6. ninhnhs

ninhnhs Advanced Member

Dạ. Bác bán mà cho em lời khuyên làm em nể Bác luôn! Chúc Bác nhiều sức khỏe, vui vẻ niềm đam mê audio!

Danaminhtuan likes this.
  7. leminhtulinh

leminhtulinh Advanced Member

Cục ifi đó có 2 tác dụng. 1 là sử dụng cho những anh em ở chung cư cao tầng, sợ nhiễu từ các nhà khác chạy tới bộ dàn mình. hoặc là tiếp địa của nhà mình không được chuẩn chỉnh lắm, nhiễu không xả tốt xuống đất. 2 là chính bản thân mỗi thiết bị cũng gây nhiễu cho nhau, ghim cục ifi đó để xử lý triệt để việc nhiễu chéo chạy lòng vòng.
    Bác chủ tư vấn bác rất đúng. Bác chưa có tiếp địa thì cố gắng làm cái cọc tiếp địa cho ngon lành trước sẽ cải thiện được nhiều. Sau khi làm xong tiếp địa rồi mà bác muốn xử lý luôn vụ nhiễu chéo thiết bị thì có thể mua để thử sau cũng không muộn. Dàn chưa chuẩn, thử mà không thấy tác dụng thì bán đi chứ cũng đừng vội đánh giá cục ifi đó. Nó phải có tác dụng thì hãng người ta mới sống được là vậy. Chúc bác mau phê nhé

Danaminhtuan and ninhnhs like this.
  8. Danaminhtuan

Thank bác, cũng ít người có điều kiện để làm kỹ được phần điện nên 2 cục này sẽ có người cần dùng mà. Tinh thần vnav là giao lưu và chia sẻ chứ mua bán chỉ là vui thôi

Dangtuyen81 and ninhnhs like this.
  9. Danaminhtuan

Cập nhật xíu, cục BACL Isolean đã bán rồi các bác nhé. Thank em trai Vũng Tàu nhiều

10. bimaxqt

bimaxqt Advanced Member

Dạ e nhìn lại thấy hơi ngắn, thanks b nhé

Sent from my iPhone using VNAV Community

11. Danaminhtuan

Vâng bác, dây này tầm 1m thôi nên phù hợp để làm dây nguồn tổng. Bác nhìn tinh thật đấy, sợi này được bọn Nhật làm khá kỹ

bimaxqt likes this.
  12. Danaminhtuan

Ổ cắm lọc nguồn Ansuz bán riêng không kèm dây giảm giá còn 20tr nhé các bác 6E49A1EA-D942-4030-AAAE-D8AFC41F92F3.jpeg

13. Phonglam

Phonglam Advanced Member

14. Danaminhtuan

Cám ơn bác nhiều nhé, mai mình đóng gửi ViettelPost cho bác

15. Danaminhtuan

Đã bán gần hết, còn mỗi con CD rất hay chưa bay được nên sẽ có giá rất tốt cho các bác lấy về nghe Tết COVID nhé

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...