Dyn Xeo2/ Gustard X20/ iFi Zen Stream&DAC/ NUC i3/ Bose Soundbar/ Amp Sabaj/ MacMini M2/Apple Remote

Discussion in 'Speakers' started by thienhn, 6/6/23.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. thienhn

thienhn Approved Member

Tên mặt hàng: Dynaudio Xeo2 + Xeo Connect / Gustard X20/ iFi Zen Stream + Zen DAC/ NUC i3/ Bose Soundbar TV/ Amply Sabaj A20A / MacMini M2 New /Apple Siri Remote
    Tình trạng, mô tả: đã qua sử dụng
    Giá bán: 9000000
    Khu vực: HCM
    Điện thoại: 0971333258
    Giao hàng: Toàn quốc
    Ảnh chụp thực tế: Có
    Thông tin thêm:

Em gom chung toàn bộ đồ thanh lý vào 1 topic cho gọn ạ

1. Combo Loa Dynaudio Xeo2 + Xeo Connect + Chân IsoAcoustic = 20tr,
    đã quá nổi tiếng, em không cần quảng cáo nhiều , chất âm siêu hay, đặc biệt là dải bass đặc trưng của nhà Dynaudio
    2 loa kết nối với nhau hoàn toàn không dây (như Kef LSX), có tích hợp RCA, optical và bluetooth
    Màu trắng, hình thức đẹp, ekang vải có vết trầy nhỏ thôi, loa nobox , dùng chung remote với Dyn Connect
    Em bán kèm Dyn Xeo Connect: Chức năng làm music streamer, kiêm DAC để phát hoàn toàn không dây chất lượng cao tới các model loa không dây của Dynaudio bằng sóng wifi nội bộ
    Bên Thiên Hà bán mới tầm 10tr: Link
    Kèm chân loa để bàn chống rung của IsoAcoustic (mua mới hơn 2tr), giúp cải thiện âm thanh đáng kể, nhất là âm bass: Link
    Em từng sở hữu cả KEF LS50W và KEF LSX thì theo em KEF không có cửa so với Dyn, LS50W thua xa Dyn dải bass, còn LSX thì dưới tầm hẳn rồi
    Hiện giá loa Xeo 2 cũ (không kèm Connect với đế loa) em thấy có shop đang bán 22tr (link)
    [​IMG][​IMG]

2. Combo DAC Gustard X20 (bản non USB) + Transport USB to Coaxial Singxer F-1 + dây Coaxial JPS Labs => 11tr (em ko xé lẻ ạ)
    DAC Gustard X20 với build cực kỳ cao cấp và hầm hố, kích thước lớn, hình thức đẹp có vài vết trầy vỏ nhôm, nobox, dùng dual chip sabre ESS9018 âm thanh cực kỳ chi tiết không có đối thủ trong tầm giá
    Các bác tham khảo nội thất em nó tại Link SL Audio đang bán 19tr
    Transport SINGXER F-1 XMOS USB to Coaxial/BNC Combo hoàn hảo giúp loại bỏ noise từ cổng USB với chất âm tuyệt vời đã được nhiều anh em vnav chơi và nhận xét, hay hơn rất nhiều so với bản tích hợp USB, cho nền âm cực kỳ sạch và tĩnh
    Link thảm khảo hãng đang bán trên aliexpress gần 5tr cho cả board và case alluminum
    Dây coaxial JPS Labs Ultra Conductor Digital Reference đang bán mới 1tr2

3. Music server iFi Zen Stream fullbox like new đủ phụ kiện. Em định để lại xài nhưng lại máu nâng cấp em đăng lại
    Zen stream còn bảo hành tới tháng 10/2023- Em bán 7tr5
    Stream nhạc chất lượng full MQA, DSD, hỗ trợ Spotify, Tidal connect, Roon ready.... Chạy cực kỳ nhanh, mượt mà và tiện lợi với chất lượng cao, nghe MQA từ combo này nó khác 1 trời 1 vực với nghe từ spotify luôn, Zen stream thì có thể output ra các loại DAC qua cổng USB và Coaxial
    IFI Zen DAC V1 cũng fullbox like new, giá 2tr5 , combo 9tr5 chắc vô địch trong tầm giá rồi

4. Mini PC Intel NUC7i3BNH - chip Intel core i3 7100 - Ram 8GB DDR4 - SSD NVME WD500GB
    Quá hoàn hảo để làm Music server hay Roon, SSD WD và Ram thì còn bảo hành chính hãng rất dài, e lười check, vẫn còn nguyên seal nilon nắp máy bóc ra là như mới
    Em bán 3tr5 (SSD và Ram em mua new đắt lắm)
    z4408956574088_6d5c41805ad109f5cb7b0c78c9cc5ee8 (1).jpg
    5. Mac Mini M2 new nguyên seal chính hãng Apple VN => Em bán 13tr5 tặng Apple Siri Remote new bóc apple TV (new bán 900k)

Full hóa đơn, bảo hành 12 tháng chưa active - Bản 8GB ram - 256GB SSD, bên CellphoneS bán 14tr8

6. Apple Siri Remote - New 100% nobox bóc máy Apple TV - Em bán 500k
    Đối tác hoàn hảo cho cụ nào dùng Mac Mini, Macbook
    làm music server hay xem Youtube, xem phim thay cho Apple TV, remot có trackpad cực tiện lợi, điều khiển, ra lệnh tìm kiếm qua giọng nói, các cụ tham khảo clip youtube

7. Loa thanh Soundbar Bose TV Speaker - Em bán 4tr
    Fullbox like new, đủ phụ kiện từ cái nilon, không trầy xước, new đang bán gần 7tr, em mua để xem phim mà hầu như k xem bao h
    Link bán mới tham khảo
    • Loa tivi (soundbar) Bose TV Speaker được thiết kế đơn giản, nhỏ gọn, cải thiện âm thanh tổng thể của Tivi làm tăng trải nghiệm mang đến âm thanh chân thực đáng kể
    • Phát nhạc qua bluetooth
    • Thiết kế đẹp, dễ dàng kết nối và sử dụng qua HDMI Arc
    • Điều khiển từ xa đi kèm
    • Hỗ trợ loa trầm gắn thêm (không kèm loa)

8. Amply Class D Sabaj A20A new fullbox - Em bán 4tr
    Order con này từ aliexpress về mà em chờ lâu quá nên bán loa rồi, h em nó mới về em bán luôn. Đây là amp class D công suất lớn cho âm thanh cực hay, kéo dược đủ loại bookshelf hay thậm chí chơi tốt nhiều đôi loa cột. Được các bác Tây đánh giá rất cao. Em order về cả ship và phí dịch vụ hơn 5tr, mới 100% nguyên trong box

9. Capture Card AVerMedia Live Gamer Portable 2 Plus GC513 - Em bán 2tr
    Thiết bị capture video từ camera chuyên dụng cho các bác livestream, video call chất lượng cao lên đến 4K, có đường vào audio để livestream âm thanh luôn, xuất hình vào PC để live stream hoặc làm webcam chất lượng cao
    Các bác tham khảo thêm link bán mới 4tr4 kèm thông tin hướng dẫn

tranman likes this.
  2. thienhn

thienhn Approved Member

Em xin bổ sung 1 chút thông tin mục 6. Apple Siri Remote - New 100% nobox bóc máy Apple TV để các bác cân nhắc trước khi mua
    Remote này chức năng chính là dùng là remote cho apple TV, bác nào đang dùng apple tv HD hay 4K các thế hệ mà bị mất hay hư remote có thể mua thay thế sẽ full chức năng
    Còn dùng với máy tính Mac OS cần thêm app bổ sung nhưng không dùng được microphone tìm kiếm giọng nói và siri như trên apple tv (em chưa test), tham khảo:
    https://eternalstorms.at/freeware/E...orms_Software_-_Freeware_Apps_(SiriMote).html
    Yêu cầu Mac OS X Sierra 10.12 (or newer) và máy mac hỗ trợ Bluetooth 4.0 trở lên, hỗ trợ Itune, trình chiếu powerpoint, tăng giảm âm lượng, play/pause, next lùi bài

3. lionheart88

lionheart88 Advanced Member

Lẻ Dyn Xeo2 bao nhiêu tiền bác?

4. thienhn

thienhn Approved Member

Dyn Xeo2 em bán cả combo, em fix giá nhanh gọn trọn bộ 18tr nhé các bác
    Mac Mini M2 em vẫn còn 1 bộ cuối ạ
    Amply Sabaj em đã bán
    Cảm ơn các bác

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page