Electrocompaniet ECI3 bên trong TANA SL1/L1

Discussion in 'Digital - Computer' started by nemesistan, 21/5/24.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. nemesistan

nemesistan Advanced Member

Tên mặt hàng: Electrocompaniet TANA SL1/L1
    Tình trạng, mô tả: như mới
    Giá bán: 30000000
    Khu vực: Hà Nội
    Điện thoại: 0 9 7 9 7 bảy 5 bảy chín 0
    Giao hàng: Hà Nội
    Thông tin thêm:
    Sau một thời gian cai nghiện audio, nay em muốn cai hẳn nên bán nốt cặp loa công nghệ của Electrocompaniet, cụ nào chơi audio thì sẽ biết hãng này như nào. Hàng xuất xứ Đông Thành Hòa Phúc, mua mới từ đầu mới hết bảo hành. Tính em nó cẩn thận nên đồ đạc giữ nguyên như lúc mua, hộp thùng đủ, để bảo vệ vẻ đẹp của nó thì em đã dán film chống xước mặt trên loa từ lúc mới tinh.Em có ảnh hầu các cụ luôn:

Có thể đây là cặp duy nhất trên đất VN, vì đây là hàng đặt của Đông Thành khi giới thiệu sản phẩm của Electrocompaniet. Các cụ chỉ cần cắm điện là xong không phải lo nghĩ gì thêm (em sẽ support hỗ trợ cài đặt cho các cụ nào yếu CNTT) nhưng chắc chắn nhà phải có internet ạ :)) .

Em gửi thêm link em ghi âmở nhà:

Cuối cùng thì em xin để giá bán là 30tr, các cụ có nhiệt tình vui vẻ em có bớt thêm ạ. Mua xong em mời thêm cf gần nhà giao lưu cho vui (rooftop luôn cho phiêu), và đặc biệt là em chỉ bán ở nhà thôi ạ, các cụ mà ở xa thì nên nhờ người tới xem vì em không ship ạ. Điện thoại trong bài em để rồi nên các cụ cần thì cứ alo em nhé!

Tks ad đã cho em đăng bài.

2. nemesistan

nemesistan Advanced Member

loa vẫn còn cho các bác nhé

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...