Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Toanbm

Toanbm Approved Member

Tên mặt hàng: Op Amp Analog Devices
    Tình trạng, mô tả: Tháo máy
    Giá bán: 250.000 vnđ/1 con
    Khu vực: TP. Hcm
    Điện thoại: O9326117O1
    Giao hàng: TQ
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm: Op amp đôi AD827 dòng SQ, lại còn /883B nữa.
    Hiện tại em chỉ có vài cặp, hàng rã máy quân sự. Rất thích hợp thay thế cho các đầu Dac, CD sử dụng Op amp đôi. Loại này sản xuất theo tiêu chuẩn quân sự, khi sản xuất được setup dây chuyền riêng đặc biệt nghiêm ngặt và sạch sẽ nhằm đảm bảo chất lượng đồng đều, bền và cực kỳ tin cậy. Giá bán cao ngất ngưởng ạ.
    Em bán theo con, giá 250k/1con, trước khi gửi em sẽ test kỹ càng từng chú một nên các bác yên tâm nhé.

Tags:
  2. BDF

BDF Advanced Member

upload_2023-11-16_17-5-57.png Mình muốn mua 02 con sò 2N3055H như hình bác có để lại cho mình với , chân thành cảm ơn

3. Toanbm

Toanbm Approved Member

Em không có RCA, nếu bác cần của ST thì em có vài con

4. Sơn Tinh

Sơn Tinh Approved Member

Bác chủ cho e hỏi chât âm con opamp 827 sq .e cam ơn.

5. Toanbm

Toanbm Approved Member

Dạ thú thật là em chưa được thử âm thanh em nó bác ạ, nghe các bác tây lông có vài mạch headphone amp cho em này.
    Em đang xài Ad823 cho cái dac của em mà lại dạng dán, mà AD823 này nghe khá hay, mặc dù giá tiền ko hề cao...
    Chắc một thời gian nữa em rãnh mang đầu CD cũ ra cắm rồi nghe thời gian thử, khi đó chắc sẽ có vài review...

Sơn Tinh likes this.
  6. Toanbm

Toanbm Approved Member

Em đã bán hết 4 cặp và lẻ một con, phản hồi khá tốt. Em đang chờ thêm một bác lắp vào ampli Goldmund Telos 390 để xem kết quả như thế nào.
    Được một bác lắp sau Dac thay 5532 và kết quả là khá chi tiết, cải thiện quá ok khi thay op amp của Dac cũ. Rất tiếc CD của em là Marantz 11S1 dùng toàn HDAM, không thể mod gì thêm được. Nên đành chờ vào các bác chơi phản hồi lại. Tất nhiên trước khi ship em đã test op amp good hết rồi nhé các bác.

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...