Ethernet Vahalla 2 + Dây loa Wireworld Gold 5.2

Discussion in 'Speakers' started by RandV, 4/5/24.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. RandV

RandV Advanced Member

Em bán mấy món audio sau đây:

1. Tên mặt hàng: Em bán dây lan 1.5m băm chặt Nordost Vahalla 2, hàng hifiworld, 1 đầu rắc zin, 1 đầu rắc telegartne (giống rắc zin) mua và thi công tại bác Bình Castrol. Giấy xác nhận seri nhà pp và trên dây như nhau. Dây này là hết nút chơi nhạc số, cho âm thanh trong trẻo, sân khấu tĩnh lặng 3D, các dải đều... bass sâu, tròn... khác hoàn toàn với heimdall 2
    Tình trạng, mô tả: Tuyệt đẹp
    Giá bán: Giảm giá còn 23.5tr
    Khu vực: HCM + TQ
    Điện thoại: Không chín 66889905

2. Tên mặt hàng: Em bán dây loa hàng sưu tầm Wireworld gold 5.2, seri cuối dòng 5, sản xuất tại Nhật Bản trước khi hãng chuyển qua Đài Loan. Dòng này đầu bảng nên tương đương với Platinum sau này, đều là bạc nguyên chất công nghệ OCC. Seri 3 và seri 5 đã làm nên thương hiện wirewolrd. Em đã bọc vỏ da rắn bảo vệ của bác Dũng Audio. Dây loa này cho âm thanh chi tiết, đều các rải (wireworld nổi tiếng cho chất âm trung thực/ natural)
    Tình trạng, mô tả: Dây dài 2m, còn rất đẹp, full box (rắc sáng tốt hơn cả dòng seri 7 sau này)
    Giá bán: Giảm còn 56tr
    Khu vực: HCM + TQ
    Điện thoại: Không chín 66889905
    Giao hàng: TBC

Attached Files:

Tags:
  2. ritaricky

ritaricky Advanced Member

Bác nào cần dây loa WW Silver 8 (Mode cao nhất của dòng Silver hiện tại).. Hàng ADPhat phân phối.. Full box, đầy đủ ko thiếu gì khi mua New.
    Do mình còn sợi dây nguồn và dây XRL mode Gold 5.2 (Và dây loa này cùng 01 chủ).. Nên bán sợi Silver 8 này để lấy sợi dây loa 5.2 này (Giờ thiếu chỉ mỗi sợi dây loa Gold 5.2 này nữa là full WW mode Gold 5.2)
    Bác nào quan tâm dây loa Silver 8 (Dài 2,5m) thì liên lạc ĐT 0903 901921.
    Cảm ơn bác chủ và AE nhiều!

vinh phạm, khucthuydu79 and RandV like this.
  3. khucthuydu79

khucthuydu79 Advanced Member

Gặp cơ hội tốt thì xúc luôn bác rồi túc tắc bán sau, chờ bán xong dây thì chắc gì sợi gold 5.2 còn để bác lấy.

4. ritaricky

ritaricky Advanced Member

Cảm ơn bác!.. Nhưng thật sự nếu có duyên thì trước hay sau gì cũng gặp đc..
    Vì muốn bán Silver để Full Gold 5.2.. Chứ Silver giờ cũng rất hay và phù hợp với phối ghép của mình. (Hiện phối ghép của mình cũng đầy đủ Silver, Gold 5.2 và cả Platinum..)

khucthuydu79 likes this.
Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...