Hết dịch rao lại các món dọn nhà

Discussion in 'Chợ vỉa hè' started by dungbeo, 1/10/21.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dungbeo

dungbeo Advanced Member

Tên mặt hàng: lạc xoong
    Tình trạng, mô tả: cũ, like new,...
    Giá bán: 123
    Khu vực: Hà Nội
    Điện thoại: 0962 một bảy chín chín 47
    Giao hàng: Chỗ nào shipper tới được (mua trả phí)
    Ảnh chụp thực tế

Thông tin thêm:
    Giãn cách em không giao dịch gì, bây giờ được đi lại, em lên lại các món cần thanh lý, mong các bác ủng hộ:
    1/Chân loa bs, em mua của shop, shop bảo nhập tây về, em thấy nhìn đơn giản nhưng rất đẹp, hài hòa. Hàng rất nặng nên e bán tại nhà, cặp này riêng ship từ shop về HN và từ HN về nhà em hết 350k ☹, em bán 3tr
    2/Chân loa chống rung IsoAcoustics model ISO-155, còn nguyên hộp, khá mới, vì cũng ít dùng, có bụi bặm em chưa lau chùi, e bán 1.9tr (mấy hôm trước em thấy có bác model rẻ hơn của em bán 2.2tr rao bay luôn), cặp này chống rung trên chân loa bs hoặc để bàn thì tuyệt và tiện dụng, có 2 bộ khác nhau về chiều cao cho các bác tự điều chỉnh (google thêm về model)
    3/Dây loa Kimber 8PR dài khoảng 2.2m cả jack, đã bấm cos viablue và gắn jack búp chuối viablue, em nhờ shop quanghao mua trên partsconnexion, e bán 2.2tr, link em mua đây
    https://www.partsconnexion.com/KIMBER-74602.html
    4/Pow dynaco ST150, em đã đưa qua ttlabs recap lại toàn bộ tụ trở, nâng cấp RCA, cọc loa, dây nguồn, cặp tụ lọc nguồn Hitachi (cặp theo máy vẫn còn), đã đổi sang điện 220v, nghe trong trẻo, thanh thoát hơn rất nhiều, chứ không ông ổng như nguyên bản em mua về, em bán 5.2tr. Pow này không có volume, cần có pre ngoài. (Em bán tại nhà, hoặc ship loanh quanh HN)
    5/Cục nguồn 5V-3A em mua kèm theo Pi4 ở mlabs dùng thử được 1 lần, sau mua cục ifi về thay, mua 350k, em bán 250k
    6/Cầu trì hi-end Synergistic Red 32mm, 5A, ít dùng, còn hộp, em bán 1.5tr
    7/DAC NuForce Icon iDo + Iphone4 mới đẹp đi kèm, em bán combo 2tr
    8/Tai nghe AKG N30 được tặng, ít dùng, còn nguyên hộp, phụ kiện, em bán 2.2tr
    9/Cặp bóng EL84 mullard, NOS NIB mua shop Trần Khang, dùng dưới 20h thì bán ampli nên còn như mới, em bán 2.6tr
    Cám ơn các bác ghé thăm, dây thép của e 096217 chín chín 47

Attached Files:

Tags:
    sman_vn likes this.
  2. dungbeo

dungbeo Advanced Member

Cuối tuần úp lên phát, bác nào ưng món nào quẹo lựa, hết dịch ship bình thường rồi!

3. Phạm Dũng 88

Phạm Dũng 88 Advanced Member

4. dungbeo

dungbeo Advanced Member

Lên chủ nhật cho các bác tiện ngó xem, tks

Tags:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page

Loading...